• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 17K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 372 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em nghe thấy mọi người bảo ở đây có xét nghiệm máu. Không biết chị nào biết về địa chỉ này không ? Ở đó có xét nghiệm nhóm máu, máu đông..... không ? Có bảng giá dịch vụ không ?

Chị nào biết giúp em với. :1:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 746 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Có các loại xét nghiệm bạn ạ, có cả tiêm phòng luôn. Có bảng giá. bạn thử đến xem.
    "Love cannot endure indifference. It needs to be wanted. Like a lamp, it needs to be fed out of sil of oil of another's heart, or its flame burns out"
    • 5,354 Bài viết

• 3,151 Được cảm ơn

em ơi, ở đó có tất cả dịch vụ mà em muốn làm đấy. Nếu tiêm phòng là 30k, còn các xét nghiêm khác thì tuỳ loại. Nhưng chỉ xét nghiệm kiểm tra vào việc khác thì được chứ để làm Hồ sơ trong viện khi sinh là họ không chấp nhận đâu.
    • 3 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các chị ơi cho em hỏi với, sau khi đi tiêm phòng cúm ở đây thì khoảng bao lâu mình mới nên có em bé lại ạ? Giúp em với, em không biết phải đi tiêm phòng sớm. Giờ gia đình em mong có em bé lắm rồi vì em đã bị thai lưu cách đây 6 tháng rồi.
    • 2,533 Bài viết

• 1,087 Được cảm ơn

Tiêm cúm thì ít nhất 1 tháng sau mới nên có e bé, còn Rubela thì tối đa là 3 tháng.
    Nếu nhỡ có dính bầu trong thời điểm đó, thai rất dễ bị dị tật
    • 545 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

cho mình hỏi ở đây có xét nghiệm lao trước khi tiêm phòng lao cho bé nếu mình muốn k? Có ai có số đt của phòng xét nghiệm 50C Hàng bài k ạ?
    • 282 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

Em đang có bầu và muốn kiểm tra xem có bị thiếu sắt hay canxi ko thì qua 50C Hàng Bài có đc ko nhỉ
    • 190 Bài viết

• 344 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TiểuLy Xem bài viết
    Em đang có bầu và muốn kiểm tra xem có bị thiếu sắt hay canxi ko thì qua 50C Hàng Bài có đc ko nhỉ
    e cũng có câu hỏi như mẹ này, kéo topic lên để đợi các mẹ có kinh nghiệm chia sẻ
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ngoài viêc xét nghiệm máu thì 50C Hàng Bài có khám phụ khoa trước khi có thai không các chị?
    • 60 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Em cũng đang định đi tiêm phòng uốn ván , em đc 22w rồi , các mẹ tư vấn cho em xem tiêm ở 50c Hàng bài có tốt kô a???thank's các mẹ nhé:Rose:
    • 282 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

mình đã tiêm uốn ván mũi 1 ở đây, vào tuần 26, lên tầng 2, tiêm vào bắp tay nhanh ko ý mà, hết 50khìn , thấy họ bẩu là thuốc pháp, mình thấy có nhiều bà bầu đến tiêm và nhiều mẹ mang bé đến tiêm phòng lắm, họ hẹn tuần thứ 30 lại đến tiêm mũi 2, mẹ nào cần tiêm phòng cứ lên đo đi, ko cần lăn tăn đâu.
    • 579 Bài viết

• 454 Được cảm ơn

Ơ đây khám răng có ok ko các mẹ, hàm m bị sưng và m đau quá trời luôn