• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.07K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 182 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Chào các mẹ.Em nghe nói bác sĩ Sơn ở 141 Lạc Long Quân (Bác sĩ làm trong viện E) đi tu nghiệp ở Pháp về siêu âm tốt lắm.Em đang định qua chỗ bác ấy siêu âm. Đã có mẹ nào siêu âm ở đấy chưa cho em ít kinh nghiệm nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Có ai biết về thuốc Maevolon ko??

Mình đang đắn do về TTT Marvelon vì mới dùng thử 9 ngày mà mọc đầy trứng cá trên mặt. Mẹ nào đã...

• help: bác sỹ khám thai BVPS gần khu Lạc Long quân

Hi các mẹ Em ở cuối Lạc Long Quân, nhờ các mẹ tư vấn xem có bác sỹ nào của BVPS giỏi một chút mà khám thai ở gần khu đó không? Cơ quan em ở Hoàng Ngân, nếu có bác sỹ nào mà trên đường từ Lạc Long Quân đến Hoàng ngân cũng được. Nhưng phòng khám đứng có đông quá, phải xếp hàng chờ thì mệt lắm ...

• Hỏi về PK 141- Lạc Long Quân

Các mẹ ơi, CN tuần này em bé của em được 22 tuần rồi. Định đi SÂ 3D ở 141 Lạc Long Quân, nghe nói là của bác sĩ Sơn, đi tu nghiệp ở Pháp về. Nhưng không rõ là chất lượng như thế nào? Đã có mẹ nào siêu âm ở đó chưa ạ? Có kinh nghiệm gì nói em nghe với. Em bận lắm, mà nhà ở tận Cầu Giấy, nên muốn...

• xin tư vấn gấp

Con e 5 th mới tập ăn dặm bằng bột ăn liền mỗi lần pha với 60ml nước với bột ngày ăn 2 cữ xin bác...

• Ngứa phụ khoa

Các mẹ ơi giúp em với. Lần trươc em co đi khám phụ khoa và bị chuẩn đoán là nấm âm đạo. Bác sĩ co...

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tốt nhất là bạn đừng nên nghĩ đén viện E