Sức khỏe - Sữa mẹ sau khi sinh

GẤP!!! Cho em hỏi: QH vào ngày hành kinh thứ 2 liệu có thai không????????

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 64 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi với: Sáng hôm trước em bị hành kinh, tối hôm sau em có QH với chồng thì liệu có dính chưởng không? Mà lần này QH thấy hưng phấn lạ thường, có khi nào lại rụng trứng bất thường không ạ? Các mẹ giúp em với gấp lắm! Cám ơn các mẹ nhiều!
    :Kiss:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 32 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trả lời bạn luôn: Không bị dính. Tuy nhiên ko nên quan hệ vào những ngày này vì nguy cơ nhiểm khuẩn Bv rất lớn
    Hãy :Thinking:0982 259 463 cho tôi nếu con bạn có vấn đề về sức khỏe
    http://tph.vn
    • 1,326 Bài viết

• 597 Được cảm ơn

có nhưng xác xuất là 10%
    • 544 Bài viết

• 338 Được cảm ơn

Mẹ cozim7988 có vẻ lo lắng quá nhỉ? Chắc là chưa muốn có em bé bây giờ phải không? Thấy mẹ từ bên "mang thai-chuẩn bị sinh" mà sang đây luôn. Nếu có kinh quan hệ mà vẫn có em bé thì lạ thật, phải cho vào mục chuyện lạ. Làm sao mà có em bé trong lúc này được chứ :Thinking:
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em đọc 1 cuốn sách nói trong ngày đó mà qh, mà thấy hưng phấn lạ thường như chị nói thì vẫn có khả năng thụ thai . vì chính cái hưng phấn lạ thường ấy đã kích thích trứng rụng đấy
    • 118 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Quan hệ trong lúc cắm cờ không bị nhiễm khuẩn hay ...(trừ khi nào người nam mắc một số bệnh liên quan đến..),quan trọng là có cảm thấy thoải mái không thôi.Phụ nữ quan hệ trong lúc có kinh thì luôn hưng phấn hơn những ngày bình thường (nếu không cảm thấy dơ).Còn khả năng mang thai cũng khó đậu hơn,nhưng không phải là không có khả năng.Bạn nên đi kiểm tra (nếu không muốn có con sớm).
    Chỉnh sửa lần cuối bởi lanlan2; 18/04/2010 vào lúc 08:19 PM.
    • 232 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

KO sao bạn ạ, nhưng mà dễ lay nhiễm bệnh này nọ
    • 77 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Khả năng có thai là rất thấp, nhưng chị nên kiểm tra cho chắc ăn nha!