• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.23K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 1,076 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, chả có thời gian đi gội đầu bên ngoài, ... nên em rất muốn ủ dầu xả mỗi lần gội đầu. Có dc ko các mẹ nhỉ. Em mới sinh 3 tháng ạ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 729 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

úi !
    Tớ gội đầu khi mới được 5 ngày nè .Mà gội dầu gội đầu rùi ủ tóc luôn í .
    Từ hôm sinh toàn ra hiệu cho người ta gãi,rùi ủ luôn,còn là nữa
    Hôm nay tớ mới hấp tóc nữa nè
    Nếu cậi lo thì qua 3 tháng 10 ngày cho hết cữ ... cố lên,còn 6 ngày thôi :Smiling:
    (Chữ ký vi phạm Nội quy - bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây. )
    • 731 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Dầu xả hấp á. dễ lắm. Bgiờ nó bán cả cái khăn ủ tóc bằng điện đó mẹ à. Tiện dụng lắm. 200k 1 chiếc. Nếu k mẹ nó chỉ cần đắp lên khăn nóng là ok. Mình thường dùng dầu hấp của Loreal, rất tốt nhé!

MỖI NGƯỜI CHA NÊN NHỚ RẰNG, MỘT NGÀY NÀO ĐÓ ĐỨA TRẺ SẼ LÀM THEO HÀNH ĐỘNG CỦA HỌ THAY VÌ NHỮNG LỜI KHUYÊN
    • 1,076 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹKenny Xem bài viết
    úi !
    Tớ gội đầu khi mới được 5 ngày nè .Mà gội dầu gội đầu rùi ủ tóc luôn í .
    Từ hôm sinh toàn ra hiệu cho người ta gãi,rùi ủ luôn,còn là nữa
    Hôm nay tớ mới hấp tóc nữa nè
    Nếu cậi lo thì qua 3 tháng 10 ngày cho hết cữ ... cố lên,còn 6 ngày thôi :Smiling:
    He he, tớ có kiêng gội đâu, là sợ ủ lâu thì ốm thoai. Mẹ nó sướng thế, tớ chẳng đi dc tới đâu, nên cũng chẳng ra hàng gội dc, thèm cảm giác đó quá
    • 1,076 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeChuotTip Xem bài viết
    Dầu xả hấp á. dễ lắm. Bgiờ nó bán cả cái khăn ủ tóc bằng điện đó mẹ à. Tiện dụng lắm. 200k 1 chiếc. Nếu k mẹ nó chỉ cần đắp lên khăn nóng là ok. Mình thường dùng dầu hấp của Loreal, rất tốt nhé!
    Mẹ nó mua ở đâu thế, chỉ cho tớ với! Tớ cũng không có time ra ngoài, với lại lạm phát thế này, tận dụng dịch vụ tại gia
    • 729 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Cái này thú vị quá ... cậu mua ở đâu chỉ cho tớ với
    (Chữ ký vi phạm Nội quy - bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây. )
    • 1,076 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Oài, mẹ chuột đi đâu mất rùi
    • 402 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

Cái này mẹ nó mua ở đâu? dùng có an tòan không nhỉ? Mẹ nó vào chỉ cho các mẹ đi mọi người đang sốt ruột đây nè.
    • 49 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Xuân Thuỷ có bán đấy các mẹ ạ
    • 252 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Tất cả những hàng hóa mỹ phẩm đều bán,khăn ủ bằng điện --> ko lạm dụng,cứ ủ lạnh sau mỗi lần gội đầu và ủ nóng 1 tháng/2 lần là ok. Mình dùng 1 bộ số 5 & số 7 của Chihtsai,số 7 vừa là xả vừa ủ lạnh đc.
    • 731 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

http://9mua.com/Mu-hap-toc-sap-co-ha...oi-id7022.html
    đây nhé mẹ nó nhưng tớ chưa dùng thử đâu. bt tớ toàn bôi dầu hấp lên tóc, sau đó giặt khăn nóng ủ lên. làm đi làm lại 2-3 lần. hehe. dầu hấp loreal tớ mua ở thái. nhưng bt ở mất shop bán mỹ phẩm như liên thắng, xuân thủy ... đều có bán. mẹ nào tóc nhuộm mua lọ màu đỏ ý

MỖI NGƯỜI CHA NÊN NHỚ RẰNG, MỘT NGÀY NÀO ĐÓ ĐỨA TRẺ SẼ LÀM THEO HÀNH ĐỘNG CỦA HỌ THAY VÌ NHỮNG LỜI KHUYÊN
    • 1,076 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Hihi, tớ chả kiêng mẹ nó à, mất vệ sinh lắm
    • 224 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Thế sinh được 4 tháng rồi và đang cho con bú thì có làm tóc xoăn được không? Có sợ thuốc làm tóc ảnh hưởng tới sữa ntn ko? và ảnh hưởng tới tóc của mình ntn ko? Các mẹ cho em xin ý kiến để em còn làm đẹp chuẩn bị đi làm ạ
    • 607 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹKenny Xem bài viết
    Cái này thú vị quá ... cậu mua ở đâu chỉ cho tớ với
    ra mấy chỗ bán dụng cụ làm đầu ý mẹ nó,nhiều lém ^^
    • 607 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ViCam08 Xem bài viết
    Thế sinh được 4 tháng rồi và đang cho con bú thì có làm tóc xoăn được không? Có sợ thuốc làm tóc ảnh hưởng tới sữa ntn ko? và ảnh hưởng tới tóc của mình ntn ko? Các mẹ cho em xin ý kiến để em còn làm đẹp chuẩn bị đi làm ạ
    Hết cữ 100 ngày mẹ mình đã bảo đi làm đẹp rồi,cắt tóc làm xoăn,nhuộm tóc,mình làm hết rồi.Mẹ nó cũng đi làm đẹp được rồi đấy