• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 1 Lượt chia sẻ
  • 12.7K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 101 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Các mẹ mổ đẻ cho mình hỏi chút. Mình mổ đẻ được gần tháng rưỡi mấy hôm nay cứ thấy hơi đau ở vết mổ ( mấy hôm trc thì thấy không sao mình tưởng nó đã lành). Đã vậy 2 hôm vừa rôi sản dịch ra chút xíu mình tưởng sắp hết, hôm nay lại thấy nhiều hơn, màu đỏ nữa, không biết sao nữa?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 44 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Bạn đẻ tháng rưỡi rồi, ra máu này có thể là mẹ nios "bị" roài đó. CÒn về mổ tháng rưỡi là ok lắm rồi, hơi đau đau thì cũng k làm sao đâu, nếu đau nhiều mới có vấn đề, mà vấn đề thì mẹ nó fai đến PK đế khám nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 128 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

Mình cũng mổ đẻ được gần 3 tháng rồi mà thi thoảng vẫn thấy ra máu, vẫn đau vết mổ mỗi khi con đạp vào. Nhưng hỏi nhiều người cũng thế cả mà, nếu bạn đau nhiều có kèm theo sốt với phải lo. Ok?
    :Rose:Bố, Bố là tất cả, Bố ơi Bố ơi. Nhưng lúc có Mẹ, Bố là Bố thôi!:Rose:
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ ơi đẻ mổ 1 thang rưỡi đã nịt bụng được chua vậy.
    • 185 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhmi Xem bài viết
    Các mẹ mổ đẻ cho mình hỏi chút. Mình mổ đẻ được gần tháng rưỡi mấy hôm nay cứ thấy hơi đau ở vết mổ ( mấy hôm trc thì thấy không sao mình tưởng nó đã lành). Đã vậy 2 hôm vừa rôi sản dịch ra chút xíu mình tưởng sắp hết, hôm nay lại thấy nhiều hơn, màu đỏ nữa, không biết sao nữa?
    Theo mình bạn nên đi khám cho cẩn thận. Thông thường sau 1 tháng thì vết mổ không còn đau nữa. chỉ những hôm thời tiết thay đổi thì hơi đau 1 chút. Bạn ra máu đỏ như vậy thì nên hỏi bác sỹ. nếu là sản dịch thì lúc này không còn màu đỏ tươi và nhiều như thế nữa đâu bạn ạ
    • 337 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

các chi cho em hỏi , dẻ mổ bao lâu thì hết dịch,chừnng nào có thể XXX lại đc ạ?
    • 39 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Bạn đi khám lại xem, mình cũng đẻ mổ, chừng 2 tuần là hết đau. Chị bạn mình lại khác, cũng đẻ mổ hơn 1 tháng mà vẫn đau, lấy ta ấn vào vết mổ thì xì máu và mủ, sợ quá vào viện thì mới tá hỏa, bác sĩ khâu chỉ tiêu được một nửa thì thiếu chỉ nên lấy thêm chỉ thì nhầm vào chỉ không tiêu mà không biết nên không đi rút chỉ, vậy là chị đó phả mổ lại lần hai khi vừa đẻ em bé hơn 1 tháng, chị ấy nói đau thấy 7 ông trời luôn.
    gau con Xuka la tinh yeu
    • 2,720 Bài viết

• 12,700 Được cảm ơn

mình cũng mổ đẻ gàn 2 tháng nhưng sản dịch vẫn còn những khônng nhiều mỗi lần đi tolet là ra 1 ít nhớt thôi, nhưng mây hôm trước tự nhiên ra 1 ít màu đỏ tươi mình thấy hơi lạ,nhưng qua hôm sau lại không thấy nữa, các mẹ có biết tại sao không và hiện tượng đó là gì, e van chưa biết khi nào thì QKD lại vì chưa hết dịch nên không dám xxx