• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.47K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 176 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mình sinh bé được 3 tháng nhưng bụng mình bự quá, mình muốn mua máy massage về tập bụng được không ? Mẹ nào có kinh nghiệm tư vấn dùm mình với . Cảm ơn các mẹ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• May quần áo sau khi sinh

Chào các mẹ! Mình vừa sinh em bé nên lâu lắm rồi mới lại vào diễn đàn. Sau khi sinh xong người mình mập tròn, quần áo cũ không mặc được nên phải may một loạt mới.Hic,hic. Các mẹ nào có kinh nghiệm may ở đâu, chọn chất vải thế nào, ... giúp mình nghen. Thank các mẹ nhiều nhiều!

• Anh yêu ngấn mỡ thừa của vợ

Sinh 2 con xong mình cũng có cái ngấn mỡ thừa đó. Hic, nhiều khi muốn stress vì nó, tìm mọi cách...

• 9 quy tắc ăn uống mẹ cho con bú phải nhớ

Trong thời gian cho con bú, mẹ nên ăn thức ăn nóng, bổ sung nhiều vitamin và đừng quên uống nước. ...

• Em muón hỏi về mua nịt bụng sau khi sinh.

các mẹ cho em hỏi sau khi sinh bao lâu thì được nịt bụng và em phải mua nịt bụng ở đâu tại Mỹ ạ.Em xin cám ơn nhiều.

• Bí kíp khơi nguồn sáng tạo cho con

Để phát huy sức sáng tạo của con, các bà mẹ chỉ cần tạo cho bé không gian vui vẻ cùng những món bé...

2. Video có thể bạn quan tâm

• 133 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ôi con mình cũng bằng tuổi con mẹ nó đấy. Bụng mình vẫn còn xồ, kg bit là mình lắc vòng có đc kh nhỉ?

Yêu Tony nhất nhà! :Rose::Kiss: