• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.12K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 182 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Chào các mẹ.Em nghe nói bác sĩ Sơn ở 141 Lạc Long Quân (Bác sĩ làm trong viện E) đi tu nghiệp ở Pháp về siêu âm tốt lắm.Em đang định qua chỗ bác ấy siêu âm. Đã có mẹ nào siêu âm ở đấy chưa cho em ít kinh nghiệm nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Thử tài khéo léo: Ném vòng vào chai

Ở độ tuổi mầm non, tiểu học, các bé rất hiếu động, thích khám phá, tìm tòi nhưng mau chán, ưa hoạt...

• Tim hiểu sự thật về thuốc Procare

Có mẹ nào đã dùng thuốc Procare và biết rõ nguồn gốc của thuốc này không? Thuốc này quảng cáo sản...

• Hỏi về PK 141- Lạc Long Quân

Các mẹ ơi, CN tuần này em bé của em được 22 tuần rồi. Định đi SÂ 3D ở 141 Lạc Long Quân, nghe nói là của bác sĩ Sơn, đi tu nghiệp ở Pháp về. Nhưng không rõ là chất lượng như thế nào? Đã có mẹ nào siêu âm ở đó chưa ạ? Có kinh nghiệm gì nói em nghe với. Em bận lắm, mà nhà ở tận Cầu Giấy, nên muốn...

• Cần tư vấn về Bác Sĩ Tuấn và BS Thắm, phòng khám tại 178 Lạc Long Quân, Tây Hồ, HN

Các mẹ ơi. Tình hình là chậm 5 ngày rồi, 2 vạch đỏ chót rồi nhưng đi siêu âm thì niêm mạc TC dày 15mm, thai chưa vào BTC. Em định 1 tuần nữa đi siêu âm lại nhưng ngại vào BV quá nên muốn tìm 1 chỗ khám và theo dõi tới lúc sinh luôn. Em ở đường Xuân Đỉnh, thấy các mẹ giới thiệu nhiều phòng khám uy...

• Có ai biết về thuốc Maevolon ko??

Mình đang đắn do về TTT Marvelon vì mới dùng thử 9 ngày mà mọc đầy trứng cá trên mặt. Mẹ nào đã...

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tốt nhất là bạn đừng nên nghĩ đén viện E