• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 140K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 151 Bài viết

• 238 Được cảm ơn

Vưỡn thế bibi ạ, em trứng ko lớn, niêm mạc lại từ 7.5 -> 6mm, chẳng hiểu làm sao. Bác Lâm lại cho uống nuôi trứng tiếp, ko biết chu kỳ này dài đến bao giờ đây. Nhà bibi thế nào rùi?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,594 Bài viết

• 4,606 Được cảm ơn

Cả nhà ơi, tình hình nhà mình đã hết 1500 bài rồi, tớ đã xây nhà mới, cả nhà vào thăm nhà mới nha.
    Link đây ak

Bác sỹ Ngọc Lâm - Mỹ Đình ( Tầng 4)

Lạy trời lạy phật cho con yên sớm quay trở về bên mẹ :100
    • 117 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

các mẹ cho em hỏi, em định đến bác lâm lấy thuốc, lấy thuốc nhà bác lâm giá cả thể nào các mẹ bảo em với?
    • 455 Bài viết

• 769 Được cảm ơn

Hatinlove ơi, mình là thành viên mới này, hôm rồi bạn đi khám được chưa???
    • 455 Bài viết

• 769 Được cảm ơn

giá là 80k/thang bạn à, bạn cứ chuẩn bị trên dưới 1triệu là dc rồi, mà bạn bị sao vậy??
    • 455 Bài viết

• 769 Được cảm ơn

small ơi, bạn có online ko vậy??
    • 23 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dragon_kid Xem bài viết
    ui thích thế ! bao giờ mình cũng đón đc bé về như mẹ nó nhỉ ! mừng rơi nước mắt . chúc mừng mẹ nó nhé , hơn cả trúng số độc đắc rồi . mẹ nó tiếp thêm sức mạnh cho các mẹ khác rùi ! nhà mình ủn mông cho nhau để cùng nhau đón rồng vàng , rắn vàng nào ! trồng cây , chăm cây tốt rùi sẽ có ngày hái đc quả ngọt các mẹ nhi ? cả nhà mình cùng nhau kiên trì bền bỉ , trường kì kháng chiến nhé ! quyết ko nản chí ! cố lênnnnnn ! em đang mong QKD để đi xét nghiệm nội tiết quá ! tháng này trứng bé lít nhít , ngày thứ 14 mà em egg chỉ đc 13 . huhu . quyết tâm kiên trì ko nản chí !!!!
    Em cảm ơn các chị ạ ! Đúng là mừng rơi nước mắt, 2 vc ôm nhau em khóc mãi thôi ạ. Nhưng đi khám bsi Lâm bảo em phải nằm viện dưỡng thai do em bị nội tiết dễ sảy thai. Em đi bệnh viện luôn bác sĩ cho uống thuốc giữ thai. Giờ tất cả cố gắng vì con thôi. Mai là em siêu âm tim thai rồi. Các chị ủn mông mẹ con em gặp nhiều may mắn nhé. Em chúc các chị sớm có tin vui ạ. Quyết tâm và chăm chỉ uống thuốc
    • 23 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cattuongcr Xem bài viết
    Chúc mừng bạn camam1111 nhé. mình mới đến bs Lâm hôm 01/02 khám và được chỉ định uống 10 thang theo chỉ định sau quan hệ, thế bạn theo uống bs Lâm 3 tháng được uống nhũng loại nào vậy chia sẻ cho minh tí chút nhé, hôm nay mình mới ghé thăm thấy bạn có 2 vạch mình mừng quá, và tin vui cua bạn là động lực để cho bọn mình uống thuốc bác Lâm đấy nhé!.
    Bạn ơi mình bị nội tiết chỉ số FSH của mình cao gấp 2 bình thường. Đầu tiên bác sĩ cho uống 20 thang không biết làm gì nhưng cho 2 lát gừng vào. Tháng tiếp theo thì bác cho 10 thang có hạt nhỏ li ti đựng túi bên ngoài cái này chắc nuôi trứng ạ và 10 thang sau quan hệ. Mình có trứng đẹp luôn mà không thành công, bác cho 10 thang tiếp lại có trứng đẹp và có kết quả luôn ạ. Trước đó chưa đi khám bác sĩ Lâm thì tháng nào siêu âm cũng trứng bé tí tí, bsi tây y mới cho đi làm xét nghiệm này kia phát hiện ra bệnh mình tìm bsi Lâm luôn vì an toàn chứ tây y mà kích là mình sợ. Bạn cố gắng nhé, chúc bạn sớm có tin vui.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Giúp bé học cách phân biệt màu sắc

Màu sắc chính là những gì đẹp đẽ nhất của thế giới quanh ta, và khi bố mẹ dạy cho bé cách nhận...

• Đã ai đi khám chỗ Bs. Ngọc Lâm ở Mỹ Đình chưa? Phần 2

Chao moi nguoi, minh mo topic nay de muon chia se voi tat ca nhung ai dang chua tac voi trung bang thuoc bac cua bs Ngoc Lam o my dinh ? Co me nao dang chua , da chua o day thanh cong khong ? Hoac co ai biet dia chi nao chua thanh cong thi post len cho minh va moi nguoi cung chia se nhe ...

• Cảnh báo : Bác sĩ Lan Số 9, ngõ 126 Khuất Duy Tiến

Mình xin kể với mọi người câu chuyện đau lòng của cô mình, giờ đã yên nghỉ nơi chín suối nhờ sự "...

• Bác sĩ Ngọc Lâm ở Mỹ Đình chữa vô sinh

Em chào cả nhà, em là mem mới ạ! Em lấy chồng được gần 1 năm rùi, đi chụp tử cung vòi trứng với các xét nghiệm tại phòng khám 56 HBT thì bình thường nhưng em bị đa nang buồng trứng, giờ em đang theo bác sĩ Hiền ở 98 Hàng Bông. Tháng vừa rồi em có uống thuốc kích trứng thì trứng từ 9mm lên đến 12mm...

• Có ai biết về thuốc Maevolon ko??

Mình đang đắn do về TTT Marvelon vì mới dùng thử 9 ngày mà mọc đầy trứng cá trên mặt. Mẹ nào đã...

• 4,485 Bài viết

• 4,119 Được cảm ơn