• 7 Lượt chia sẻ
  • 36.1K Lượt đọc
  • 61 Trả lời

32 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 403 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, có mẹ nào biết ở đâu bán chè vằng không ạ, chỉ giúp em với, em được có người mách là uống chè vằng lợi sữa, em đang tìm mua hộ 1 chị ạ.

Cảm ơn các mẹ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 112 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mamgiengcon Xem bài viết
    Các mẹ ơi, có mẹ nào biết ở đâu bán chè vằng không ạ, chỉ giúp em với, em được có người mách là uống chè vằng lợi sữa, em đang tìm mua hộ 1 chị ạ.

Cảm ơn các mẹ.
    E đang có mấy kg chè Vằng nhờ mua từ Nghệ An ra, c cần thì e share cho 1 kg uống nhé. chè này là loại cành lá phơi khô rồi chỉ cần nấu lên lấy nước uống, e dùng suốt từ hồi sinh con tới giờ thấy cũng hợp và uống loại này thấy có tác dụng nhanh hơn loại trà túi lọc hoặc dạng cao chè vằng
    • 103 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

cái này hay up lên cho các mẹ tham khảo!!
    • 199 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình thì toàn lên Lãn Ông mua 15k/ cân tha hồ uống
    • 120 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tkly Xem bài viết
    Mình thì toàn lên Lãn Ông mua 15k/ cân tha hồ uống
    Mình vừa sinh được 2tháng, ít sữa quá, nhưng không biết ở trong Sài gòn chè vằng bán ở đâu? Mẹ nào biết chỉ giùm heng.
    • 957 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Ai muốn mua thì contact tớ, tớ mua giùm cho nè.
    • 5,047 Bài viết

• 8,514 Được cảm ơn

Cái này ở quê em nhiều lắm nè, uống đã khát lắm.
    • 16 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LePucca Xem bài viết
    Ai muốn mua thì contact tớ, tớ mua giùm cho nè.
    Bạn ơi, mình muốn mua chè vằng nè, bạn còn giúp mua nữa k?
    • 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em thì hay mua Cao chè vằng, em thấy dạng cao dễ uống, dễ sử dụng, ko phải đun nấu gì, đỡ mất thời gian. Chứ chè phải pha, mệt lắm.Nháta là lúc sinh con rồi, khó có thời gian pha. Lích kích lắm.
    em hay mua của 1 chị, giá rẻ mà chất lượng đảm báo. Mẹ nào cần thì gọi 0904561234 nhé
    • 72 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mamgiengcon Xem bài viết

Cảm ơn các mẹ.
    Chị có ở HN ko ạ? Nếu ở HN thì wa bệnh viện fu. sản trung ương mua chị nhé. Pà chị dâu em mới sinh em bé , uống cái đó tốt sữa lắm ạ. Họ làm thành viên nén rùi bán theo lọ chứ ko pải mua về tự sắc uống ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 246 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

túm lại thì trong SG mua chè vằng ở đâu được hả các mẹ?
    • 613 Bài viết

• 461 Được cảm ơn

Bạn ơi ra 16 Chùa Bộc or số 10 Lương Văn Can nhé.
    Xuân có hoa bách hợp,thu có trăng. Hạ có gió mát, đông có tuyết... "
    Trong lòng không có việc phải phiền lo mới chính là mùa đẹp của nhân gian...
    Nhớ những cái cần nhớ, quên những cái nên quên, sống cuộc sống cởi mở, trong lòng không vướng mắc thì cuộc sống này sẽ thật tươi đẹp

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 84 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mum_Kat Xem bài viết
    Em thì hay mua Cao chè vằng, em thấy dạng cao dễ uống, dễ sử dụng, ko phải đun nấu gì, đỡ mất thời gian. Chứ chè phải pha, mệt lắm.Nháta là lúc sinh con rồi, khó có thời gian pha. Lích kích lắm.
    em hay mua của 1 chị, giá rẻ mà chất lượng đảm báo. Mẹ nào cần thì gọi 0904561234 nhé
    Cám ơn mẹ nó. Em đã gọi và mua rồi. Khảo sát qua mấy chỗ thì đúng là mẹ này bán giá hợp lý nhất, ngồi nhà alo là ship tới tận nhà.
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình sinh bé thứ hai nhà mình cũng uống chè vằng tên là Chè Vằng Lam Hồng. Cái này dạng viên nén nên dễ uống, mà loại này còn có cả tam thất nữa. Trộm vía, mẹ lúc nào cũng căng phè phè 2 bầu sữa, con thì núng nính ^^
    • 235 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Chè này có tác dụng làm cho nhiều sữa ah ?
    • 247 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Mình còn khoảng 20 gói cao lá vằng bạn nào có nhu cầu mình để lại giá thanh lý cho nhé
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Bongbongyeu; 20/08/2012 vào lúc 04:28 PM.
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e ở tphcm có giao k c?nếu được e lấy 2kg nha
    • 74 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Các chị uống trà Vằn cẩn thận nhé. E search trên mạng thấy ng ta nói trà vằn rất giống cây lá ngón- cây cực độc chỉ cần ăn 3 lá là chết. Em tính mua cho chị em mới sinh để uống mà sợ nguy hiểm nên lại thôi.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ai có bít cao chè vằng bán ở đâu, hoặc đang có thì bán cho mình với. sdt 0949641309.
    • 347 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

chè vằng thì rất tốt rồi,có rất nhiều công dụng
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4