• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 21.6K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 396 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Em nghe nói nước cốt gà Brand's rất tốt cho sức khỏe nhưng em lại đang mang thai hơn 7tháng rồi, không biết dùng có được không? Em cũng định cho bé lớn nhà em (3 tuổi) dùng nhưng trên Hướng dẫn SD của thuốc không thấy ghi có thể cho trẻ em uống. Mẹ nào đã dùng rồi hoặc biết thông tin thì giúp em với. Em cảm ơn

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 306 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Em cũng ko biết bà mẹ có thai uống nước này được ko, ông xã em uống thì thấy tốt, tốt về "mọi mặt" đấy (em hơi ngoài đề tí :P)

• 396 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

thì mình cũng thấy nhiều người bảo tốt, nhưng trên HDSD chẳng thấy ghi cụ thể là có cho phụ nữ mang thai và trẻ em 3 tuổi uống được ko? M cũng đã mua 2 hộp rồi nhưng vẫn chưa dám uống, chắc lại béo AX thôi, hihihi :Battin ey: :Battin ey:

• 4,555 Bài viết

• 945 Được cảm ơn

Cái nước gà này, khó uống dã man

• 396 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Khó uống nhưng mà có uống có hiệu quả lắm không? hichic hình như ít mẹ dùng loại nước cốt gà này nhỉ????:Sigh:

• 7,482 Bài viết

• 6,994 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuoiht Xem bài viết
    Khó uống nhưng mà có uống có hiệu quả lắm không? hichic hình như ít mẹ dùng loại nước cốt gà này nhỉ????:Sigh:
    Mình có uống đây. Nhưng uống sau khi sinh xong. Rất tốt cho sức khỏe. Mình thấy uống vào minh mẫn và sinh lực hơn.

• 988 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Em nghe nói nước cốt gà Brand's rất tốt cho sức khỏe nhưng em lại đang mang thai hơn 7tháng rồi, không biết dùng có được không? Em cũng định cho bé lớn nhà em (3 tuổi) dùng nhưng trên Hướng dẫn SD của thuốc không thấy ghi có thể cho trẻ em uống. Mẹ nào đã dùng rồi hoặc biết thông tin thì giúp em với. Em cảm ơn
    Mình cho mẹ thông tin sản phẩm nè, đọc cho kỹ nha. Mình đã uống nước cốt gà lâu rồi vì mình làm bên cty phân phối nó. Bạn uống sau khi sanh sẽ tốt hơn, bạn sẽ hồi phục sức khỏe rất nhanh, có sữa cho con bú...lúc mình mới sanh xong mình cũng uống, hiện giờ nhóc đã được 7 tháng rồi. Bình thường thì khi nào bạn mệt bạn cũng có thể uống được để tăng cường sức khỏe.
    Còn bé lớn nhà bạn có thể cho uống sản phẩm nước Yến cũng cũa Brand's luôn rất tốt.
    Mình chỉ bạn cách uống nước cốt gà để không bị ngán nè: bạn lấy 1 cái chén đổ nước sôi vào sau đó bạn để hủ nước cốt gà vào chưng trong vòng 10' or 15' cho nóng sau đó bạn uống thì sẽ ngon hơn và không bị khó uống.
    Nếu muốn biết thêm thông tin thì liên lạc với mình bằng e-mail nhé: hungtien0912@yahoo.com, mình sẽ cho bạn thêm thông tin nhé.

CHI TIẾT SẢN PHẨMSản phẩm BRAND’S được sản xuất bằng công nghệ cực kỳ hiện đại nhằm loại bỏ hoàn toàn vi rút và vi khuẩn trong sản phẩm.
    Những gì bạn muốn biết về BRAND’S – 2Nước cốt gà

Hơn 168 năm qua nhiều thế hệ gia đình trên thế giới đã tín nhiệm và chọn nước cốt gà BRAND ‘S làm bạn đồng hàng cho sức khỏe suốt đời nhờ sự bổ dưỡng đặc biệt và nguồn gốc tự nhiên của nó. Hơn nữa BRAND’S còn mang lại nhiều lợi ích:

• Cung cấp năng lượng tức thời cho cơ thể .

• Tăng cường sức đề kháng và sức mạnh tinh thần .

• Thúc đẩy nhanh quá trình hồi phục sức khỏe.

• Cải thịên trí nhớ và năng lực trí tuệ .

• Chống Stress và giảm căng thẳng thần kinh.

• Rất tốt cho phụ nữ nuôi con.

• Tốt cho tất cả mọi người: Nước cốt gà BRAND’S đáp ứng được nhiều nhu cầu dinh dưỡng khác nhau của ngừơi già, trẻ em, phụ nữ mới sinh con, học sing người làm việ trí óc …

Hãy chọn BRAND’S làm bạn đồng hành cho sức khỏe suốt đời. BRAND’S là sự lựa chọn tốt nhất cho sức khỏe là nhờ:

• Dùng phương pháp hai lần sôi để chiết suất.

• Nước cốt gà nguyên chất, khong có chất béo và cholesterol.

• Không có chất kích thích hoặc chất bảo quản thực phẩm, không có hương liệu và màu nhân tạo.

• Chai được tiệt trùng và đóng kính bằng chân không, sau đó được tiệt trùng thêm một lần nửa bằng hơi nóng.

Quy trình sản xuất Nước cốt gà BRAND’S.

• Gà nguyên liệu được chọn lựa kỹ từ các nông trại đạt tiêu chuẩn cao (nông trại khép kín) và được Cục phát triển Gia cầm Thái Lan chứng nhận.

• Kiểm dịch gà về virút cúm gia cầm 10 ngày trước khi đưa vào qui trình sản xuất.

• Các bác sĩ thú y từ Cục phát triển Gia cầm Thái Lan kiểm định y tế cho gà 3 ngày trước khi đưa vào qui trình sản xuất.

• Các bác sĩ thú y của công ty kiểm định y tế cho gà trước khi gà được làm thịt.

• Nước cốt gà BRAND’S được nấu dưới áp suất cao trong vòng 8 giờ ở nhiệt độ 1000C.

• Nước cốt gà BRAND’S và Tổ yến đường phèn BRAND’S được khử trùng ở nhiệt độ 1130C lần lượt trong thời gian 45 phút và 75 phút.

• 396 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

như vậy nghĩa là chỉ nên uống sau khi sinh đúng không? còn bé nhà mình thì mua loại nước yến chứ không cho uống trực tiếp loại nước cốt gà này được đúng khôg? cảm ơn me_cuben nhe,

• 988 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

như vậy nghĩa là chỉ nên uống sau khi sinh đúng không? còn bé nhà mình thì mua loại nước yến chứ không cho uống trực tiếp loại nước cốt gà này được đúng khôg? cảm ơn me_cuben nhe,
    Đúng rồi, uống sau khi sinh sẽ tốt hơn, bạn sẽ lấy lại sức khỏe rất nhanh. Khi mình sanh xong mình uống mình khỏe nhanh lắm và da dẻ rất hồng hào. Nước cốt gà dành cho người lớn tốt hơn em bé...chỉ nên cho con ăn uống đủ chất là được rồi...không cần thiết phải bổ sung những loại thức uống bổ dưỡng này đâu...
    Chúc bạn mẹ tròn con vuông nhé.

• 47 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_cuben Xem bài viết
    Đúng rồi, uống sau khi sinh sẽ tốt hơn, bạn sẽ lấy lại sức khỏe rất nhanh. Khi mình sanh xong mình uống mình khỏe nhanh lắm và da dẻ rất hồng hào. Nước cốt gà dành cho người lớn tốt hơn em bé...chỉ nên cho con ăn uống đủ chất là được rồi...không cần thiết phải bổ sung những loại thức uống bổ dưỡng này đâu...
    Chúc bạn mẹ tròn con vuông nhé.
    Ban oi, cho minh hoi Dia chi ban tai HN va gia ca nhu the nao? nen uong bao nhieu thi la du hoi phuc suc khoe va the trang . Minh muon mua cho OX uong vi dao nay A ay phai thuc khuya lam viec nhieu, luon cam thay met moi va dau dau lam. Thanks ban nhe!

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2