Sức khỏe - Sữa mẹ sau khi sinh

Giường & ghế để xông hơ cho mẹ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 10.1K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 48 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mình ở Sài gòn, có thai được 6tháng rồi. Mình muốn tìm địa chỉ mua giường tre hoặc gổ, ghế để tiện xông hơ sau khi sinh. Mẹ nào biết chỉ cho mình với nha. Thanks các mẹ nhiều nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,933 Bài viết

• 1,455 Được cảm ơn

Các mẹ chỉ chỗ cho em mua cái ghế để xông với ạ. Qua Tết là em bể chum rồi.
    Men làm sữa chua bổ sung 5 lợi khuẩn và Men Kefir, hàng nhập từ Mỹ
    http://mgod.webtretho.com/forum/f248...-dinh-1767055/
    • 1,935 Bài viết

• 456 Được cảm ơn

Ghế xông thì em ko biết là loại nào, chứ thấy quảng cáo có loại gì như cái lều í, mình ngồi trong đó, chừa cái mặt mình ra. Hiệu gì em ko nhớ, hình như là homespa. Em cũng đang phân vân ko biết có nên mua ko, chị nào xài rồi cho em tí kinh nghiệm với.

Giường tre thì em thấy ở Hóc Môn bán nhiều, ở trung tâm thành phố thì em ko biết chỗ, hixhix.
    • 169 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Bạn ra ngã tư Thủ Đức nhiều lắm. Ở đường có siêu thị Coopmart, có chỗ chuyên bán đồ đề phục vụ bà đẻ luôn :-) Ox mình cũng ra đó mua cho mình. Loại giường tre, ghế khoét lỗ, có tất bạn ạ.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 317 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Giường tre thì mình hỏi có chỗ gần ngã 6 gò vấp, 400k giường thường 800k giường tốt, đắn đo 1 hồi, mình mua giường sắt nằm dạt gỗ luôn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 803 Bài viết

• 247 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoolaa Xem bài viết
    Bạn ra ngã tư Thủ Đức nhiều lắm. Ở đường có siêu thị Coopmart, có chỗ chuyên bán đồ đề phục vụ bà đẻ luôn :-) Ox mình cũng ra đó mua cho mình. Loại giường tre, ghế khoét lỗ, có tất bạn ạ.
    ở đó nhiều hàng bán hả bạn , hay phải hỏi đúng địa chỉ
    • 1,935 Bài viết

• 456 Được cảm ơn

Cùng câu hỏi ở trên, chị có địa chỉ cụ thể ko, cho em xin với, chứ ra đó ko biết cửa hiệu nào.
    • 169 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Chào các bạn,

Mấy hôm nay mình bận cháu quá, ko vào thường được. Ox mình mua ở đường Lê Văn Việt, ngã tư Thủ Đức. Từ bệnh viện Quân Dân Thủ Đức đi tới khoảng 500m, phía bên kia đường có tiệm đồ gỗ, mây tre nứa, chuyên bán đồ bà đẻ. Giường tre là 230k, ghế khoét lỗ 140k (ko nhớ chính xác giá ghế). Chúc các bạn tìm được đồ như ý nhé.:Rose::Rose::Rose:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các bạn,

Mấy hôm nay mình bận cháu quá, ko vào thường được. Ox mình mua ở đường Lê Văn Việt, ngã tư Thủ Đức. Từ bệnh viện Quân Dân Thủ Đức đi tới khoảng 500m, phía bên kia đường có tiệm đồ gỗ, mây tre nứa, chuyên bán đồ bà đẻ. Giường tre là 230k, ghế khoét lỗ 140k (ko nhớ chính xác giá ghế). Chúc các bạn tìm được đồ như ý nhé.:Rose::Rose::Rose:
    Cảm ơn mẹ bé nhiều lắm. ngày mai e sẽ đi xem giường đây. sắp tới ngày dự sinh rồi e hoang mang quá. hic hic
    • 1,484 Bài viết

• 1,608 Được cảm ơn

Giường tre mình thấy trên đường Tạ Uyên có bán đó các mẹ. Chỗ bán vịt quay nhiều nhiều ấy. Cách đây nữa tháng mình đi ra ngoài đó có thấy bán. Các mẹ ra đó hỏi xem.
    • 141 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Chào các bạn,

mình cũng xin cám ơn bạn nhiều lém,tuần sau mình sinh rồi
    • 1,304 Bài viết

• 2,340 Được cảm ơn

Mình có giường tre còn rất mới do kế hoạch xông hơ của mình bị phá sản vì ko có người giúp nhiều, lại sinh mổ nữa, chăm bé mệt quá mình chẳng buồn xông hơ luôn. Mình mới sinh bé được 1 tháng nhưng chỉ hơ muối 3 lần.
    Giường khổ 1,2m. Nếu ai cần thì mình cho free nhé.
    À, mình ở Đà Nẵng nhé. Số ĐT đây 0935303346 nhé.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi lanana802011; 08/02/2013 vào lúc 11:18 PM.
    Ba mẹ iu Bun
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh o TP.HCM can ban 1 giuong go de xong ho cho me,giuong con moi kich thuoc 8x20 gia 400
    Me nao co nhu cau mua lien he minh nhe: 0902 638683
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lanana802011 Xem bài viết
    Mình có giường tre còn rất mới do kế hoạch xông hơ của mình bị phá sản vì ko có người giúp nhiều, lại sinh mổ nữa, chăm bé mệt quá mình chẳng buồn xông hơ luôn. Mình mới sinh bé được 1 tháng nhưng chỉ hơ muối 3 lần.
    Giường khổ 1,2m. Nếu ai cần thì mình cho free nhé.
    À, mình ở Đà Nẵng nhé. Số ĐT đây 0935303346 nhé.
    Bạn cho mình hỏi ở Đà Nẵng người ta bán giường này ở đường nào vậy?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho mình hỏi ở Hóc Môn ,cụ thể chõ nào,mình dạo trên đó mà chẳng thấy.chỉ mình với.thanks
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có biết chỗ bán giường tre ở đường Phan Văn Đối, gần đối diện chợ Bà Điểm chạy vào là Phan Văn Đối, bạn chạy vào khoảng 800m , bên tay trái có tiệm bán vật liệu xây dựng, mình không nhớ tên nữa, chỉ biết là gần tiệm phở Lộc, bạn thấy người ta dựng một dãy cây tầm vông, bạn vào đó tiệm đó hỏi, ở đó người ta có bán giường đó, nhưng người ta không bày ra ngoài, bạn phải vô hỏi thì người ta mới bán cho nhé, mình thấy giường cũng đẹp, chắc chắn, giá là 350k bạn ah. Hoặc bạn chạy dọc đường qu6c1 lô 22, có mấy tiệm bán đồ tre, bạn vô đó có lẽ cũng bán bạn ah.
    • 206 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

E o binh thanh gan cau do, cac me co biet cho nao ban giuong tre gan day ko a? ^^~ thks cac me nhiu nhiu
    • 4,619 Bài viết

• 4,770 Được cảm ơn

mình thấy mua giờng tre hơ cực lắm,nằm thì đau lưng sao chịu nổi.mình có cái ghế gỗ 4 chân (ghế đẩu) chính giữa khoét lỗ và ngồi lên hơ cực nhẹ nhàng và gọn nữa.ghế còn mới và sạch lắm mình sanh xong cho mấy mom mượn và dặn cất cẩn thận để người sau còn dùng.

nhà mình ai cần pm tớ cho mượn ghế hơ nhé.
    • 183 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Huebaby oi, mình có nhắn tin cho bạn, nếu bạn vẫn còn cái ghế thì nhượng lại cho mình nhé, cám ơn bạn,

Chúc nhà mình cuối tuần vui vẻ nhé
    • 4,619 Bài viết

• 4,770 Được cảm ơn

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2