• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 221 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em sinh được hơn 5 tháng rồi mà chưa dám ăn sữa chua, mặc dù rất thèm, nhất là gần đây sau khi đọc được công dụng của sữa chua từ cuộc hội thảo về sữa chua gì gì đó. Nước chanh leo là món em khoái em cũng chưa dám uống, hoa quả chua như xoài thì nếu chẳng may cắn phải miếng chua thì em mới cố nuốt. Các mẹ thì sao ah?

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 122 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

trời ạ, cứ ăn sữa chua vào đi tốt cho mẹ và bé chứ, 5 tháng rồi mà đâu cần kiêng cử gì nữa đâu bạn

• 59 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

cho e hỏi sao lại ko đc ăn sữa chua ah? E thấy bảo ăn sữa chua rất tốt nên h e ngày nào cũng ăn. E mới bầu 35 tuần thôi....

• 23 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình thì 3 tháng 13 ngày rồi nhưng vẫn chưa dám ăn chua vì sợ đi tiểu ko kiềm chế và con bị lạnh bụng (mẹ mình nói vậy đó )

• 607 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

5 tháng rồi ăn thoải mái đi mẹ nó ,sữa chua tốt mà,nước hoa quả cũng tốt có sao đâu.

• 115 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Hic, mẹ nó 5 tháng rồi mà kiêng kỹ thật. Mình hình như con được 2 tháng đã ăn rồi thì phải (nhưng phải để ra ngoài lâu cho bớt lạnh). Mà trộm vía con chưa bị làm sao. Nhưng tại cô em chồng của mình cứ xui ăn cho đỡ táo bón, hồi em chồng mình sinh cũng ăn mà, giờ cháu tớ 5 tuổi rồi mà chưa thấy hậu quả gì!!!!:Battin ey:

• 902 Bài viết

• 486 Được cảm ơn

Ăn thỏai mái đi mẹ nó, mình 2 tháng đã ăn rồi, vì lúc đó con output bón quá.Có khi còn ăn 2 hũ liền.
    Mẹ nó cứ để cho hết lạnh là ăn thỏai mái.

• 1,858 Bài viết

• 2,527 Được cảm ơn

1 tháng có ăn đc ko các mẹ? Nhiều lúc háo muốn ăn quá mà ko dám .......

• 863 Bài viết

• 1,039 Được cảm ơn

mình dc 2.5 tháng là ko kiêng dc nữa nên ăn luôn. bây h ngày nào cũng 1 hộp đó. phục mẹ chur topic về khả năng kiêng của mẹ nó quá.:Sigh:

• 221 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Cám ơn các mẹ, mình thì cũng ăn lung tung rồi đấy nhưng vẫn kiêng đồ chua. Output của bé nhà mình thì ổn (trộm vía) nhưng nói nhỏ là mình thì táo kinh khủng, hôm trước đi khám bảo bị trĩ nội rồi. Mình đúng là hâm nhỉ, sữa chua thì kiêng trong khi nó tốt thế, lại cứ đi khám và uống thuốc đông y để trị trĩ nội, pó tay với mình

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2