• 0 Lượt chia sẻ
  • 110K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

31 Người đang theo dõi

• 920 Bài viết

• 503 Được cảm ơn

topic kia hết rùi BS Chương (BVVN)

các mẹ vào đây trao đổi thông tin về BS Chương (phòng khám 15 Liên Trì , Hà Nội . Tel : 39429458) nhé
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 920 Bài viết

• 503 Được cảm ơn

mình định siêu âm 36 tuần ở bs chương, không biết có được k các mẹ? bác sĩ có siêu âm 2D k?
    • 2,091 Bài viết

• 434 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi poohiu Xem bài viết
    mình định siêu âm 36 tuần ở bs chương, không biết có được k các mẹ? bác sĩ có siêu âm 2D k?
    Có SA 2D bạn ah. đặt lịch SA bình thường như SA màu.
    • 1,152 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em không đủ kiên nhẫn để đọc được hết phần 1 nên xin các mẹ có kinh nghiệm cho em biết Bsi Chương có khám thai không hay chỉ siêu âm thôi?
    Em có bầu được hơn 5 tuần (theo siêu âm) nhưng bác sĩ nói thai có vẻ chậm phát triển. Em khám ở bác sĩ Tuyết Minh, cũng là bác sĩ tốt lắm. Nhưng vẫn muốn tham khảo thêm 1 nơi nữa, vì bác sĩ siêm âm chỗ phòng khám Đức Minh ấy thì lại cứ nói với em là thai bình thường, không vấn đề gì. Gấp gấp rồi ạ, xin mọi người chỉ giúp em!
    Em cảm ơn nhiều!

• 514 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Bác sỹ Chương chỉ siêu âm thôi chị ạ. Nhưng phải đặt lịch trước và lâu lắm. Trường hợp của chị cứ đến sớm và nói khó với chị vợ bác sỹ chắc sẽ ok thôi ạ. Chúc chị may mắn nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 62 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Bác ý không khám thai đâu mẹ nó nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 45 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chao moi nguoi, minh dang co bau 13W, da dat duoc lich cua bac sy Chuong vao 4/5 nhung minh da di sieu am BS Cuong thu bay tuan vua roi. Ban nao co nhu cau thi minh nhuong cho cho nhe.
    • 920 Bài viết

• 503 Được cảm ơn

các mẹ ơi bs Chương k siêu âm 2d nữa đâu mà chuyền sang bs kiên rùi . Vẫn ở 15 liên trì. bs chương chỉ sa 4d lúc 12w 22w 32w , mình vừa gọi điện định đặt lịch xong thì biết , hic đã mẹ nào sa của bác kiên này chưa ạ???
    • 514 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

các mẹ ơi bs Chương k siêu âm 2d nữa đâu mà chuyền sang bs kiên rùi . Vẫn ở 15 liên trì. bs chương chỉ sa 4d lúc 12w 22w 32w , mình vừa gọi điện định đặt lịch xong thì biết , hic đã mẹ nào sa của bác kiên này chưa ạ???
    Chắc là bác ý bận quá nên tuyển thêm người chăng? Trước đây mình vẫn siêu âm 2D của bác ý mà. Chết, thế này cũng ngại nhỉ?
    • 42 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, có mẹ nào có lịch siêu âm trong ngày hôm nay mà không đi được không ạ, nếu có thì đổi cho chị mình được không, chị mình có lịch siêu âm bác Chương vào ngày 4/5 nhưng ngày đó thì muộn quá nên muốn đổi sớm hơn. Nếu có thì các mẹ nt cho em theo số 0906267998 nhé. Thanks các mẹ nhiều

• 62 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

MÌnh cũng co nhu cau SA hom nay ma lich hen tan 4/5.Me nao co lich SA hom nay ma ko di duoc thi lien he cho minh so 0912 698 195 nhe. CAM ON các mẹ.
    • 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tomchua Xem bài viết
    Chao moi nguoi, minh dang co bau 13W, da dat duoc lich cua bac sy Chuong vao 4/5 nhung minh da di sieu am BS Cuong thu bay tuan vua roi. Ban nao co nhu cau thi minh nhuong cho cho nhe.
    Bạn ơi, nếu chưa có ai lấy số thì để lại cho mình nhé.
    • 805 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

Bác sỹ Chương ngày càng đông thì phải. May quá, mình vừa phone hẹn được lịch ngày 18 tháng 5. Vì mình đăng ký đẻ ở Việt Nhật nên rất cần kết quả siêu âm tuần thứ 32 này của bác sỹ Chương (để đỡ phải siêu âm trong viện).

Các mẹ nên gọi sớm trước khoảng 2 tuần thì mới chắc chắn hẹn được lịch đúng ngày mình muốn nhé.
    • 288 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

bac y hinh nhu ten la khiem chu?? hihi, bac C dau dam mang uy tin cua minh ra dua duoc cac me ui... Bac K by pass boi bac C thi cac me cu yen tam nha
    • 349 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em cũng di siêu âm bác sỹ Chương nhưng em đang phân vân quá. Bác ý siêu âm cân nặng có chính xác không hả các mẹ?
    • 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bs chuong sa chuan kg cua be lam. Ma cac me ko can phai dat lich dau, minh ngay truoc di kham cu den khoang 4h30pm luc ay chua co khach dau, ho hoi bao em den sa lan dau la bs sa luon cho ma.
    • 45 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Myeverything Xem bài viết
    Bạn ơi, nếu chưa có ai lấy số thì để lại cho mình nhé.
    Ban cho minh so dtdd de minh nhan tin cho ban thong tin nhe. Minh da hen duoc vao luc 4h30 chieu ngay 4/5.
    • 91 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

chào các mẹ. ngày 5/5 này mình được 12 tuần, nhưng mình chưa đặt lịch siêu âm chỗ bác sĩ Chương, mình sợ bây giờ đặt lịch thì lại bị quá 12 tuần. Nếu mẹ nào có lịch hẹn gần ngày này mà không đi được thì nhường cho mình nhé. Cảm ơn các mẹ nhiều. Số điện thoại của mình là 0904372326, hoặc liên lạc với mình qua yahoo "doahoavothuong15_9 @yahoo.com". Mong tin sớm của các mẹ, cảm ơn các mẹ!
    • 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tomchua Xem bài viết
    Ban cho minh so dtdd de minh nhan tin cho ban thong tin nhe. Minh da hen duoc vao luc 4h30 chieu ngay 4/5.
    Mình cảm ơn bạn Tomchua nhé. Mấy ngày Lễ nên mình cũng không lên mạng được, không biết bạn còn giữ số không vui lòng nhắn giúp mình về số 0989.059.049 Cảm ơn bạn nhiều nhé.
    • 415 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Có mẹ nào ở đây ko nhỉ? Cho tớ hỏi với. Vừa nhận được tin nhắn bs Chương chưa đi ctac nên ko thể thực hiện siêu âm 4-6/5 mà thay vào đó là bs. kiên. Có mẹ nào biết về kĩ thuật của bác này ko? Để tớ còn biết đường chuyển với. Cảm ơn các mẹ nhé.