• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 134K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

17 Người đang theo dõi

• 1,584 Bài viết

• 4,594 Được cảm ơn

Mấy nay nhà minh vui vẻ quá, vào thấy đông ơi là đông. Ngày nào e cũng lạng vào 3,4 lần để update tình hình cả nhà. Chúc cả nhà mình luôn may mắn, sớm có quả 2v đỏ chót nhé
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bibi_ktt; 02/12/2011 vào lúc 12:34 PM.

Lạy trời lạy phật cho con yên sớm quay trở về bên mẹ :100
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 93 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me_beChi Xem bài viết
    Đầu năm vừa rồi mình đi đốt điện Viêm lộ tuyến vì nó bị lộ tuyến toàn phần rồi nên mình phải đốt, thế rồi từ đó nó cứ bị viêm đi viêm lại, đặt thuốc thì khỏi hết thuốc thì lại bị. Mình rửa lá chè xanh cũng không khỏi, rửa nước muối nabicat cũng không khỏi. Rồi cuối cùng chuyển hẳn sang lá trầu không thấy đỡ hơn hẳn, có lẽ còn phải tùy vào từng người xem ai hợp cái gì nữa không đấy mẹ nó ạ. Mình chuyên gia bị stress về vụ viêm này đấy, mà mình cứ 2 tháng lại thay 1 loạt quần chip, giặt thì chỉ dùng Xà bông Lifebuoy rồi phơi ra nắng thế mà vẫn bị viêm đi viêm lại. Đang uống thuốc bắc mà cứ nơp nớp lo đến lúc được egg đẹp mà bị viêm thì đúng là ko còn gì buồn hơn để tả nữa.

P/s: Mình thường lấy khoảng 10 lá trầu không rửa sạch sau đó rửa một lần nữa bằng nước muối, nhớ là rửa bằng nước muối chứ không phải là ngâm với nước muối nhé. Rồi vò nát lá trầu ra cho ít muối tinh vào đổ nước nóng vừa đun sôi vào đậy nắp lại khoảng 10 phút sau mở nắp ra để cho nguội rồi lấy nước đó rửa không pha với nước nữa nhé, rửa nước nguyên chất đó ấy.
    hay quá, cám ơn mẹ nó nhé, để chiều ra chợ mua lá về thực hiện luôn cho an tâm >.< tự dưng độ này em hay thấy ngứa ngáy
    my sun always shining

• 97 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bibi_ktt Xem bài viết
    Mấy nay nhà minh vui vẻ quá, vào thấy đông ơi là đông. Ngày nào e cũng lạng vào 3,4 lần để update tình hình cả nhà. Chúc cả nhà mình luôn may mắn, sớm có quả 2v đỏ chót nhé
    Híc, còn mình hôm nào cũng vào ủn mống từ lúc 8h sáng và kết thúc lúc 5h30 chiều.
    Với người mẹ nào cũng thế mặt trời chỉ chiếu sáng cho mỗi đứa con của mình mà thôi.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 97 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jeen Xem bài viết
    hay quá, cám ơn mẹ nó nhé, để chiều ra chợ mua lá về thực hiện luôn cho an tâm >.< tự dưng độ này em hay thấy ngứa ngáy
    Nếu khỏi thì vác quà đến hậu tạ nhé, còn nếu có vấn đề gì thì mẹ nó đừng ném đá tớ nhé
    Với người mẹ nào cũng thế mặt trời chỉ chiếu sáng cho mỗi đứa con của mình mà thôi.

• 16 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Cả nhà ơi. Lần trước đến khám bác Lâm, ngày 12 của CK e siêu âm trứng đc 16.3x14.1mm, niêm mạc những 10.2mm, bác Lâm bảo trứng thế vẫn chưa đạt (Trước đây toàn các e trứng bé nhít, niêm mạc thì ko đạt tiêu chuẩn). Nhưng dù sao e vẫn thấy mừng lắm. Lần đầu tiên từ ngày uống thuốc thấy có tiến triển rõ rệt. E mong sao e cùng các mẹ đều đón đc rồng trong năm tới. Cả nhà mình cùng cố gắng nhé! E nghĩ cả 2vc mà cùng vững tin thì nhất định niềm hạnh phúc sẽ đến nhanh thôi.
    Sống là nhìn thẳng vào sự thật........:Laughing::Laughing::Laughing::Laugh ing:

• 25 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jeen Xem bài viết
    Chị ơi, dùng nước trầu không như thế nào hả chj? em cũng sợ ba cái vụ viêm viếc lắm vì ngày xưa em cũng bị VCTC lộ tuyến phải đi đốt lạnh nên có lẽ mới có cái nang naboth thế (nhưng 9mm lận ), em còn chả dùng mấy nứoc rửa pk vì k thik cái mùi í lắm, nghe mẹ bé Chi nói vụ lá trầu không thì hứng thú vì thik dùng đồ dân gian thôi ^^
    Mẹ nó ơi, thế cái nang Naboth mẹ nó có phải xử lý ko? Nhà em chưa đốt lạnh bao giờ nhưng đi soi thấy cái nang Naboth 9mm, bác sĩ bảo chắc do ngày xưa bị viêm. Nhưng em không thấy bác sĩ bảo phải xử lý cái nang Naboth đấy thế nào cả . Ko biết nó có tự teo đi không mẹ nó nhỉ

• 1,584 Bài viết

• 4,594 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tibongxinh Xem bài viết
    Cả nhà ơi. Lần trước đến khám bác Lâm, ngày 12 của CK e siêu âm trứng đc 16.3x14.1mm, niêm mạc những 10.2mm, bác Lâm bảo trứng thế vẫn chưa đạt (Trước đây toàn các e trứng bé nhít, niêm mạc thì ko đạt tiêu chuẩn). Nhưng dù sao e vẫn thấy mừng lắm. Lần đầu tiên từ ngày uống thuốc thấy có tiến triển rõ rệt. E mong sao e cùng các mẹ đều đón đc rồng trong năm tới. Cả nhà mình cùng cố gắng nhé! E nghĩ cả 2vc mà cùng vững tin thì nhất định niềm hạnh phúc sẽ đến nhanh thôi.
    Chúc mừng mẹ nó đã có nang trội nhé! Mẹ nó uống thuốc bà L được bi lâu rồi?

Lạy trời lạy phật cho con yên sớm quay trở về bên mẹ :100
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 97 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meosoc Xem bài viết
    Mẹ nó ơi, thế cái nang Naboth mẹ nó có phải xử lý ko? Nhà em chưa đốt lạnh bao giờ nhưng đi soi thấy cái nang Naboth 9mm, bác sĩ bảo chắc do ngày xưa bị viêm. Nhưng em không thấy bác sĩ bảo phải xử lý cái nang Naboth đấy thế nào cả . Ko biết nó có tự teo đi không mẹ nó nhỉ
    Nếu bác sĩ không bảo xử lý thì thôi mẹ nó không phải lăn tăn đâu vì cái nang naboth này chẳng ảnh hưởng gì đâu.

• 52 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

Các chị ơi, giữa kì kinh này bác Lâm yêu cầu em đi siêu âm ở Trần Bình rồi đem kết quả đến cho bác í xem, không biết ở Trần Bình họ mở cửa mấy h nhỉ, tình hình này vẫn phải đến thật sớm để xếp chỗ sau đó mới rẽ qua Trần Bình siêu âm được!

• 149 Bài viết

• 238 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tim_mong_mo Xem bài viết
    Các chị ơi, giữa kì kinh này bác Lâm yêu cầu em đi siêu âm ở Trần Bình rồi đem kết quả đến cho bác í xem, không biết ở Trần Bình họ mở cửa mấy h nhỉ, tình hình này vẫn phải đến thật sớm để xếp chỗ sau đó mới rẽ qua Trần Bình siêu âm được!
    Hi hi đúng rùi, lấy số chỗ bác lâm, rồi khoảng 7h30 ra phong khám siêu âm là vừa đấy. Chúc em kỳ này có trứng đẹp, tròn xinh nhé