• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.7K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các chị,
    Em sinh em bé được 3 tháng, em muốn dùng một số mỹ phẩm như: sữa rửa mặt, tonner, kem tẩy tế bào chết... Em xin hỏi có sử dụng được những sản phẩm này không? Vì sau khi sinh nhưng da mặt em vẫn rất xấu. Có chị nào có kinh nghiệm trong vấn đề này thì giúp em với nhé. Và một vấn đề nữa em muốn hỏi các chị về cách làm đẹp da sau sinh.
    Cảm ơn các chị nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bật khóc với bức thư con trai gửi mẹ đã mất

Bức thư này đọc đi đọc lại vẫn lấy biết bao nước mắt của mình, mong sao mình đủ sức khỏe cày bừa để...

• Sử dụng mỹ phẩm sau khi mở nắp

Chào các mẹ. Em có 1 thắc mắc mong được tư vấn ạ. Tình hình là em được tặng 1 tuyp found lỏng 30ml. Vì found cũ còn nhiều lắm nên em định để tuyp mới mùa đông dùng, nhưng do không kiềm chế được nên em trót dại bóc ra thử 1lần rùi ạ. Em muốn hỏi là: Với kem sử dụng 1lần như vậy rồi đóng lại cất đi...

• Nghẹn ngào khoảnh khắc mẹ từ biệt con trước khi qua đời

Sau 7 tháng đấu tranh với tử thần để giữ sự sống cho thai nhi, người mẹ trẻ cuối cùng cũng đã được...

• Massage chống rạn da với dầu gạo giúp mẹ bầu thư giãn

Sáng sớm lên đây than thở cả nhà, chả là em mới mang bầu được 2 tháng, mà da căng căng, sợ bị rạn...

• dùng gen bụng sau khi sinh

này các Mẹ ơi,mình đang tính mua 1 cái gen bụng để dùng sau khi sinh em bé nhưng chưa biết dùng loại nào tốt.Mình nghe nói thấy có 1 loại gen bụng dành cho những người vừa sinh em bé hay lắm,thấy bảo nó là loại gen nóng,khi nào sinh xong là gen luôn ngay trên giường ở bệnh viện.Cái gen nóng này sẽ...

2. Video có thể bạn quan tâm

• 1,212 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ody80 Xem bài viết
    Chào các chị,
    Em sinh em bé được 3 tháng, em muốn dùng một số mỹ phẩm như: sữa rửa mặt, tonner, kem tẩy tế bào chết... Em xin hỏi có sử dụng được những sản phẩm này không? Vì sau khi sinh nhưng da mặt em vẫn rất xấu. Có chị nào có kinh nghiệm trong vấn đề này thì giúp em với nhé. Và một vấn đề nữa em muốn hỏi các chị về cách làm đẹp da sau sinh.
    Cảm ơn các chị nhiều
    Chị đã nhắn tin cho em về việc điều trị mụn bằng dược mỹ phẩm Dermalogica của Mỹ đấy.