Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

bác sĩ chuyên trị viêm lộ tuyến cổ tử cung

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.74K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em bị viêm lộ tuyến cổ tử cung điều trị lâu rồi mà ko hết,chị nào biết bs nào giỏi ở tphcm chuyên soi cổ tử cung và điều trị bệnh phụ khoa thì chỉ cho e với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 688 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

Hic, mình cũng bị vụ này, cũng tìm bs giỏi để chữa đây. Mẹ nào biết BS nào làm khéo vụ này post lên cho mọi ngừoi đến chữa với. (vì mình nghe nói nếu bs đốt không khéo sẽ khó có con. hic )
    • 374 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Bạn nên khám và đốt ở chỗ bs Bình BVPS HÀ Nội. BS rất khó tính nhưng làm rất tốt đó
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

:Battin ey:em cũng tưng bị viêm lộ tuyến di chữa mãi ko khỏi mà e bị tơi 2,5 cm gần như toàn bộ sau khi dc bs Thanh ở số 7 nguyễn huy tự áp lạnh lần bh em khỏi hoàn toàn rùi bác khám các ngày từ 5h cn bác nghỉ.mọi ng tham khỏa nhé:Rose::Rose::Rose:
    con yêu bình an,chào đời con nhé
    :LoveStruc::LoveStruc::Kiss::Kiss:

• 441 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meo_hen_1985 Xem bài viết
    :Battin ey:em cũng tưng bị viêm lộ tuyến di chữa mãi ko khỏi mà e bị tơi 2,5 cm gần như toàn bộ sau khi dc bs Thanh ở số 7 nguyễn huy tự áp lạnh lần bh em khỏi hoàn toàn rùi bác khám các ngày từ 5h cn bác nghỉ.mọi ng tham khỏa nhé:Rose::Rose::Rose:
    Em cũng đã chữa của bs này khỏi rùi đấy à, bs Thanh làm nhẹ nhàng mà tính tình lại dễ chịu, hồi trước e đến khổ với bệnh này nhưng nay thì tốt rùi, chữa xong là có em bé luôn rùi ạ! Các mẹ đến đấy mà khám nhé!:Rose::Rose::Rose:

Tôi yêu gia đình tôi!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 688 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

Hic. mình thấy topic hỏi về BS ở TP HCM thì mừng húm, nhảy vào lót dép ngồi chờ..Ai dè. các bạn toàn giới thiệu BS ở HN.. BS Thanh được nhắc suốt cả 4 tầng topic Viêm Lộ tuyến CTC rồi. Hic, tiếc là chúng mình ở HCM các bạn à
    • 102 Bài viết

• 150 Được cảm ơn

hic,e 23t và cũng bị VLT, ban đầu do sợ đốt hay AL sẽ khó có con nên e chỉ đặt thuốc, chru quan bây giờ thì nặng hơn. ko chữa sớm thì khó có e bé! Tháng 11 tới e cưới rui. có mẹ nào đã từng chữa VLT của bác sỹ Tâm chưa ah?( em ko nhớ rõ tên đầy đủ sby Tâm) hôm qua e đi khám ở BV Hồng Ngọc- Phố Yên Ninh, đc bsy Tâm khám cho . Tình trạng của e khá nặng, bsy hẹn đi đốt laze cuối tuần này, hiện giờ e đang đặt thuốc. hic, e lo quá! ko biết thế nào, bsy hẹn e ra BV bưu điện để đốt. mà khả năng e phải làm 2 lần. có mẹ nào có kinh nghiệm chia sẻ cho e với ah!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mai_luppup Xem bài viết
    Em cũng đã chữa của bs này khỏi rùi đấy à, bs Thanh làm nhẹ nhàng mà tính tình lại dễ chịu, hồi trước e đến khổ với bệnh này nhưng nay thì tốt rùi, chữa xong là có em bé luôn rùi ạ! Các mẹ đến đấy mà khám nhé!:Rose::Rose::Rose:
    em cũng bị bệnh này...các mẹ đã chữa ở bs Thanh, cho em số điện thoại của bác được không ạ!
    • 113 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

E bị VLT cách đây 2 năm, chữa bs Thanh rất nhẹ nhàng và cẩn thận. Sau khi chữa khỏi hoàn toàn thì e kế hoạch 6 tháng và đến giờ đang chuẩn bị đón bé đầu lòng vào tháng 8 tới
    Số đt phòng khám bs Thanh thì e ko nhớ, e nhớ địa chỉ của bs là số 7 Nguyễn Huy Tự (gần bến xe Lương Yên)
    • 2,467 Bài viết

• 1,798 Được cảm ơn

thế bác Thanh w bác Loan bác nào ok hơn hả các mẹ? mình chưa có bé nào, đang bị viêm rộng mà ở sg chả có bác nào hay sao ấy, chả lẽ phải bay ra hà nội để chữa? chữa xong thì bao lâu có bé đc nhỉ?
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jennyp Xem bài viết
    thế bác Thanh w bác Loan bác nào ok hơn hả các mẹ? mình chưa có bé nào, đang bị viêm rộng mà ở sg chả có bác nào hay sao ấy, chả lẽ phải bay ra hà nội để chữa? chữa xong thì bao lâu có bé đc nhỉ?
    Em đã chữa hết bệnh này ở pk hoàng gia trên đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phú Nhuận, giờ đang mang thai và đi khám thai tại đây
    • 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ơi, chữa ở đây thế nào ạ, em định đi chữa ở đây mà hoang mang wa, huhu, em bị viêm lộ tuyến vs đa nang buồng trứng ạ
    • 90 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi, bị viêm lộ tuyến thì đừng đốt điện nếu chưa sinh đủ con nhé.

Vì đốt điện là lần sau phải sinh mổ đấy.
    Viêm lộ tuyến thường tái đi tái lại
    Nên tốt nhat là giữ vs sạch sẽ.
    Thường rửa bang lá trầu không ấy
    đun sôi lên rồi cho chút muối vào, lấy nước rửa, tốt lắm mẹ nó à...

Trích dẫn Nguyên văn bởi thotrang000 Xem bài viết
    em bị viêm lộ tuyến cổ tử cung điều trị lâu rồi mà ko hết,chị nào biết bs nào giỏi ở tphcm chuyên soi cổ tử cung và điều trị bệnh phụ khoa thì chỉ cho e với