• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.32K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 176 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mình sinh bé được 3 tháng nhưng bụng mình bự quá, mình muốn mua máy massage về tập bụng được không ? Mẹ nào có kinh nghiệm tư vấn dùm mình với . Cảm ơn các mẹ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mua band để buộc bụng sau khi sinh.

Các Mẹ đã sinh rồi có ai dùng band để buộc bụng lại sau khi sinh không? Nếu có vui lòng chỉ giúp mình mua ở đâu nhé, và sau khi sinh bao lâu thì nên buộc? Cảm ơn lắm lắm.

• Biến động của lãi suất vay mua ô tô

Biến động của lãi suất vay mua ô tô tại OCB là như nào ạ? có thể tư vấn giùm mình ko

• Mẹ đã biết rau "thìa là" cũng làm tăng tiết sữa?

Thìa là là một cây gia vị quen thuộc của người Việt Nam. Thìa là được trồng khắp nơi trên nước ta...

• Cách lấy lại mông săn chắc cho mẹ sau sinh

Sau khi sinh, mông các mẹ sẽ trở nên phẳng hơn do chảy xệ cơ, mình cũng vậy. Sau khi tìm hiểu và...

• May quần áo sau khi sinh

Chào các mẹ! Mình vừa sinh em bé nên lâu lắm rồi mới lại vào diễn đàn. Sau khi sinh xong người mình mập tròn, quần áo cũ không mặc được nên phải may một loạt mới.Hic,hic. Các mẹ nào có kinh nghiệm may ở đâu, chọn chất vải thế nào, ... giúp mình nghen. Thank các mẹ nhiều nhiều!

• 133 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ôi con mình cũng bằng tuổi con mẹ nó đấy. Bụng mình vẫn còn xồ, kg bit là mình lắc vòng có đc kh nhỉ?

Yêu Tony nhất nhà! :Rose::Kiss: