Sức khỏe - Sữa mẹ sau khi sinh

địa chỉ trị mụn hiệu quả(TP.HCM)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 9.79K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• 48 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các mẹ. Em sinh được 2 tháng rồi, khi mang thai mặt và người em bị nổi mụn tùm lum các mẹ ạ.Mọi người bảo sau sinh sẽ hết nhưng em sinh 2 tháng rùi mà chỉ thấy mụn tren người giảm thui còn mụn trên mặt thì ko giảm các mẹ ạ. Em đang tính đi điều trị mụn chứ soi gương nhì cái mắt thấy ghê quá các mẹ ạ, toàn mụn và vét thâm thui, mỗi lần soi gương là:Crying::Crying::Crying: Các mẹ thông thái chỗ nào trị mụn hiệu quả ko chỉ dùm em với hoặc là có cách nào trị hết mụn ko chỉ em với.
    Chứ sắp tết và sắp phải đi làm lại rùi mà cái mặt thế này thì mất hết tự tin các mẹ ạ.:Crying::Crying::Crying:
    Có mẹ nào giống em ko vào chia sẻ đi ạ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hỏi địa chỉ lấy mụn hiệu quả, an toàn và giá rẻ ở Hà Nội

các chị ơi cho em hỏi địa chỉ lấy mụn (nặn mụn) an toàn mà hiệu quả ở Hà Nội với ạ, có chỗ nào lấy êm êm ko, em sợ đau lắm :-ss giá hạt rẻ nữa thì càng tốt ạ, vì em cũng k có đkiện kinh tế lắm :"> em thấy có quá nhiều địa chỉ nhận lấy mụn, chỗ nào cũng quảng cáo là an toàn nhưng k biết đâu mà lần....

• 5 sản phẩm cần bổ sung trong quá trình giảm cân

Mình sinh xong bé được 30 tháng rùi mà vòng 2 vẫn 76 trùi ui mặc đồ thực sự chẳng dễ dàng gì! ặc...

• Làm đẹp khi đã về...già

Là phụ nữ ai cũng muốn mình đẹp, không cứ tuổi tác. Tuổi trẻ của mẹ gắn liền với những lo âu,...

• Chia sẻ kinh nghiệm cho các mẹ muốn giảm cân sau khi cai sữa con nè!

Đọc được bí kíp của một bạn có người thân giảm được 30kg trong vòng 6 tháng mà không quá vất vả với...

• Địa chỉ bán dừa sáp ở Tp. HCM ???

Các mẹ thông thái, có mẹ nào biết chỗ bán dừa sáp ở Tp. HCM k ạ:LoveStruc:? HN thì khỏi bàn rồi, dừa xiêm còn chán chứ đừng nói đặc sản hiếm có khó tìm như dừa sáp:Crying: Tối nay tự nhiên ngồi rỗi nghĩ ra món đó, thèm quá thể đáng:Drooling:! Mẹ nào biết cho e xin cái địa chỉ cụ thể để e có cơ hội...

• 167 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình biết một chỗ trong hẻm trên đường Huỳnh Văn Bánh đó mẹ nó.Ngày xưa mình có đến đó trị rồi;hiệu wả lắm nhưng lâu rồi nên wên địa chỉ mất;Để mình gọi hỏi nhỏ em rồi cho mẹ nó địa chỉ nếu được:*.
    :Rose: Mẹ yêu Ruby:Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 48 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình chwa có bầu nên ko biết nhưng bạn nên đến mấy địa chi thẩm mỹ ở đó ngta sẽ xông hơi rồi lấy mụn cho bạn. Còn mình thời gín vừa qua cũng tự nhiên có nhiều mụn thế là chị chồng bảo mình dùng loại thuốc TRANGALA kem A do công ty TNHH Thương mại dược phẩm & BBYT Quang Minh phân phối. Thuốc này chuyên trị viêm da, bội nhiễm, mụn nhọt .....Ban cứ dùng thử nhé, chị em nhà mình đều dùng thấy ok hết.
    • 3 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Tôi đã bị mụn 5 năm rồi, đi khắp nơi, nào là bác sỹ Phạm Thị Bạch Sương ở đường Trần Văn Đang, nào là Bác sỹ Trần Ngọc Ánh, bệnh viện Da Liễu...cứ ai chỉ chỗ nào hay là đi nhưng chẳng khỏi. Thế là tôi đi thẩm mỹ viện để lễ mụn, hết rồi lại mọc mụn mới, cứ năm này sang năm kia, mụn cứ mọc đều đều.
    Đi thẩm mỹ viện vừa tốn tiền, vừa không khỏi, người ta cứ tư vấn lung tung, nào là mặt nạ dưỡng, nào là kem này kem kia, bôi vào chẳng bớt, tiền thì "trên trời"
    Đi các bác sỹ da liều thì cũng cho toàn kháng sinh Doxyxylin, Dalaxin, kem trị mụn bán ngoài thị trường như Penoxy, bôi hoài chai cả mụn, nằm ì ra, thâm đen thêm.
    Đi hoài mệt quá, thế là tôi tới 1 bác sỹ gần nhà tôi: Thạc sỹ Bác sỹ Nguyễn Hữu Tín, 649 Nguyễn Văn Quá, p.Đông Hưng Thuận,Quận 12, bác sỹ này không chuyên về da liễu những đã trị khỏi mụn cho tôi. Bác sỹ giải thích, phải tìm ra nguyên nhân mới triệt hẳn mụn được. Mụn có nhiều nguyên nhân, có những nguyên nhân mà từ trước đến giờ người ta không nghĩ đến nên uống kháng sinh thông thường không khỏi.
    Bác sỹ cho tôi uống thuốc, với bôi loại kem gì đó do bác sỹ đưa, sau thời gian 10 ngày, mụn sạch hẳn, chỉ còn lại những vết thâm đen thôi. Tôi sung sướng như mơ, không ngờ là trị đúng bệnh nên bớt nhanh đến thế. Giờ da mặt tôi láng mịn, không tái đi tái lại gì cả, không còn vết thâm đen nữa
    Như vậy, nếu bạn điều trị mụn ở đâu mà sau 1 tuần hay 10 ngày mà không thấy khỏi thì có kéo dài ra nó cũng không khỏi.
    Kinh nghiệm tôi thấy vậy, mấy năm trước tôi cứ kiên trì uống và bôi cho khỏi, nhưng không đúng nguyên nhân, uống mấy nó cũng không khỏi.

Tôi đã từng bị mụn 5 năm, hiểu được cái cảm giác đau khổ của những ai bị mụn đầy mặt như tôi, tôi đã khỏi mụn nên chia sẽ với các bạn, mong các bạn điều trị khỏi mụn.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi cherry111; 06/06/2012 vào lúc 11:14 AM.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 45 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trị mụn phải có quy trình, công đoạn tỉ mỉ mới mong có hiệu quả chứ không như cứ bôi thuốc là hết được
    Bạn có thể tham khảo thêm quy trình ở đây nhé

http://danhba.bacsi.com/tri-mun-hieu-qua-tan-goc.html
    Chỉnh sửa lần cuối bởi happiness1368; 06/06/2012 vào lúc 10:35 PM.
    • 45 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trị mụn phải có quy trình, công đoạn tỉ mỉ mới mong có hiệu quả chứ không như cứ bôi thuốc là hết được
    Bạn có thể tham khảo thêm quy trình ở đây nhé

http://danhba.bacsi.com/tri-mun-hieu-qua-tan-goc.html
    Chỉnh sửa lần cuối bởi happiness1368; 06/06/2012 vào lúc 11:36 PM.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trước kia mình cũng bị giống bạn,sau khi sinh xong mình lại mụn rất nhiều đi điều trị rất nhiều nhưng không hiệu quả sau 1th điều trị bây ghio72 mình đã giảm được 70% rồi mà bây giờ da mình còn sáng và đẹp ra.bạn yên tâm vì chỗ này có nhiều người đã trị hiệu qu3a mới giới thiệu cho mình đó.mình chỉ có số đt bạn gọi đế tư vấn trước đi,0925492323 c.diem.hiệu qu3a mà không tốn nhiều tiền đâu
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tùy theo cơ địa của mỗi người, mình thì 2 tháng sau khi sanh mặt mình đẹp, hồng hào lại bình thường, quan trọng ăn nhiều trái cây, uống nhiều nước, ngủ đầy đủ.
    • 217 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

đánh dấu nào
    • 144 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeRubyy Xem bài viết
    Mình biết một chỗ trong hẻm trên đường Huỳnh Văn Bánh đó mẹ nó.Ngày xưa mình có đến đó trị rồi;hiệu wả lắm nhưng lâu rồi nên wên địa chỉ mất;Để mình gọi hỏi nhỏ em rồi cho mẹ nó địa chỉ nếu được:*.
    Không biết chị còn vào đây không? Nhưng nếu có thì cho em cái địa chỉ này với chị
    • 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn ơi, cho mình xin số điện thoại và thông tin của Bác Sĩ điêu trị mụn cho bạn với nha. Mặt mình tự nhiên cũng nổi mụn khắp mặt mấy tháng nay bạn ạ. Cảm ơn bạn nhiều nha.
    • 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cherry111 Xem bài viết
    Tôi đã bị mụn 5 năm rồi, đi khắp nơi, nào là bác sỹ Phạm Thị Bạch Sương ở đường Trần Văn Đang, nào là Bác sỹ Trần Ngọc Ánh, bệnh viện Da Liễu...cứ ai chỉ chỗ nào hay là đi nhưng chẳng khỏi. Thế là tôi đi thẩm mỹ viện để lễ mụn, hết rồi lại mọc mụn mới, cứ năm này sang năm kia, mụn cứ mọc đều đều.
    Đi thẩm mỹ viện vừa tốn tiền, vừa không khỏi, người ta cứ tư vấn lung tung, nào là mặt nạ dưỡng, nào là kem này kem kia, bôi vào chẳng bớt, tiền thì "trên trời"
    Đi các bác sỹ da liều thì cũng cho toàn kháng sinh Doxyxylin, Dalaxin, kem trị mụn bán ngoài thị trường như Penoxy, bôi hoài chai cả mụn, nằm ì ra, thâm đen thêm.
    Đi hoài mệt quá, thế là tôi tới 1 bác sỹ gần nhà tôi: Thạc sỹ Bác sỹ Nguyễn Hữu Tín, 649 Nguyễn Văn Quá, p.Đông Hưng Thuận,Quận 12, bác sỹ này không chuyên về da liễu những đã trị khỏi mụn cho tôi. Bác sỹ giải thích, phải tìm ra nguyên nhân mới triệt hẳn mụn được. Mụn có nhiều nguyên nhân, có những nguyên nhân mà từ trước đến giờ người ta không nghĩ đến nên uống kháng sinh thông thường không khỏi.
    Bác sỹ cho tôi uống thuốc, với bôi loại kem gì đó do bác sỹ đưa, sau thời gian 10 ngày, mụn sạch hẳn, chỉ còn lại những vết thâm đen thôi. Tôi sung sướng như mơ, không ngờ là trị đúng bệnh nên bớt nhanh đến thế. Giờ da mặt tôi láng mịn, không tái đi tái lại gì cả, không còn vết thâm đen nữa
    Như vậy, nếu bạn điều trị mụn ở đâu mà sau 1 tuần hay 10 ngày mà không thấy khỏi thì có kéo dài ra nó cũng không khỏi.
    Kinh nghiệm tôi thấy vậy, mấy năm trước tôi cứ kiên trì uống và bôi cho khỏi, nhưng không đúng nguyên nhân, uống mấy nó cũng không khỏi.

Tôi đã từng bị mụn 5 năm, hiểu được cái cảm giác đau khổ của những ai bị mụn đầy mặt như tôi, tôi đã khỏi mụn nên chia sẽ với các bạn, mong các bạn điều trị khỏi mụn.
    Bạn ơi, Cho mình xin thông tin số Điện thoại và địa chỉ của Bác Sĩ với nha. cảm ơn bạn nhiều!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào bạn, bạn có thể cho mình xin số điện thoại của BS không? Mình bị mún cám nhiều nên da không mịn, mình muốn trị cho khỏi hẳn. Cảm ơn bạn nhiều
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vegiang98 Xem bài viết
    Bạn ơi, Cho mình xin thông tin số Điện thoại và địa chỉ của Bác Sĩ với nha. cảm ơn bạn nhiều!
    Bạn ơi, số đt bác sĩ Tín, quận 12 nè: 0905 25 35 65. Lúc trước mình đi trị mụn ở bác ấy tầm 5h chiều - 8 h tối, bạn gọi hỏi thử xem.
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cherry111 Xem bài viết

Me. oi, cho xin so dt dc ko ??? cam on nhieu nhe
    • 60 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Mách nhỏ bạn nhé. Sinh tố bơ 3 trái/ngày/2 tháng là thuốc của mình đó. Mình đã từng xài accutane va dalacinT deu o khoi. Nhưng trái bơ đã giúp mình.

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhỏ bạn mình nó trị bớt mụn ở BS Nguyễn Hữu Tín, hình như là số 649 Nguyễn Văn Quá thì phải, nó giới thiệu mình đến Bác ấy, mình trị cũng thấy bớt.