• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.2K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 182 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Chào các mẹ.Em nghe nói bác sĩ Sơn ở 141 Lạc Long Quân (Bác sĩ làm trong viện E) đi tu nghiệp ở Pháp về siêu âm tốt lắm.Em đang định qua chỗ bác ấy siêu âm. Đã có mẹ nào siêu âm ở đấy chưa cho em ít kinh nghiệm nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tim hiểu sự thật về thuốc Procare

Có mẹ nào đã dùng thuốc Procare và biết rõ nguồn gốc của thuốc này không? Thuốc này quảng cáo sản...

• help: bác sỹ khám thai BVPS gần khu Lạc Long quân

Hi các mẹ Em ở cuối Lạc Long Quân, nhờ các mẹ tư vấn xem có bác sỹ nào của BVPS giỏi một chút mà khám thai ở gần khu đó không? Cơ quan em ở Hoàng Ngân, nếu có bác sỹ nào mà trên đường từ Lạc Long Quân đến Hoàng ngân cũng được. Nhưng phòng khám đứng có đông quá, phải xếp hàng chờ thì mệt lắm ...

• Những điều cần biết về sàng lọc trước sinh

Quy trình sàng lọc trước sinh: Những điều cần biết Trong vài thập kỷ gần đây, sàng lọc trước...

• Hỏi về PK 141- Lạc Long Quân

Các mẹ ơi, CN tuần này em bé của em được 22 tuần rồi. Định đi SÂ 3D ở 141 Lạc Long Quân, nghe nói là của bác sĩ Sơn, đi tu nghiệp ở Pháp về. Nhưng không rõ là chất lượng như thế nào? Đã có mẹ nào siêu âm ở đó chưa ạ? Có kinh nghiệm gì nói em nghe với. Em bận lắm, mà nhà ở tận Cầu Giấy, nên muốn...

• Nhật ký nhớ đời của “Siêu nhân bố”

Làm bố là một trong những trải nghiệm đáng nhớ và quý giá nhất trong cuộc đời mỗi người đàn ông....

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tốt nhất là bạn đừng nên nghĩ đén viện E