Sức khỏe - Sữa mẹ sau khi sinh

Quan hệ và tính ngày để sinh con gái?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 13.3K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 167 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chào các mẹ!Có ai biết làm sao để sinh được con gái kg chỉ cho em với...
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Ăn gì & Ở đâu tháng 7

Chương trình khuyến mại tại gian Hàng Quán Ăn Ngon B2-R4-47-48 - Vincom Mega Mall Royal City Áp...

• Bỏ ăn sáng dễ sinh con gái - Dantri

(Dân trí) - Những phụ nữ ăn ít hoặc bỏ ăn sáng vào thời điểm thụ thai thường dễ sinh con gái hơn trai, các nhà khoa học Anh công bố. Nghiên cứu mới này do nhóm các nhà khoa học trường ĐH Exeter và Oxford thực hiện và cũng là bằng chứng đầu tiên cho thấy giới tính của thai nhi liên...

• Tắm gội, xông hơ và kiêng cữ cho bà mẹ sau sinh

Vậy là bạn đã thành mẹ thực thụ sau cuộc “vượt cạn” thành công. Rời bệnh viện về nhà, bạn cần phải...

• 53% người VN quan hệ tình dục để sinh con

53% người VN quan hệ tình dục để sinh con Thứ Sáu, 10/08/2012 19:15 (NLĐO)- Đây là kết quả nghiên cứu công bố ngày 10-8 tại Hội nghị quốc gia về tình dục và sức khỏe năm 2012 tổ chức tại Hà Nội. Cuộc điều tra do Viện Nghiên cứu Phát triển Xã hội (ISDS) và Trung tâm Sáng kiến Sức khỏe và...

• Bài thuốc mật ong ngào gừng cho mẹ sau sinh

Nhà mình lấy mật ong,nên mình muốn chia sẻ với các mẹ cách làm mật ong ngào gừng cho các mẹ sau...

• 2,046 Bài viết

• 645 Được cảm ơn

mẹ Bo thì tiến hành tự nhiên thôi, ơn giời được cô công chúa, nhưng thấy mọi người bảo xxx sau khi sạch kinh dễ được con gái đấy.
    Mẹ ơi, ton yêu mẹ lắm.
    • 1,732 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

em đi siêu âm canh trứng đi, khích thước trứng lớn, gần rụng thì quan hệ, có nghĩa là qhệ trước khi trứng rụng, ngoài ra, cần ăn chế độ nhiều can- xi hơn ( trứng, sữa, tôm...) kiêng ăn mặn!
    BIN 2 THÁNG, ĐÃ NGỒI!

HY- HƯNG - HY ; Hưng Hy- HƯNG HY-HƯNG HY
    • 167 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Oh vậy hả? nếu kg đi siêu âm canh được trứng rụng thi làm cách nào hả me hienbs?Em đang ở Pháp nên kg biết ở đay bs có làm mấy dzu. đó kg nửa,,Mẹ nào biết chỉ giúp em với,,
    • 1,864 Bài viết

• 487 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeRubyy Xem bài viết
    Oh vậy hả? nếu kg đi siêu âm canh được trứng rụng thi làm cách nào hả me hienbs?Em đang ở Pháp nên kg biết ở đay bs có làm mấy dzu. đó kg nửa,,Mẹ nào biết chỉ giúp em với,,
    Mẹ nó vào topic này để gặp mẹ Uyên My nhé! Mẹ nó cho chị ấy biết ngày kinh cuối chị ấy sẽ giúp mẹ nó canh ngày. Chúc mẹ nó được như ý nha!:Rose:
    Góc chia sẻ của Mẹ UyênMy - Phần 6 - Quyết chiến và Quyết Thắng

"Sâu dù xấu cũng là Sâu của mẹ. Đi suốt đời lòng mẹ vẫn theo Sâu!!!"

• 167 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi boorin7777 Xem bài viết
    Mẹ nó vào topic này để gặp mẹ Uyên My nhé! Mẹ nó cho chị ấy biết ngày kinh cuối chị ấy sẽ giúp mẹ nó canh ngày. Chúc mẹ nó được như ý nha!:Rose:
    Góc chia sẻ của Mẹ UyênMy - Phần 6 - Quyết chiến và Quyết Thắng
    Cảm ơn mẹ nó thật nhiều nhé!!!
    :Rose::Rose::Rose:
    • 119 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MecuabeBO Xem bài viết
    mẹ Bo thì tiến hành tự nhiên thôi, ơn giời được cô công chúa, nhưng thấy mọi người bảo xxx sau khi sạch kinh dễ được con gái đấy.
    mẹ em cũng bảo thế
    Hổ con đang lớn lên trong mẹ

• 1,544 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

xxx trước kì kinh dễ sinh con trai và sau khi sạch thì dễ sinh con gái đấy
    Con cái là duyên trời định <3
    • 292 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mẹ nó cứ xxx liên tục khi vừa sạch kinh là có Công chúa giống mình ngay:Angel:
    • 167 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meo ICD Xem bài viết
    Mẹ nó cứ xxx liên tục khi vừa sạch kinh là có Công chúa giống mình ngay:Angel:
    liên tục luôn hả mẹ nó,,hay đến ngày thứ bao nhiu thì ngưng?đứa trước mình xxx liên tục lúc sạch kinh mà vẫn sinh con traii
    • 1,708 Bài viết

• 1,158 Được cảm ơn

Mình đây cũng học hỏi kinh nghiệm của các mẹ trên này, nghiên cứu kỹ “cẩm nang hội buôn súng”. Làm đúng theo qui trình, canh ngày rụng trứng xxx để kiếm thằng Cu Tí (vì tập 1 là gái rồi). Nói chung là áp dụng tất cả mọi bí quyết sinh con trai. Bao nhiêu hy vọng vậy mà hôm nay 22 tuần rồi SA vẫn là con gái nữa.:Sad:
    • 1,296 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

hihi...tớ không tin mấy cái vụ này. BS bảo canh
    làm sao được. Quan trọng là AX là phải có Y (hoặc có X) . Có ông chỉ có toàn Y hoặc có toàn X thôi thì chịu
    Vài năm nữa tớ cũng mong con gái. Ngồi rình các mẹ trước thử xem.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeRubyy Xem bài viết
    liên tục luôn hả mẹ nó,,hay đến ngày thứ bao nhiu thì ngưng?đứa trước mình xxx liên tục lúc sạch kinh mà vẫn sinh con traii
    Mẹ nó canh theo bảng của Trung Quốc xem sao, mình thấy đúng lắm đó...mình canh theo tuổi của Mẹ và tháng thụ thai (đều tính theo ngày âm lịch). Kết quả là bây giờ mình đang bồng Công chúa đây, yêu lắm:LoveStruc:
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

xin chỉ dum BẢNG TQ tìm ỏ đâu vậy