• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.57K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em bị viêm lộ tuyến cổ tử cung 2cm, em đặt thuốc chống viêm 4 tháng rồi mới khỏi để tiến hành áp lạnh, nhưng em lại nghe nói là áp lạnh phải ít nhất 3 4 lần mới khỏi hẳn, có phải vậy k ạ? em cũng k biết nên đi áp lạnh ở đâu vừa tốt vừa giá cả phải chăng nữa. mọi ng giúp em với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• “Hương vị Hoàng Gia” và món quà đáng nhớ

Chị Đỗ Thị Nhung, 28 tuổi, giảng viên kế toán đã may mắn trở thành người mẹ hạnh phúc nhất của cuộc...

• Có ai biết về thuốc Maevolon ko??

Mình đang đắn do về TTT Marvelon vì mới dùng thử 9 ngày mà mọc đầy trứng cá trên mặt. Mẹ nào đã...

• Viêm lộ tuyến cổ tử cung

Chào các chị, Em là thành viên mới. Em đang có vấn đề lo lắng muốn tâm sự cùng các chị. Có chị nào đã từng ở vào hoàn cảnh như em xin cho em lời khuyên với. Em mới lấy chồng được 6 tháng, chưa có bầu. Em đi khám, bị viêm lộ tuyến cổ tử cung. Em đã đặt được 3 lần thuốc mà vẫn không đỡ. Theo bác...

• Cùng Vân Trang nâng niu bản thân từ 5 giác quan

Luôn bận rộn với những dự án phim dài hơi, tham gia diễn kịch vào cuối tuần nhưng lúc nào trông Vân...

• Chữa viêm lộ tuyến cổ tử cung bằng áp lạnh có sinh thường được không các mẹ?

Chào các mẹ! Em mới có bầu tập 1 nên hay lo nghĩ lắm cơ. Trước khi mang bầu em lại bị viêm lộ tuyến cổ tử cung, đã đi áp lạnh 2 lần. Bác sĩ khám phụ khoa cũng bảo là việc áp lạnh có thể ảnh hưởng đến sinh nở. Nhưng mà em vẫn muốn được đẻ thường lắm, không muốn để mổ. Có mẹ nào đã đi áp lạnh rồi...

• Bác sĩ cương - bệnh viện bưu điện

nhà chúng ta đã có rất nhiều mẹ theo bác sĩ cương ở bệnh viện bưu điện và chúng ta cũng đều biết...

• 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ban da co gia dinh chua vay? Minh cung bi LTCTC. Minh cung di kham o bvien va mot so noi bsy noi phai dieu tri bang laze va mot so noi noi ko can dung phuong phap do vi minh thay bac sy co bam sinh thiet va di kiem tra thi minh ko bi van de gi chi la LTCTC thoi, con viem thi dat thuoc la khoi, neu nhu di xet nghiem co van de moi phai dieu tri bang phuong phap ap lanh, laze, dot dien...
    Ban co the toi benh vien 108 hoac co bac sy gioi o pho Nha Chung gan Nha Tho Lon cung dieu tri do.
    • 298 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuthuythangtu Xem bài viết
    em bị viêm lộ tuyến cổ tử cung 2cm, em đặt thuốc chống viêm 4 tháng rồi mới khỏi để tiến hành áp lạnh, nhưng em lại nghe nói là áp lạnh phải ít nhất 3 4 lần mới khỏi hẳn, có phải vậy k ạ? em cũng k biết nên đi áp lạnh ở đâu vừa tốt vừa giá cả phải chăng nữa. mọi ng giúp em với
    B qua bs Thanh ở Nguyễn Huy Tự áp lạnh nhé. M làm ơt đấy năm 2011 tổng 3 lần hết 1tr3. Nếu bị nặng thì làm 3 lần mới hết nhg k bị đau đâu nên k sợ nhé. Làm xong uống vitamin E cho vết áp lạnh mau lành
    Bao ngày mẹ ngóng, bao ngày mẹ trông
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AnhAnh_16 Xem bài viết
    B qua bs Thanh ở Nguyễn Huy Tự áp lạnh nhé. M làm ơt đấy năm 2011 tổng 3 lần hết 1tr3. Nếu bị nặng thì làm 3 lần mới hết nhg k bị đau đâu nên k sợ nhé. Làm xong uống vitamin E cho vết áp lạnh mau lành
    Chị ơi, áp lạnh xong có khỏi hẳn ko ak. e muốn chữa dứt điểm chứ cứ để thế này vừa khó chịu lại vừa lo. em cũng thấy nhiều người khen bsi Thanh lam.