• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 134K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

17 Người đang theo dõi

• 3,033 Bài viết

• 6,634 Được cảm ơn

Cả nhà yêu quý!
    Nhà cũ đã hơn 100, mình mạn phép xây nhà mới với hy vọng lần này sẽ mang lại niềm vui, sự may mắn và thành công cho cả nhà mình!
    Chúc toàn thể chị em mình luôn luôn mạnh khoẻ, can đảm, nghị lực, vượt qua thử thách, nắm lấy cơ hội và… tự tin chiến thắng!
    Nào cả nhà mình! Hãy cùng vẫy tay tạm biệt nhà cũ, chuyển sang nhà mới với nhiều hy vọng mới, niềm vui mới! Chúc cho ước mơ của cả nhà mình sớm thành hiện thực để nhà mình luôn luôn tràn ngập niềm hạnh phúc và tiếng cười nhé!
    :Rose: :Rose: :Rose::Rose::Rose::Rose:

Nhà cũ của chúng mình đây
    : Đã ai đi khám chỗ Bs. Ngọc Lâm ở Mỹ Đình chưa? Phần 2
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Hoang_Diep; 22/04/2010 vào lúc 01:18 PM.

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 422 Bài viết

• 281 Được cảm ơn

Chị ơi, bạn em 2 lần có bé đều phải bỏ vì ko có tim thai. không biết nguyên nhân do đâu nữa ! em khuyên bạn em thử uống thuốc bắc để bồi bổ sức khỏe. Ko biết đến chỗ bác Lâm có được ko chị nhỉ???
    :Rose::Rose:Khát một ngày Nắng....:Rose::Rose:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 19 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chào các bạn.
    Mình thấy trong diễn đàn toàn là các chị em nhỉ, nhưng chủ topic có biết bên chỗ BS Lâm, có chữa cho đàn ông không, mình không có TT, vậy đến chỗ BS có phải mang sét nghiệm TT không, mình có hơn 10 bản của tất cả các BV nhưng trong lúc quẫn đã ném hết vào sọt rác rùi,,,, các bạn chỉ dùm mình nhé. Xin cám ơn
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 63 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Tốt nhất là cả 2vc đều đến khám. Vợ thì bác sỹ sẽ cho đi chụp phim Tử cung vòi trứng & chồng thì làm xét nghiệm tinh trùng (ở cả 2 địa chỉ do b.sỹ chỉ định, kết quả phải mới nhất). Khi khám thì bác bắt mạch + xem kết quả chụp/xét nghiệm => cắt thuốc cho cả 2 uống bổ trợ lẫn nhau. VC mình vô sinh 6 năm, đã theo bác Lâm gần 1 năm thì có kết quả. Có thể nhờ thuốc, hoặc may mắn mình cũng ko rõ. Con trai mình giờ hơn 2 tuổi rồi.
    10 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 3,033 Bài viết

• 6,634 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi My sorrow Xem bài viết
    Chị ơi, bạn em 2 lần có bé đều phải bỏ vì ko có tim thai. không biết nguyên nhân do đâu nữa ! em khuyên bạn em thử uống thuốc bắc để bồi bổ sức khỏe. Ko biết đến chỗ bác Lâm có được ko chị nhỉ???
    Không có tim thai có nhiều lý do, có thể do yếu tố di truyền làm thai nhi phát triển bất thường và ngừng khôg phát triển, có thể rối loạn nội tiết, có thể do yếu tố miến dịch làm cơ thể mẹ tạo ra kháng thể chống lại thai, có thể do thuốc lá..., Em nên bảo bạn em đến đó, trước hết bác Lâm sẽ cho bạn ấy thuốc để bồi bổ sức khoẻ. Thế nhé! Chúc em và bạn em may mắn bé yêu ạ! PM cho chị nếu cần nhé!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 3,033 Bài viết

• 6,634 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Club52e Xem bài viết
    Chào các bạn.
    Mình thấy trong diễn đàn toàn là các chị em nhỉ, nhưng chủ topic có biết bên chỗ BS Lâm, có chữa cho đàn ông không, mình không có TT, vậy đến chỗ BS có phải mang sét nghiệm TT không, mình có hơn 10 bản của tất cả các BV nhưng trong lúc quẫn đã ném hết vào sọt rác rùi,,,, các bạn chỉ dùm mình nhé. Xin cám ơn
    Rất nhiều các ông chồng TT kém đến bác ấy bắt mạch và kê thuốc cho uống. Mình thấy nhièu trường hợp chồng lai vợ đến ngồi chờ, bác gọi vào bắt mạch kê thuốc cho mà. Khi đến nhớ mang theo xét nghiệm tinh dịch đồ gần đây nhất, nếu mất thì bác ấy sẽ chỉ định làm lại tại Trường ĐH Y Hà Nội. Trường hợp không có TT thì mình nghĩ rất khó, nhưng dù sao bạn cũng đến đặt vấn đề với bác ấy xem sao. Chúc may mắn!

• 83 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Cả nhà ơi cho em hỏi bác sỹ Lâm khám vào những ngày nào và thời gian từ mấy giờ đến mấy giờ ạ

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bac sy Lam kham tu tu thu 2 den thu 7 ban a,chi kham vao buoi sang thoi nhe, nhung ban phai di som de ghi ten xep so.Binh thuong moi ng co mat o do la 6 h hon sang den 7 h la gan het so rui, neu nha ban xa thi phai di som, co nguoi con den do luc 4h sang y. Bac Lam bat mach va cho thuoc tot lam, ban co gang theo nhe!!!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi futurekid; 27/04/2010 vào lúc 03:55 PM.

• 3,033 Bài viết

• 6,634 Được cảm ơn

Sáng mai có ai đi khám bác Lâm không thì ới đi cùng. Mai chị đến lấy thuốc đây, có bạn đi cùng để buôn cho thời gian trôi nhanh nào!

• 55 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

chi ơi, em cung muốn đi lấy thuốc nhưng cũng đang phân vân. Em uống 10 thang nuôi trứng mà cũng chỉ có lít nhít không thấy phát triển gì. Bác Lâm cho em thêm 7 thang nuôi trứng, ngày 18 ck BTT có 1 nang =10.3mm thôi chị a. Em nản quá.Chu kỳ trước của em có 35 ngày thôi.