Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

125 Thái Thịnh chuẩn đoán giới tính có chính xác ko?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.12K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 236 Bài viết

• 207 Được cảm ơn

em có bé được 15 tuần đi siêu âm ở 125 Thái Thịnh bác sỹ nói con giai.Liệu có chính xác ko các mẹ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• BS Cường siêu âm giới tính có chính xác không?

Tuần thứ 13 mình đi s/a chỗ BS Cường được nói là con gái. Thực tâm thì mình và cả gđ mình mong con trai vì tập một là con gái rồi. Ngoài ra, vì nhiều lí do, tất cả mọi người, cả mình, đều đinh ninh là con trai. Vì vậy, khi nghe BS nói về mình đã bị sốc. Các mẹ ở đây s/a giới tính ở chỗ BS Cường đã...

• BS Lan - Bà Triệu (Phần 6)

Nhà cũ vượt tầng đã lâu mà em cứ rón rén chờ mãi không thấy mẹ nào 2v xung phong mở tầng ủn mông...

• Trại hè AMA 2014 – Hành trình lớn khôn và học hỏi

Ngày 19 & 20/7/2014 vừa qua, hành trình 2 ngày 1 đêm của trại hè tiếng Anh quốc tế Summer Fantasy...

• Bác sĩ Phan Thanh Bình - Bệnh viện Từ Dũ

Xin chào cả nhà, Cho em hỏi có mẹ nào từng theo khám và được bác sĩ Bình đỡ sinh chưa ạ? Em...

• Tính cân nặng thai nhi bằng siêu âm có chính xác ko hả các mẹ?

Chào các mẹ, mình đăng băn khoăn về khoản cân nặng con mình quá, ko biết siêu âm có chuẩn ko mà biết để điều chỉnh chế độ ăn uống. 32 tuần, đi siêu âm em bé khoảng 1.6-1.7kg, bác sĩ bảo em bé hơi nhỏ; 35 tuần đi siêu âm em bé được khoảng 2.6-2.7kg, bác sĩ bảo thế là tốt, rồi tuần vừa rồi mình đi...

• 2,046 Bài viết

• 645 Được cảm ơn

em thấy 2 trường hợp đã từng sa ở đây đều chính xác. 15 tuần rồi thì càng chính xác.
    Mẹ ơi, ton yêu mẹ lắm.
    • 51 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuonglinh_vn Xem bài viết
    em có bé được 15 tuần đi siêu âm ở 125 Thái Thịnh bác sỹ nói con giai.Liệu có chính xác ko các mẹ?
    Mình thấy bảo là ở đó siêu âm khá là chính xác đấy bạn ạh.Mình có cô bạn từ khi có bầu cho đến gần lúc sinh là toàn khám và siêu âm ở đó.
    • 51 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuonglinh_vn Xem bài viết
    Mình thấy bảo là ở đó siêu âm khá là chính xác đấy bạn ạh.Mình có cô bạn từ khi có bầu cho đến gần lúc sinh là toàn khám và siêu âm ở đó.
    • 236 Bài viết

• 207 Được cảm ơn

siêu âm ở 21 phan chu trinh co chính xác ko ạ?em đi s.a ở đó ông bác sỹ cũng nói con trai!khi đó là 20 tuần!lo quá!bà chị em chụp ảnh e bé còn thấy cả trym!còn e thì ông ý chỉ nói mỗi là con giai thui!rùi chụp cho cái mẹt giống bố!