Sức khỏe - Sữa mẹ sau khi sinh

Giảm cân bằng chè vằng + Muối hạt rang vừng???

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.58K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 146 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

mẹ vivipviby cho em số điện thoại để em hỏi cách làm muối gừng với em k biết cách làm em cũng sinh mổ ạ được 1t rồi không biết đã gen được bụng chưa
    • 83 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cube_2011 Xem bài viết
    mẹ vivipviby cho em số điện thoại để em hỏi cách làm muối gừng với em k biết cách làm em cũng sinh mổ ạ được 1t rồi không biết đã gen được bụng chưa
    mẹ nó check inbox nhé!
    Tí con của mẹ ơi, bố mẹ yêu Tí nhiều . Mẹ yêu con nhất trên đời.
    10h45' 27/11/2012: cuti chào đời 3.6kg
    1M 4,9kg 58cm :X 2M 6kg 62cm 3M 7.3kg 65cm
    • 199 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

Hồi trước tớ cũng chườm muối gừng, thấy bụng co hẳn lại đấy, mà trên hết là cảm giác người rất dễ chịu, đỡ mệt mỏi. Hehe hết 1 tháng, chiến rách 4 cái ống quần jean của ox
    • 146 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

em vào rồi nhưng không thấy ạ, em gửi thư cho mẹ Đức Dũng rồi đấy ạ . Mong tin mẹ Đức Dũng
    • 83 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

ô thế mẹ nó check đi nhé. Tớ gửi trả lời rồi đấy.
    Tí con của mẹ ơi, bố mẹ yêu Tí nhiều . Mẹ yêu con nhất trên đời.
    10h45' 27/11/2012: cuti chào đời 3.6kg
    1M 4,9kg 58cm :X 2M 6kg 62cm 3M 7.3kg 65cm
    • 366 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Cho mình hỏi có mẹ nào uống chè vằng làm con bị mất ngủ không? Mình nghe nói uống đậm đặc mới có tác dụng tốt, mà như thế khi bé bú có sợ bị mất ngủ k, lăn tăn quá, các mẹ có kinh nghiệm trả lời giúp nhé, thanks all!
    Anh em nhà Bon_Ben.
    • 167 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

bAn oi, uong cao la vang me ngu dc, be ngu dc nha ban,k so mat ngu dau, ban cu uong di. Hi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cho mình hỏi người bị béo phì muốn giảm cân thì uống được chè vằng không ( không phải là người mẹ sau khi sinh),nếu uống thì uống chừng bao lâu,và có mẹ nào giảm béo bụng thành công bằng chè vằng chưa,cho em ý kiến nhé
    • 1,440 Bài viết

• 242 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi titach Xem bài viết
    Cho mình hỏi có mẹ nào uống chè vằng làm con bị mất ngủ không? Mình nghe nói uống đậm đặc mới có tác dụng tốt, mà như thế khi bé bú có sợ bị mất ngủ k, lăn tăn quá, các mẹ có kinh nghiệm trả lời giúp nhé, thanks all!
    cứ uống tùy theo khẩu vị của mình là được, k cần phải quá đặc đâu ạ. Nếu các mẹ uống thay nước uống bình thường được thì càng tốt
    • 1,440 Bài viết

• 242 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuonghong158 Xem bài viết
    cho mình hỏi người bị béo phì muốn giảm cân thì uống được chè vằng không ( không phải là người mẹ sau khi sinh),nếu uống thì uống chừng bao lâu,và có mẹ nào giảm béo bụng thành công bằng chè vằng chưa,cho em ý kiến nhé
    Chắc là có tác dụng nhưng k hiệu quả lắm đâu mẹ nó ơi, chè Vằng chỉ góp phần giúp các mẹ giảm cân nhanh hơn, chứ k phải tác dụng chính là để giảm cân. Mẹ nó muốn giảm béo bụng thì có thể dùng các cách khác, chủ yếu là phải dựa vào chế độ ăn uống và luyện tập thể dục
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Công thức muối rang hạt vừng là ổn nhất rồi mẹ nó a. Mẹ nó kiên trì với món này thì yên tâm bụng săn chắc nhé....cơ mà mùa nắng thì ngất ngư luôn í.
    • 1,440 Bài viết

• 242 Được cảm ơn

Các mẹ dùng muối gừng, thì sau khi quấn xong, dùng rượu gừng massage bụng sẽ giảm mỡ bụng tốt nhất đấy ạ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,117 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Ở phụ sản HN các mẹ hay được bác sĩ kê thêm Lavana một loại thực phẩm chức năng làm từ chè vằng, không biết các mẹ uống cái này rồi có thấy tốt không nhỉ????
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2