Sức khỏe - Sữa mẹ sau khi sinh

Sau khi sinh có được dùng sữa chua của nấm Kefir không?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.65K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 3,264 Bài viết

• 1,497 Được cảm ơn

Bữa giờ theo dõi thấy công dụng của nấm Kefir rất tốt, nhất là cho đường tiêu hóa... Heo vừa mới xin được 1 ít đây nhưng đang băn khoăn không biết sau khi sinh bé xong mình có dùng sữa đó được không
    Đọc nhiều bài về nấm Kefir ròi nhưng không thấy ai đề cập đến vấn đề này cả... có mẹ nào có kinh nghiệm truyền cho Heo với! Còn 3 tuần nữa là Heo bể chum ròi, if sinh xong mà không dùng được sữa nấm Kefir thì uổng lắm vì "đầu ra" của Heo không được suông sẻ
    Be Happy with sweety Cacao and our Family
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tắc tia sữa - chữa dễ ợt!

Tắc tia sữa - chữa dễ ợt! Tắc tia sữa nếu không được chữa trị kịp thời có thể khiến mẹ bị áp-xe...

• Sau khi sinh có được bôi kem dưỡng trắng da?

Mình mới sinh được hơn 2 tháng, đang muốn cải thiện vùng da bụng cho nó trở về nguyên trạng ban đầu thì có thể dùng kem trắng da được không nhỉ? Với luôn tiện có thể bôi kem Rejene quảng cáo trên Best Buy rầm rộ ấy, không biết có được không, vấn đề là mình đang nuôi con bằng sữa mẹ là chủ yếu nên...

• Sau khi sinh có được ăn phomai không

các mẹ ơi, e mới sinh bé bị thíu tháng, bac sĩ bảo phải an nhìu và uống thêm sữa bà bầu nữa để có đủ chất nuôi con, nhưng nói thật là e ngán sữa bầu lắm rồi.em nghe ng ta nói ăn phomai thay sua bau cung dc, không biet co dung o? neu đúng thì một ngày ăn bao nhiu thì con e mới hấp thu dc hết. rất...

• Bạn có gặp trầm cảm sau sinh? Dấu hiệu đây nhé !

Dạo gần đây mình gặp nhiều bạn bè sau khi sinh con, lớn có nhỏ có đều than vãn về việc họ buồn chán...

• Con học được gì từ "Trại hè OMO - Manchester United"?

Ngắm nhìn những thiên thần nhỏ đùa nghịch sơn màu, chạy giỡn với trái bóng và kết thêm được nhiều...

• 790 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Heo Lu`n Xem bài viết
    Bữa giờ theo dõi thấy công dụng của nấm Kefir rất tốt, nhất là cho đường tiêu hóa... Heo vừa mới xin được 1 ít đây nhưng đang băn khoăn không biết sau khi sinh bé xong mình có dùng sữa đó được không
    Đọc nhiều bài về nấm Kefir ròi nhưng không thấy ai đề cập đến vấn đề này cả... có mẹ nào có kinh nghiệm truyền cho Heo với! Còn 3 tuần nữa là Heo bể chum ròi, if sinh xong mà không dùng được sữa nấm Kefir thì uổng lắm vì "đầu ra" của Heo không được suông sẻ
    Nhà tớ uống đều ngày 1 cốc. Tác dụng không thì chưa biết, nhưng chả thấy hại gì cả đâu.