Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

AI đến khám BS Kính ở Ngõ Quan Thổ - Tôn đức thắng chưa?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.41K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 450 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Hôm qua mình đến khám phụ khoa ở đấy, BS có cho thuốc uống và bôi nhưng ko thấy đỡ, có ai đã khám ở ddấy chưa, ko biết thế nào ạ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4,177 Bài viết

• 650 Được cảm ơn

Hic, mình khám rùi nhưng ko rõ bạn khám bs Kính hay bs Đính (bs Đính là con). Thường bs Kính nếu là bạn khám và chữa bệnh phụ khoa thì bs sẽ điều trị theo đợt cho bạn, thừong là đi bơm thuốc! ko rõ trường hợp bạn là ntn?

Trích dẫn Nguyên văn bởi Van long Xem bài viết
    Hôm qua mình đến khám phụ khoa ở đấy, BS có cho thuốc uống và bôi nhưng ko thấy đỡ, có ai đã khám ở ddấy chưa, ko biết thế nào ạ?
    • 342 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Yeu_Bi Xem bài viết
    Hic, mình khám rùi nhưng ko rõ bạn khám bs Kính hay bs Đính (bs Đính là con). Thường bs Kính nếu là bạn khám và chữa bệnh phụ khoa thì bs sẽ điều trị theo đợt cho bạn, thừong là đi bơm thuốc! ko rõ trường hợp bạn là ntn?
    chị ơi a Đ có khám phu khoa k chi,em van dang kham thai cua anh y,dn thay ra nhieu khi hu kho chịu quá,nhung den kham thai lai ngai k kham pkhoa vi e thay phong kham k co cua cu thay ngai,ma vo anh y ngoi lam cung nua,tat nhien vo chog bs k ngai nhug e thi lai ngai,hichic
    • 501 Bài viết

• 166 Được cảm ơn

Mình cũng chữa của bác sỹ Kính mấy lần rồi vì cứ bị đau bụng dưới. Chữa trong 5 hôm, bơm thuốc vào sâu bên trong. Nhưng mình cũng băn khoăn không rõ bác sỹ bơm thuốc gì nhưng cũng thấy đỡ, sau khi bơm xong đợt 5 ngày thì bây giờ ko thấy đau nữa. Mà chỗ đấy đông lắm, nhiều người chữa vô sinh thì phải.
    • 4,859 Bài viết

• 3,967 Được cảm ơn

Mình cũng theo bs Kính bơm thuốc thông VT được 2 tháng rồi,lúc bơm hơi tức nhưng sau hết,mình có cảm giác lúc bs bơm thuốc chạy vào 2 VT
    Có ai cũng đang theo bs k ạ?

• 149 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoacomay_81 Xem bài viết
    Mình cũng theo bs Kính bơm thuốc thông VT được 2 tháng rồi,lúc bơm hơi tức nhưng sau hết,mình có cảm giác lúc bs bơm thuốc chạy vào 2 VT
    Có ai cũng đang theo bs k ạ?
    Chị ơi, nếu chị bơm thuốc mà có cảm giác được thuốc chạy vào 2VT là VT của chị thông đấy chứ nhỉ. Vì e đi chụp phim thấy họ hỏi em lúc bơm thuốc vào có cảm giác j 2 bên ko nhưng e ko có, chắc do tắc còn có người chụp cùng bảo là bạn ấy cảm giác dc thuốc đi qua, kết quả là bạn ấy thông. E cũng thấy nhiều người bơm bs Kính thành công lắm, chúc chị may mắn nhé:LoveStruc:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi love2012007; 03/12/2009 vào lúc 02:28 PM.
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi love2012007 Xem bài viết
    Chị ơi, nếu chị bơm thuốc mà có cảm giác được thuốc chạy vào 2VT là VT của chị thông đấy chứ nhỉ. Vì e đi chụp phim thấy họ hỏi em lúc bơm thuốc vào có cảm giác j 2 bên ko nhưng e ko có, chắc do tắc còn có người chụp cùng bảo là bạn ấy cảm giác dc thuốc đi qua, kết quả là bạn ấy thông. E cũng thấy nhiều người bơm bs Kính thành công lắm, chúc chị may mắn nhé:LoveStruc:
    chào chị a?em mới vào diễn đan f thôi ạ,chị cho em hỏi địa chỉ nha và số điện thoại nhà bac Kính với a?em bị viêm ứ dịch vòi trứng và giãn loa vòi tử cung 2 bên ,không biết bs ấy chữa được không a?giup em với em lo quá a
    • 243 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lamgi Xem bài viết
    chào chị a?em mới vào diễn đan f thôi ạ,chị cho em hỏi địa chỉ nha và số điện thoại nhà bac Kính với a?em bị viêm ứ dịch vòi trứng và giãn loa vòi tử cung 2 bên ,không biết bs ấy chữa được không a?giup em với em lo quá a
    BS Kính hình như là bố của BS Đính bạn ạ. Hiện giờ bác ý đã chuyển nhà đến 26 ngõ 104 phố Nguyễn Phúc Lai, HN. Điện thoại thì tớ ko biết, nhưng nhà rất dễ tìm, bạn thử đến khám xem sao. Chúc bạn mau khỏe và sớm có em bé.
    • 170 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Lịch khám bác sỹ Kính thế nào hả các mẹ? có phải đăng ký khám không? có kinh nghiệm gì thì chỉ giúp em với
    Tạ ơn Trời Phật đã mang bé đến cho con, Cầu Trời Phật phù hồ mẹ con con bình an 9 tháng 10 ! Nam mô a di đà Phật, nam mô a di đà Phật, nam mô a di đà Phật !
    Bố mẹ yêu cún con...
    • 170 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

up lên nào
    Tạ ơn Trời Phật đã mang bé đến cho con, Cầu Trời Phật phù hồ mẹ con con bình an 9 tháng 10 ! Nam mô a di đà Phật, nam mô a di đà Phật, nam mô a di đà Phật !
    Bố mẹ yêu cún con...
    • 124 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi oioi Xem bài viết
    Lịch khám bác sỹ Kính thế nào hả các mẹ? có phải đăng ký khám không? có kinh nghiệm gì thì chỉ giúp em với
    Bác sĩ Kính là bố của bs Đính. Bác Kính hay chữa các bệnh về phụ khoa. Mình cũng khám ở chỗ bác một vài lần rồi. Lịch khám của bác từ thứ 2 đến thứ 7 vào buổi sáng. Nhưng có hôm bác nghỉ thứ 7 đấy. Tốt nhất là bạn nên đến khám từ thứ 2 đến thứ 6. Đến sớm ghi số khi nào được gọi thì vào khám. Ai đến trước khám trước, không cần gọi điện đăng kí đâu. Kinh nghiệm là phải đi thật sớm hoặc thật muộn chứ đến lúc giữa buổi thì phải đợi rất lâu đây. Yên tâm là bác khám rất cẩn thận và khi nào hết bệnh nhân mới nghỉ. Nhớ là bác chỉ làm buổi sáng thôi nhé!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 38 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Bác si kinh o ngay gan nha minh, thay cung đông nguoi den kham lam, nhung minh chua kham bao gio, minh hay kham o bac si Hien tren Hàng Bông, ai đã khám o ca hai bac si nay thi tu van giup minh voi, vi minh cung muon kham gan nha cho tien nhung ngai kham bac si nam
    • 22 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi với, em đi chụp TCVT bị tắc 2 VT, em nghe nói bác sỹ Kính có bơm thông 2 VT vào đầu tháng còn giữa tháng vẫn để tính con cái như bình thường có phải ko ạ??? Em bị thế này mà ko biết nên đi bơm thông hay là MNS nữa, có ai giúp em với ạ???? VC em đang mong con lắm rồi!
    • 36 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Nhà bác sĩ Kính và bsi Đính ( là con bs Kính) gần nhà em đấy. Bs.Kính khám sáng, 8h -1h , rất rẻ, mà cực giàu kinh nghiệm, siêu âm giỏi lắm. Còn buổi chiều và tối là bs Đính khám, hình như tốt vì người khám đông lắm ý, đứng đầy cả ngõ...Nhưng mà bs Đính khám thì đắt lắm nhé, khám thai thì khám bs Kính ý các chị ạ, ông ý giỏi mà hiền lành, tận tâm lắm.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ. Em là thành viên mới toanh. Em lấy chồng đến hôm nay được tròn 1 năm 2 tháng, mong con lắm mà chưa thấy con về. Sáng nay em đến khám bsy Kính, địa chỉ ở sô 26 ngõ 104 Nguyễn Phúc Lai. Chỗ đó dễ tìm lắm. Cứ đi thẳng 1 mạch đường Nguyễn Phúc Lai, đễn ngõ cuối cùng bên tay phải là tới nơi. Bác ý khám từ thứ 2 đến thứ 6. Chỉ khám sáng thôi. Thấy bảo 7h30 làm việc nhưng người ta toàn đến từ 6h để ghi tên đăng ký vào sổ. Nhưng em thấy vẫn hay bị chen ngang lắm. Em chờ từ 7h30 đến 11h hơn mới đc vào khám , đói gần chết.

Chất lượng khám thì em thấy Bác Kính siêu âm bằng cách uống nước căng no, chứ ko sa đầu dò. Bác làm nhẹ nhàng và vui tính, dễ gần lắm. Nhẹ nhàng nhất trong số các bsy mà em đã từng đi sa đấy. Sau khi kiểm tra phụ khoa xong, bác gái (vợ bác Kính) bơm chất gì vào trong ý. Em cũng ko biết nên cũng hơi lo lắng. Nhưng bơm vào thấy dễ chịu, ko đau tức gì.

Chi phí thì em sa bụng + kiểm tra phụ khoa là 120k (giá cả hợp lý đấy chứ ạ). Có mẹ nào từng đến bác Kính mà biết chất Bác gái bơm vào âm đạo sau khi khám xong là gì thì chỉ cho em với nhé. Em cảm ơn các mẹ nhiều.

Mai em lại đến Bác, mang kết quả của chồng đến để bác xem và cho thuốc.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Toli Xem bài viết
    Chào các mẹ. Em là thành viên mới toanh. Em lấy chồng đến hôm nay được tròn 1 năm 2 tháng, mong con lắm mà chưa thấy con về. Sáng nay em đến khám bsy Kính, địa chỉ ở sô 26 ngõ 104 Nguyễn Phúc Lai. Chỗ đó dễ tìm lắm. Cứ đi thẳng 1 mạch đường Nguyễn Phúc Lai, đễn ngõ cuối cùng bên tay phải là tới nơi. Bác ý khám từ thứ 2 đến thứ 6. Chỉ khám sáng thôi. Thấy bảo 7h30 làm việc nhưng người ta toàn đến từ 6h để ghi tên đăng ký vào sổ. Nhưng em thấy vẫn hay bị chen ngang lắm. Em chờ từ 7h30 đến 11h hơn mới đc vào khám , đói gần chết.

Chất lượng khám thì em thấy Bác Kính siêu âm bằng cách uống nước căng no, chứ ko sa đầu dò. Bác làm nhẹ nhàng và vui tính, dễ gần lắm. Nhẹ nhàng nhất trong số các bsy mà em đã từng đi sa đấy. Sau khi kiểm tra phụ khoa xong, bác gái (vợ bác Kính) bơm chất gì vào trong ý. Em cũng ko biết nên cũng hơi lo lắng. Nhưng bơm vào thấy dễ chịu, ko đau tức gì.

Chi phí thì em sa bụng + kiểm tra phụ khoa là 120k (giá cả hợp lý đấy chứ ạ). Có mẹ nào từng đến bác Kính mà biết chất Bác gái bơm vào âm đạo sau khi khám xong là gì thì chỉ cho em với nhé. Em cảm ơn các mẹ nhiều.

Mai em lại đến Bác, mang kết quả của chồng đến để bác xem và cho thuốc.
    Các mẹ cho em hỏi, tóm lại bây giờ bác sĩ Kính khám tại địa chỉ số 2 ngõ Quan Thổ 1 hay số 26 ngõ 104 Nguyễn Phúc Lai? Em gọi đt đến số 35112549 ở địa chỉ Quan Thổ 1 thì bÁc gái bắt máy bảo vẫn đang khám, không khám thứ 7, CN. Chưa kịp hỏi địa chỉ thì bác cúp máy mất
    E trước đây có khám phụ khoa bác sĩ Kính rồi, bác bơm thuốc rất hiệu quả, nay muốn di khám lại mà đọc thông tin đến 2 điạ chỉ của bác nên k biết thực hư thế nào, mẹ nào vẫn đang khám bác Kính cho em chính xác địa chỉ và số đt với ạ
    • 36 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[QUOTE=Ellen525;30184071]Các mẹ cho em hỏi, tóm lại bây giờ bác sĩ Kính khám tại địa chỉ số 2 ngõ Quan Thổ 1 hay số 26 ngõ 104 Nguyễn Phúc Lai? Em gọi đt đến số 35112549 ở địa chỉ Quan Thổ 1 thì bÁc gái bắt máy bảo vẫn đang khám, không khám thứ 7, CN. Chưa kịp hỏi địa chỉ thì bác cúp máy mất
    E trước đây có khám phụ khoa bác sĩ Kính rồi, bác bơm thuốc rất hiệu quả, nay muốn di khám lại mà đọc thông tin đến 2 điạ chỉ của bác nên k biết thực hư thế nào, mẹ nào vẫn đang khám bác Kính cho em chính xác địa chỉ và số đt với ạ[/QUO

Địa chỉ chính xác là số 20 ngõ 104 Nguyễn Phúc Lai nhé