• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 69.8K Lượt đọc
  • 185 Trả lời

12 Người đang theo dõi

• 3,953 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi puppy252 Xem bài viết
    Úi, medela cũng có áo cho con bú hả mẹ nó? Mình thì xài hàng triumph 159k, thấy cũng tốt (tất nhiên là không đẹp rùi vì chỉ có vải thôi, đâu có gọng nâng ngực gì đâu )
    Mẹ nó ơi, medela cũng vải không thôi, không có gọng nhưng mặc gọn ngực cực, tớ thuộc loại to ngực nên mặc medela thấy thích lắm, chứ triumph thấy ngực mình chán quá:Silly:

• 87 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ đã tin cậy và ủng hộ cho Medela !

• 143 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mẹ Medela Linh Đàm ui, sao em ko vào trang web của Medela? Em cũng muốn mua áo hiệu này. Em ở SG thì có mua được không mẹ nó?

• 87 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹyêuEuro Xem bài viết
    Mẹ Medela Linh Đàm ui, sao em ko vào trang web của Medela? Em cũng muốn mua áo hiệu này. Em ở SG thì có mua được không mẹ nó?
    Mẹ nó thử vào lại xem , trong đó có địa chỉ của chi nhánh Medela ở SG đó bạn . :Smiling:

• 989 Bài viết

• 903 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Medela Linh Đàm Xem bài viết
    Cảm ơn các mẹ đã tin cậy và ủng hộ cho Medela !
    Bạn ơi ngoài cái ngực cho con bú, có loại nào nữa không. Tớ sinh hai con rồi ngực chảy dã man:Crying: Tuyền mặc áo Triump thôi nhưng dáng không đẹp lắm. Vì áo đảy ngực toàn có mút độn mà ngực tớ thì to rồi. Mặc vào trông xồ xề phát kinh:Nottalkin: Tớ đang bon chen muốn mua áo lót đẹp một tí để cải thiện vòng 1 đây
    Cảm ơn số phận đã mang các bé con đến ngôi nhà của bố mẹ:LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:

• 87 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehiendai Xem bài viết
    Bạn ơi ngoài cái ngực cho con bú, có loại nào nữa không. Tớ sinh hai con rồi ngực chảy dã man:Crying: Tuyền mặc áo Triump thôi nhưng dáng không đẹp lắm. Vì áo đảy ngực toàn có mút độn mà ngực tớ thì to rồi. Mặc vào trông xồ xề phát kinh:Nottalkin: Tớ đang bon chen muốn mua áo lót đẹp một tí để cải thiện vòng 1 đây
    Bên em chuyên cung cấp đồ phục vụ bà mẹ mang thai , cho con bú và các bé bi thôi chị ơi . nếu chị muốn cải thiện vòng 1 thì tập thể dục cũng tốt lắm chị ạ . À chị thử đồ lót Bonbon đi , em thấy cũng đẹp lắm á :Smiling:

• 157 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Elovi Xem bài viết
    Mẹ nó ơi, medela cũng vải không thôi, không có gọng nhưng mặc gọn ngực cực, tớ thuộc loại to ngực nên mặc medela thấy thích lắm, chứ triumph thấy ngực mình chán quá:Silly:
    Bạn ơi! medela ở địa chỉ nào vậy bạn? Mình đang ở SG. Bạn cho mình biết giá luôn nhé ! Thanks!

• 1,536 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

đúnglà medela ở SG mua chỗ nào nhỉ ???
    Tuấn Minh ơi, daaaaaaaaaaaaaaaaaa....!
    http://www.facebook.com/album.php?ai...00000271517135

• 1,060 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Ở SG chưa có quần áo lót medela chỉ có ở HN thôi các mẹ ạ. Đồ lót của medela làm bằng chất liệu cực tốt Micro Fiber: 91% Polyamide, 9% Elastane. Chất liệu rất êm ái độ co giãn cực tốt, thấm hút rất tốt, thoáng khí giặt nhanh sạch và khô rất nhanh. Hơn nữa đồ lót của medela thiết kế theo kiểu dáng đặc biệt không có đường nối nên khi mặc tạo cảm giác rất êm ái dễ chịu cho phụ có thai và cho con bú có tác dụng nâng đỡ lưng, cơ bụng và cơ ngực giúp sản phụ đỡ bị quá tải khi mang bụng bầu.
    Tuy nhiên là giá thành cũng rất là đắt

• 113 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Thấy các bác toàn bảo giá đắt nhưng mà cũng chả bảo là bao nhiêu.
    Vào trong trang web cũng chả thấy có giá, đi đến tận nơi thì ngại xa.
    Bác nào dùng đồ của medela rồi post cho cái giá nào.
    Diệu An, Mai An ngoan, bố yêu, mẹ yêu