• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.66K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trước đây, ngực của tôi rất đẹp, sau khi sinh, hai bầu ngực nhão và chảy xệ một cách thảm hại. Tôi đã tập thể dục, đi bơi nhưng cũng không thấy biến chuyển gì. Có phương pháp nào để làm cho ngực săn chắc lại không?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tôi có thể mua kiwi Zespri ở đâu?

Chào BTC, tôi hiện đang sống ở Hà Nội, cho tôi hỏi tôi có thể mua kiwi Zespri đảm bảo ở đâu?xin cảm...

• Help! Ngực sau khi sinh ko đều

Đứa bạn mình đang suốt ngày than vãn sau khi sinh cho bé bú khoảng 3 tháng bây giờ ngực 2 bên ko đều, bên to bên nhỏ :2: và bây giờ nhìn như bị lệch đi. Nó cứ hỏi mình làm như thế nào, mình cũng bó tay cái vụ này thế nên post bài này lên DĐ nhờ các mẹ tư vấn kíu giúp, không nhìn cái mẹt nhăn nhó...

• Thư ngỏ của Người Mẹ xấu hổ về những vết rạn da trên cơ thể

Một người mẹ với đầy vết rạn da trên bụng đã bị chế giễu khi mặc bikini nằm tắm nắng trên bãi biển....

• Đầu ngực sau khi sinh baby

Bác Admin cho em chuyển topic này sang box này, có lẽ sang bên này sẽ hợp lý hơn, bác xóa giùm em ở box cũ đi ở đây ạ: http://www.webtretho.com/forum/f73/dau-nguc-sau-sinh-baby-471123/ Các chị trả lời giùm em với. Các chị cho em hỏi là đầu ngực trước khi có bầu và sau khi sinh baby khác...

• 3 bài tập giảm cân trong 20 ngày cho mẹ

1. Nhảy JACK: Khởi động bằng nhảy jack là bài ​​tập tốt nhất cho ấm lên bởi vì nó làm tăng...

• 1,478 Bài viết

• 436 Được cảm ơn

đi pơm.
    • 483 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Hic, mình cũng thế, bây giờ trông như hai quả mướp ấy

• 1,651 Bài viết

• 396 Được cảm ơn

Giá đi bơm thế nào ý các mẹ nhỉ? Ai đã từng đi rồi và có địa chỉ nào tin cậy thì update cho chị em cái
    • 1,478 Bài viết

• 436 Được cảm ơn

Mỗi bên gần 1k. Đấy là giá cho chỗ làm uy tín. Mẹ nó không đủ 2k thì làm 1 bên rồi khi nào có tiền làm nốt bên con lại.

Ở Hanoi và HCM đầy, nhưng vẫn nên sang Thai, tốt hơn. Hàng này bơm xong chỉ ngắm nhìn thôi, ko xài mạnh tay được
    • 393 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

bơm xong ko xài mạnh tay đc cũng hơi phí nhỉ? hihi
    Mẹ dang rộng hai tay để bảo vệ và yêu thương con, Trũi à:Kiss::Kiss::Kiss:
    • 223 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Ở HCM thì mình thấy có chị bạn làm ở BS Nguyễn Thanh Vân, đường Nguyễn Bỉnh Khiêm Q.1, bơm gel, thấy mềm mại đẹp lém, nhìn như thật í, sờ cũng thấy okie (có tò mò xin sờ thử rùi :Battin ey. Giá khoảng 25-30triệu gì đó, quên mất rùi.

Chị ấy có bảo là đừng có tham, cứ bơm be bé, vừa vừa thôi cho nó thật, chứ to wá thấy là biết giả hà. Mà dân mình " VN ham to" :Laughing:, đã lép, khổ sở tự ti nên cứ làm là làm cho nó "khủng bố", cỡ em Mai Phuơng Thúy mới hả dạ:Thinking:rooling::Laughing.

Mình mới sinh xong, đang cho con bú, nhìn cũng okie lém, nếu ko nói là đẹp, ko biết mai mốt sao đây. Mình cũng bon chen tính nếu mà xí wá thì đi làm đây. Nhưng mà ướm hỏi ý chồng thì chồng khen đẹp rùi, sexy lém rùi :Battin ey:, bảo thôi chỉ thích xài đồ thật (hay lão í tiếc tiền nhẩy?, ra đường ngắm mấy em là được rùi:Sick
    Và con tim đã vui trở lại. Tình yêu đến cho tôi ngày mai.
    Tình yêu chiếu ánh sáng vào đời. Tôi hy vọng được ơn cứu rỗi...
    • 89 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các mẹ có thể xài loại kem thoa phục hồi ngực sau khi sinh của Hàn quốc đấy. Xài rất hiệu quả. Mình dùng sau 1 tháng là ngực đã không bị nhão và xệ nữa rồi. Phụ nữ Hàn họ xài loại này nhiều lắm. Kem giúp tái tạo cơ ngực, giúp ngực mình săn chắc và nở nang rất đẹp. Nhưng chỉ dùng được khi không đang trong thời kỳ cho bé bú thôi. Giá bán bên Hàn là 1trieu400K , các mẹ muốn mua thì nhắn tin , em sẽ mua giúp cho nhé. Em cũng mua giúp một số mẹ ở VN xài rồi, thực sự rất hiệu quả, không đau hay phản ứng phụ gì hết, đẹp hơn khi mình còn con gái nữa đó.
    • 2,801 Bài viết

• 6,297 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sansam Xem bài viết
    Các mẹ có thể xài loại kem thoa phục hồi ngực sau khi sinh của Hàn quốc đấy. Xài rất hiệu quả. Mình dùng sau 1 tháng là ngực đã không bị nhão và xệ nữa rồi. Phụ nữ Hàn họ xài loại này nhiều lắm. Kem giúp tái tạo cơ ngực, giúp ngực mình săn chắc và nở nang rất đẹp. Nhưng chỉ dùng được khi không đang trong thời kỳ cho bé bú thôi. Giá bán bên Hàn là 1trieu400K , các mẹ muốn mua thì nhắn tin , em sẽ mua giúp cho nhé. Em cũng mua giúp một số mẹ ở VN xài rồi, thực sự rất hiệu quả, không đau hay phản ứng phụ gì hết, đẹp hơn khi mình còn con gái nữa đó.

Chà nghe Mẹ sansam nói mà Mẹ Bi thích nhỉ?có thật
    được như Mẹ nó nói không đấy ch Mẹ Bi đây t khi sinh bé xong là bye bye dung nhan hết vì con rồi...:Crying:hic hic,buồn quá!
    Hạnh Phúc Bình An Các Con Nhé!!! Ba,Mẹ yêu các con!
    Cho 2 bé song long nè: TI VÀ TIN 02/03/2012 Cho Anh 2 Bi nè: TRẦN QUỐC KHANG HY 17/04/2009

MINH AND TIÊN 14/04/2008

• 297 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Mình chả tin có loại kem "thần kỳ" đó đâu vì nếu có thì cũng ko có giá rẻ đó và cũng ko thể đemlại kết quả mỹ mãn như vậy đượctrừ phi đi bơm ngực. Nếu vậy thì các minhh tinh trên thế giới cũng ko phải đau đầu vì vòng hai thảm hại sau khi sinh con rồi. Thế nên mình thấy ngực của mẹ nào càng to đẹp trước khi có con thì khi có con thì càng thảm hại. Do vậy tốt nhất để giữ ngực thì ko nên cho con bú. Nhưng nếu chỉ vì muốn giữ một bộ ngực đẹp mà ko cho con bú thì ko gọi là mẹ nữa rồi .

• 2,801 Bài viết

• 6,297 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhngoc01 Xem bài viết
    Mình chả tin có loại kem "thần kỳ" đó đâu vì nếu có thì cũng ko có giá rẻ đó và cũng ko thể đemlại kết quả mỹ mãn như vậy đượctrừ phi đi bơm ngực. Nếu vậy thì các minhh tinh trên thế giới cũng ko phải đau đầu vì vòng hai thảm hại sau khi sinh con rồi. Thế nên mình thấy ngực của mẹ nào càng to đẹp trước khi có con thì khi có con thì càng thảm hại. Do vậy tốt nhất để giữ ngực thì ko nên cho con bú. Nhưng nếu chỉ vì muốn giữ một bộ ngực đẹp mà ko cho con bú thì ko gọi là mẹ nữa rồi .

Chà chà xin bái phục,bái phục Mẹ anhngoc1!:Smug:
    Hạnh Phúc Bình An Các Con Nhé!!! Ba,Mẹ yêu các con!
    Cho 2 bé song long nè: TI VÀ TIN 02/03/2012 Cho Anh 2 Bi nè: TRẦN QUỐC KHANG HY 17/04/2009

MINH AND TIÊN 14/04/2008

• 89 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Loại kem này là mình đang sử dụng, nó thực sự hiệu quả, mẹ anhngoc có thể tin mình. Ở Hàn chỉ sản xuất riêng các loại kem chăm sóc ngực phụ nữ thì cũng có gần 10 hãng khác nhau rồi.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi singlemom Xem bài viết
    Các mẹ muốn ngực ko chảy xệ thì khi sinh xong, trong thời gian cho con bú, nhất định ko bao giờ đc bỏ mặc áo ngực nhé. Vì khi ngực to, tuyến sữa phát triển mà ko có sự nâng đỡ thì kiểu gì khi cai sữa cho con, sữa rút đi, ngực sẽ bị chảy xệ. Mình thấy có rất nhiều bà mẹ đang nuôi con bú mẹ rất hay " thả rông", đó là một sai lầm tai hại, vừa làm hỏng ngực của mình, vừa trông rất bê tha, mất thẩm mỹ. Có loại áo ngực dành riêng cho bà mẹ đang cho con bú, hãy sử dụng nó đúng chức năng. Sau khi cai sữa, bắt đầu chịu khó thoa kem dưỡng làm săn chắc ngực của các hãng uy tín và tập thêm bài tập tạ nhỏ cho ngực. Chắc chắn có ko đc như ngày con gái thì cũng vẫn 1 chín 1 mười thôi, ko đến nỗi tệ như " muớp" đâu nhé, hiiiii.. Kinh nghiệm bản thân tớ, do đc các bs tư vấn và mình làm theo từ khi sinh bé thứ nhất đến giờ thấy kết quả rất tốt đấy.
    Bài tập tạ nhỏ như thế nào vậy singlemom? Và mẹ thoa kem dưỡng gì? Chỉ cho mình biết với. Thanks. :Kiss:
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Arionion Xem bài viết
    Bài tập tạ nhỏ như thế nào vậy singlemom? Và mẹ thoa kem dưỡng gì? Chỉ cho mình biết với. Thanks. :Kiss:
    Mẹ singlemom ơi, cho em xin tên hiệu kem chị đang dùng với nhé. Càng sớm càng tốt. Ngực em sau khi sinh be' tới giờ cũng đang thảm hại rồi. Cám ơn chị nhé.
    • 42 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi singlemom Xem bài viết
    Các mẹ muốn ngực ko chảy xệ thì khi sinh xong, trong thời gian cho con bú, nhất định ko bao giờ đc bỏ mặc áo ngực nhé. Vì khi ngực to, tuyến sữa phát triển mà ko có sự nâng đỡ thì kiểu gì khi cai sữa cho con, sữa rút đi, ngực sẽ bị chảy xệ. Mình thấy có rất nhiều bà mẹ đang nuôi con bú mẹ rất hay " thả rông", đó là một sai lầm tai hại, vừa làm hỏng ngực của mình, vừa trông rất bê tha, mất thẩm mỹ. Có loại áo ngực dành riêng cho bà mẹ đang cho con bú, hãy sử dụng nó đúng chức năng. Sau khi cai sữa, bắt đầu chịu khó thoa kem dưỡng làm săn chắc ngực của các hãng uy tín và tập thêm bài tập tạ nhỏ cho ngực. Chắc chắn có ko đc như ngày con gái thì cũng vẫn 1 chín 1 mười thôi, ko đến nỗi tệ như " muớp" đâu nhé, hiiiii.. Kinh nghiệm bản thân tớ, do đc các bs tư vấn và mình làm theo từ khi sinh bé thứ nhất đến giờ thấy kết quả rất tốt đấy.
    Chết, em sinh bé được gần 3 tháng rồi, toàn "thả rông" thôi. Lúc nào căng sữa thì ko sao nhưng lúc e bé bú cho cạn kiệt thì nhão hết cả ra cứ như chỉ còn cái vỏ không ý. Mẹ singlemom biết loại kem dưỡng nào tư vấn cho chị em với. :Rose::Rose:

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn cho mình hỏi cụ thể sản phẩm đó tên là gì? bạn có thể gửi tin nhắn qua mail giúp mình nhé, cảm ơn bạn nhìu
    • 885 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sansam Xem bài viết
    Loại kem này là mình đang sử dụng, nó thực sự hiệu quả, mẹ anhngoc có thể tin mình. Ở Hàn chỉ sản xuất riêng các loại kem chăm sóc ngực phụ nữ thì cũng có gần 10 hãng khác nhau rồi.
    Sao em thấy nhiều mẹ hỏi mà mạ sansam không trả lời vậy?
    Coca lọt vào chung kết cuộc thi Ngôi Sao Nhí rùi cả nhà ui!

[I]Coca - NB: 3,55kg --> 1m: 4,9kg --> 2ms: 5,4kg --> 3ms: 5,9kg --> 4ms: 6,7kg --> 5ms: 7,25kg --> 7ms: 7,8kg + 67cm --> 8ms: 8kg +69cm --> 9ms: 8,6kg + 70cm --> 10ms: 8,4kg (hu hu bỏ cháo 1 tháng) + 71cm --> 11m: 9,5kg + 72cm --> 14m: 10kg + 74 cm/I]

Happy time of my life!
    • 41 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

oánh dấu, em đang cho con bú, ngực hồi con gái vồn đã nhỏ rồi, tập 1 sau khi cai sữa trông tong teo đi chứ ko phải là quả mướp, tập 2 nhất định sẽ giữ gìn hơn, kẻo 2 đứa nó hành còn như quả táo
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hít. chắc phải mập lên bạn ah. tích mỡ vào đó thì trông đỡ tong teo hơn mừh
    • 188 Bài viết

• 195 Được cảm ơn

Mẹ Single Mom nói trúng phóc, cái vụ phải mặc áo chíp lúc mang thai và cho con bú là quan trọng nhất. Vì khi tuyến sữa phát triển trong lúc mang thai mà mình cứ thả rông sẽ làm cho tuyến sữa dài ra, gây chảy xệ sau này. Còn lúc cho con bú, những khi lên sữa, mỗi bên tăng lên gần 400 gr, nếu không mặc áo nâng đỡ, cơ và mô ngực sẽ dãn ra, sau này rất khó phục hồi lại.
    Kế tiếp là "máy hút sữa", nhiều mẹ nhầm là máy hút sữa làm hư ngực, thực ra ngược lại nhé, khi sữa được hút đều đặn, tránh tình trạng căng quá mức khi bé chưa bú kịp rồi hút đều cả hai bên, sẽ làm cho ngực không bị mất cân xứng sau khi sinh.
    Sau khi cho con bú, ngực sẽ nhỏ lại, lúc này chăm tập thể dục với tạ nhỏ. Mình không bôi thuốc nhưng thấy cũng OK lắm. Dĩ nhiên không như lúc còn con gái rồi, nhưng đúng là sexy hơn..hehe, nhất là lúc mặc đồ dùng thêm phụ kiện tí...hehehehe.

Lần này tập 2, mình định sẽ bôi thử kem nâng ngực xem sao. Còn vụ phẫu thuật thì mình không tin lắm. Có 1 cô bệnh nhân, nâng xong thấy bên cao bên thấp. Mà khi nâng phải gây mê, mình ớn lắm.
    :Laughing::Rose::Kiss::Rose: -->Yêu hòa bình.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2