• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Sức khỏe - Sữa mẹ sau khi sinh

Phụ nữ sau khi sinh, bao lâu thì được sử dụng máy tính được?!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 15.1K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 106 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các bố các mẹ ơi cho mình hỏi chút:
    Phụ nữ sau khi sinh, bao lâu thì được sử dụng máy tính và xem Tivi?!
    Mẹ TEM nhà mình đang "đấu tranh đòi quyền bình đẳng" đấy!
    Sợ qué sợ qué!!!!....
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 51 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ko biết các mẹ khác thì thế nào nhưng mẹ sushi thì chỉ sau có 2 tuần thui, đừng xem nhiều quá là được rùi, chứ ở trong cữ các mẹ dễ bị stress lắm, ko được giải trí chắc chết mất...
    • 1,338 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Em đẻ xong 2 tuần là mò vào nét viết Blog cho con ngay... Hix vào ít thôi chắc không sao đâu !
    • 4,933 Bài viết

• 306 Được cảm ơn

Đợt sinh Bống thì đến khi đi làm tớ mới ngồi máy tính (10 tháng đấy) nhưng tớ nghĩ 1 tháng là được rồi. Còn ngồi mỗi ngày tý tý độ nửa tiếng thì có thể sớm hơn nhỉ.
    • 106 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cunbibong
    Đợt sinh Bống thì đến khi đi làm tớ mới ngồi máy tính (10 tháng đấy) nhưng tớ nghĩ 1 tháng là được rồi. Còn ngồi mỗi ngày tý tý độ nửa tiếng thì có thể sớm hơn nhỉ.
    Thế này thì Bố TEM xắp sửa bị OUT khỏi WTT rồi! :1: Mà không khéo còn bị mất NÉT nữa cũng nên!
    :4: Nói vui thôi! Cảm ơn các bạn nhiều nhiều nhé!
    • 3,809 Bài viết

• 6,453 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bố Tem - KTS
    Thế này thì Bố TEM xắp sửa bị OUT khỏi WTT rồi! :1: Mà không khéo còn bị mất NÉT nữa cũng nên!
    :4: Nói vui thôi! Cảm ơn các bạn nhiều nhiều nhé!
    Mình sinh em bé lúc 12h trưa đến 8h tối đã vào mạng gửi birth announcement và ảnh của em bé cho mọi người. Kể từ ngày hôm sau lại check mail, surf net như thường (tất nhiên thời lượng có giảm nhưng không phải vì lý do kiêng mà vì bận rộn) Còn TV thì mình không có nhu cầu xem nhiều nhưng cũng chẳng kiêng gì cả. KHông xem chẳng qua vì không thích vậy thôi.
    Success is a journey, not a destination.
    • 377 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Mình cũng sinh về đến nhà 2 hôm là ngồi vào máy tính rồi, em bé "hơi bị ngoan" nên thời gian ngồi máy tính nhiều, lại còn chơi game nữa, còn ti vi thì mình không khoái lắm nhưng không kiêng...hì, ko biết về già có bị ảnh hưởng gì ko?
    • 102 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

e thì đẻ xong 2h vào mạng qua đt luôn. 1 ngày là tắm gội nước ấm, hihi
    • 845 Bài viết

• 577 Được cảm ơn

Mình sinh xong 2 ngày đc về nhà là online vào facebook up hình khoe con luôn,tivi thì ko thích nên ko koi chứ mình chẳng kiêng gì cả Còn điện thoại thì đang còn trên bàn đẻ lúc bs đang khâu mình buôn chuyện khí thế với con bạn mà
    • 162 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Có cái topic này mới biết là có người kiêng xài máy tính và xem TV sau khi sinh ????!!!! trong WTT nhiều chuyện vui ghê

Mình chưa sinh, nhưng bạn mình sinh xong 2h là vào FB bằng ĐT báo tin cho mọi người, 2 ngày sau thấy online rầm rầm update hình con liên tục