• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.51K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

• 48 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ ơi. Chả là em mới sinh tập 1 được gần 2 tuần rồi, em sinh thường, sinh xong thấy cái bụng vẫn to như hồi em mang bầu được 5 tháng ý, mà còn nhão nhoẹt nữa chứ:Crying::Crying:
    Có mẹ nào có kinh nghiệm giảm cân vòng 2 ko chỉ cho em với??:Sad:
    Em thấy mọi người bảo gen bụng. Ko biết cái này mua ở đâu các mẹ nhỉ? Và khi nào thì có thể gen dc ạ?và phải gen trong bao lâu???
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 735 Bài viết

• 527 Được cảm ơn

Tớ còn mấy cái gen tốt lắm, là hàng ngoại, của Nhật nhé, mình thấy còn chặt và êm hơn cả Farlin nhưng mà cũng đắt hơn Farlin. Thanh lý chắc khoảng 150k/cái. Từ từ mai tớ chụp ảnh pm cho bạn nhé. Nhưng mà phải thử vì tớ có 4 cái nhưng chỉ có 1 cái quấn tròn giống kiểu Farlin nhưng đẹp hơn, mấy cái kia là gài nút và gen toàn bộ bụng tính từ chân ngực tới hết bụng dưới nên chắc phải thử mới biết có hợp không.

Mấy cái gen Tàu 50k/2 cái tớ từng mua ở Gia Ngư chả ăn thua gì.

À, tớ vừa gen vừa đi bộ, đi xe đạp bất cứ lúc nào có thể. Sau khi sinh khoảng 3 - 4 tháng mới đi xe đạp nhiều còn đi bộ thì chăm lắm, đi chợ đi đón con... toàn đi bộ hết.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi meongmat; 25/10/2009 vào lúc 01:11 AM.
    • 48 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mẹ nó pots hình lên cho mình coi với nhé. Thanks mẹ nó nhiều.
    À mà mẹ nó ở đâu thế? mình ở sai gòn nhé
    • 735 Bài viết

• 527 Được cảm ơn

Úi mình ở Hà Nội, xa quá rồi:Sad:.

Gen có 3 chiếc bụng nào cũng vừa:

Khi cuộn vào như thế này:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi meongmat; 26/10/2009 vào lúc 03:41 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 23 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mẹ nó ơi mua ở đâu thế a?e ở HN.
    • 48 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hu hu nhìn gen bụng đẹp quá mẹ nó nhỉ??tiếc là mình ở xa quá.:Sad:
    ko biết ở sài gòn mua mấy cái này ở đâu:Sigh:
    • 248 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lucbinh1204 Xem bài viết
    Mẹ nó ra shop me và bé mua quần nịt của chicco của Ý, giá thì mắc gần 600k một chiếc nhưng mặc thích lắm. Không thử ra chợ Bến thành hay shop Trâm chợ bàn cờ xem sao.
    • 465 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lantieninlove Xem bài viết
    Mẹ nó ra shop me và bé mua quần nịt của chicco của Ý, giá thì mắc gần 600k một chiếc nhưng mặc thích lắm. Không thử ra chợ Bến thành hay shop Trâm chợ bàn cờ xem sao.
    Quần nịt nó ntn hả chị? Mới sinh xong mặc quần như thế có tức bụng khó chịu lắm k c? E thấy nh mẹ cũng mua gen bụng nhưng sinh xong nóng + phải cho bé bú nh nên chả dùng. E mới mua 1cái gen ở hàng đồ thể thao vì mấy cái ở hàng mẹ và bé trông cứ cứng2, to2, k đẹp như ảnh mẹ j post lên đâu. E sợ to quá nịt tức bụng nên chỉ mua cái bé2, h k bít sinh xong bao lâu thì xài đc?
    • 3,964 Bài viết

• 1,386 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meongmat Xem bài viết
    Úi mình ở Hà Nội, xa quá rồi:Sad:.

Gen có 3 chiếc bụng nào cũng vừa:

Khi cuộn vào như thế này:
    Chị ơi cho em hỏi là chị dùng mấy loại này thấy loại nào hiệu quả nhất ạ? Em có 1 cái giống cái ở hình thứ 2 từ trái sang ý, k biết dùng có được k.
    Con là Chi Bống

:Rose::Rose::Rose:"Trở thành người như thế nào là tự do của con. Trở thành người tốt hay người xấu là tự do tuyệt đối của con. Con có toàn quyền lựa chọn cuộc đời cho mình. Ba mẹ yêu thương con không phải vì con ngoan mà vì con là con của ba mẹ, bởi vậy, ngay cả khi con trở thành một người xấu, một kẻ dối trá hay thậm chí trộm cướp thì tình yêu ba mẹ dành cho con vẫn không thay đổi. Nhưng ba muốn con biết rằng ba mẹ sẽ rất hạnh phúc và tự hào nếu con trở thành một người chính trực và biết yêu thương.":Rose::Rose::Rose:
    • 92 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

úi chà,cái này có gì em xem với,con bạn em mới sinh em bé,cũng thấy than thở là bjng to như cái trống,khốn khổ là chưa đi làm,vẫn phải ăn nhiều móng giò để có sữa,nên khỏi có chuyện tập thể dục,giảm ăn giảm uống đc
    • 294 Bài viết

• 533 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lucbinh1204 Xem bài viết
    Mình mới mua của bạn THanh này đây này - ở HN nhưng ship hàng vào TPHCM. Nhưng bạn ý nói là đã có đại lý ở TPHCM để đến xem, thử và mua trực tiếp. Giá cũng ổn, các mẹ xem thử trên đường link này nhé

http://www.phunuonline.com.vn/muasam...ru-ao-gen.aspx

Giá tham khảo: 135.000 đồng
    Giá tham khảo: 170.000 đồng
    Giá tham khảo: 185.000 đồng
    Giá tham khảo: 200.000 đồng
    Giá tham khảo: 210.000 đồng
    Giá tham khảo: 310.000 đồng
    Giá tham khảo: 105.000 đồng
    Giá tham khảo: 70.000 đồng
    Giá tham khảo: 85.000 đồng
    Với chất liệu thun ren có độ đàn hồi cao, áo - quần gen giúp ôm sát cơ thể, màu sắc dễ kết hợp và đặc biệt không lộ khi mặc các trang phục khác (ngay cả các loại trang phục khó tính như áo dài, váy bó...), dễ dàng sử dụng, không gây khó chịu trong sinh hoạt, làm việc.
    Sản phẩm có bán tại các chợ, giá phụ thuộc vào chất liệu vải, kiểu dáng . Bạn có thể mua hàng qua số điện thoại: 01675883292 (chị Hồng Thanh).
    • 571 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mutsu Xem bài viết
    úi chà,cái này có gì em xem với,con bạn em mới sinh em bé,cũng thấy than thở là bjng to như cái trống,khốn khổ là chưa đi làm,vẫn phải ăn nhiều móng giò để có sữa,nên khỏi có chuyện tập thể dục,giảm ăn giảm uống đc
    hic, chẳng biết các mẹ thế nào nhưng em chịu, ko gen nổi, vì còn ngồi bế con nữa, mà ăn nhiều nữa, 3h ăn 1 lần, cứ gen thế có sợ đau dạ dày không ạh. Hồi đầu em còn gen được, bi giờ thì thôi rồi, đang tính khi nào đi làm sẽ tập thể dục, chứ không dám ăn ít đâu ạh.
    • 182 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Mình mua gen bụng ở cửa hàng Hà Diệm, mua loại gen của Hàn Quốc 250.000/cái. Rất chặt và hầu như ko bị rão, có cái dính lột ra lột vào cũng tiện. Giờ vẫn còn giữ.
    • 48 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình mới mua của bạn THanh này đây này - ở HN nhưng ship hàng vào TPHCM. Nhưng bạn ý nói là đã có đại lý ở TPHCM để đến xem, thử và mua trực tiếp. Giá cũng ổn, các mẹ xem thử trên đường link này nhé

Cảm ơn mẹ nó nhiều nhé. thấy nhièu gen đẹp quá trời. À mà mẹ nó đã dùng thử chưa? Thấy kết quả thế nào?Có hiệu quả ko hả mẹ nó nhỉ??
    • 571 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuthanhmai Xem bài viết
    Mình mua gen bụng ở cửa hàng Hà Diệm, mua loại gen của Hàn Quốc 250.000/cái. Rất chặt và hầu như ko bị rão, có cái dính lột ra lột vào cũng tiện. Giờ vẫn còn giữ.
    Hôm nào ra ngoài em sẽ mua xem sao, mấy cái loại của TQ đúng là ko dùng được, khó chịu quá.
    • 191 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Mình thấy bạn nào sinh thường nên tập thể dục nhẹ nhàng để phục hồi vùng bụng. Mình sau khi sinh bụng cũng to lắm, sinh được 1,2 tuần là tập, mỗi ngày khoảng 10 phút thấy hiệu quả lắm, ai cũng khen sau khi sinh mà bụng gọn thế. Mình thử gen bụng mà không chịu được.
    Các bài tập đơn giản lắm, bạn mua quyển sách hướng dẫn cho bà mẹ mang thai và cho con bú ý
    Khi mẹ sinh con ra mẹ mới trở thành mẹ, con là điều kỳ diệu mà ông trời đã ban cho mẹ, cảm ơn con đã sinh ra trên đời và ở bên mẹ!
    • 1,544 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tamtit Xem bài viết
    Mình thấy bạn nào sinh thường nên tập thể dục nhẹ nhàng để phục hồi vùng bụng. Mình sau khi sinh bụng cũng to lắm, sinh được 1,2 tuần là tập, mỗi ngày khoảng 10 phút thấy hiệu quả lắm, ai cũng khen sau khi sinh mà bụng gọn thế. Mình thử gen bụng mà không chịu được.
    Các bài tập đơn giản lắm, bạn mua quyển sách hướng dẫn cho bà mẹ mang thai và cho con bú ý
    đúng rồi, gen bụng nhiều khi nóng lắm. ai mổ đẻ lại ko gen ngay được. tốt nhất là thể dục nhẹ nhàng, đều đặn
    Con cái là duyên trời định <3
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình quen mùa đổ Hà Diện rồi, vừa qua mấy chỗ bán, nhưng đa số đều đắt hơn. Các mẹ ở HN thì ra Hà Diện mà mua.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Casper&Peace; 03/11/2009 vào lúc 05:45 PM.
    • 222 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

các mẹ xem thế nào, em thấy chị bạn em bảo ở Pháp bọn nó khuyên ko nên gen bụng, vì cang gen bụng lại càng xổ đấy ạ. và chị ý cũng ko ghen, giờ bụng khá ổn. Nhưng em ko biết có phải do cơ địa ko nhé, em nghe thế cũng bon chen thử ko ghen xem thế nào
    • 1,364 Bài viết

• 359 Được cảm ơn

Hic, xấu hổ quá, e ko biết dùng cái này như nào và khi nào nữa? Các chị cho e ít kinh nghiệm với!
    "Mẹ đi chơi đi!"