• 0 Lượt chia sẻ
  • 22.1K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi. Em trước đây cũng trong tình trang SOS như các mẹ, Bụng của em nhưng 87 cm, Bị ông xã chê, Buồn quá em cũng nghe nhiều ngừoi nói dùng Gen em có dùng rồi mà ko có hiệu quả. Nhưng em có 1 bí quyết chia sẻ với các mẹ nè. Em có nghe ngừoi quen giới thiệu có loại Aó chỉnh hình Dailier giảm béo, giá cũng khá cao nhưng bù lại dùng rất hiệu quả, cũng sót tiền nhưng vì ông xã cắn răng mua, mặc được hơn 1 tháng thấy hiệu quả rõ rằng lắm. giờ cũng được 3 tháng sử dụng rồi. Bụng em giờ còn có 71 cm thôi.
    Em có số dt của cái chị bán hàng gen đó nè, Mẹ nào muốn thì em cho. Dùng thử biết ngay, Hiệu quả tốt lắm.
    • 236 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

tớ cũng sinh mổ, tớ bắt đầu ghen bụng sau 6 tuần vì trước đó ko có đầu óc nào mà nghĩ đến bụng với dạ nữa. Mẹ nào bụng ko được eo lắm mà muốn mua tất quần ghen bụng thì vào đây nhé www.tatquan.com
    • 128 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Gen có kết quả hay không cũng do cơ địa từng mẹ nữa, mình sinh bé đầu gen được vài hôm là vứt, nhưng sau vẫn nhỏ bụng lại, có điều là nó ko săn chắc như con gái thôi. Muốn săn chắc phải đi tập Aerobic
    • 70 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

em đang mang thai 34w, cũng muốn tìm hiểu xem bao giờ phải gen, da của em rất là rạn, mà khả năng bụng to là chắc chắn...hic hic. Đọc topic của các mẹ làm em mông lung quá, làm sao để bụng nhỏ lại ( em đã xác định là đi tập boxing rồi - bài tập giảm cân lúc trước của em nhưng nó khá mạnh) nên định gen bụng 1 thời gian rồi tập lại để bụng được săn chắc lại. Mông lung quá các mẹ ạ. Vậy phải gen ngay sau 12 tiếng hay là phải hết sản dịch.
    Em cũng sinh vào mùa hè. Các mẹ cho em lời khuyên với. Em cảm ơn các mẹ
    • 653 Bài viết

• 226 Được cảm ơn

Mình thì 2w sau khi sinh mới gen bụng nhưng thấy cũng hiệu quả. Mình kg gen nổi 24/24 vì trời nóng rồi ôm con cho ti... Nên hầu như chu gen buổi trưa thôi. Thấy chị trong phòng mình lúc chuẩn bị sinh thì chị ấy to lắm. Chị ấy mua bộ đồ gen của Wacoal mà sau đó thấy gọn rõ. Giờ mặc đầm này nọ ok lắm. Chắc phải đầu tư bộ đồ ấy quá...
    Cảm ơn Phật Trời đã ban cho con một thiên thần nhỏ!!!
    Thiên thần của ba mẹ ăn ngoan, ngủ ngoan nhé con!!! yêu con lắm lắm!!!
    • 109 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Tớ đi học tiền sản thì bác sĩ bảo, cấm tuyệt đối gen bụng sau khi sinh. Gen sớm, dạ con không co lại đúng vị trí được, sẽ gây rất nhiều nguy hiểm. Thế nên tớ định sinh xong, ổn ổn, khi nào đi làm lại thì mới gen bụng dần dần...
    • 34 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Mùa hè nóng nực ko bit các mẹ có chịu được gen bụng 24/24 ko, mà phải hết sản dịch mới được gen ko là tắc sản dịch nguy hiểm lắm đó, sao các mẹ ko dùng đến các cách đông y xem.
    • 446 Bài viết

• 249 Được cảm ơn

Hồi tớ sinh, chị cùng phòng cũng sinh mổ, mà bà í về giường 1 cái là gen bụng luôn, Bsi vào thấy thế thì mắng tơi tả, bsi đi chị í lại lôi ra gen tiếp. Rồi bà í kể: Hồi bà í ở bên HQ, sinh đứa đầu bên đó, đẻ xong bsi còn bắt gen bụng vào để sản dịch ra nhanh hơn, đồng thời bụng cũng thon hơn. hik hik. Chả hiểu thế nào. Mình thì cứ cẩn thận 10 ngày sau mình mới nằm muối nóng, 20 ngày sau mới dùng gen, Trộm vía bụng cũng ko bị xổ.
    • 621 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

nói chung tớ chả hỉu các bác sĩ lắm, ở bên Mỹ thì họ lại cho gen ngay từ khi vừa đẻ xong để giúp phục hồi, hay cái gen của họ có gì đặc biệt hơn ở VN nhỉ?
    • 286 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Gửi các mẹ! Nếu mẹ nào mà sinh mổ thì tuyệt đối chưa được dùng gen ngay mà phải sau 2 tháng mới dùng được để đảm báo cho vết mổ lành lại đã. Còn mẹ sao sinh thường thì sau 3-5 ngày là dùng tốt rồi. Chúc các mẹ lấy lại được vóc dáng thon gọn nhé
    • 291 Bài viết

• 427 Được cảm ơn

Đúng là gen sớm thì tốt nhưng chả biết các mẹ thế nào, tớ gen vào là máu ko lên não, ko thở nổi hu...giờ bụng to như bầu vài tháng
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

tớ thì nghĩ tùy cơ địa từng người. Tớ đẻ xong chả gen được vì nóng quá nhưng do mang bầu tớ tăng có 6kg, em bé 3,6kg nên sau sinh 1 tháng t về nguyên số kg cũ. Mặc lại hết quần áo lúc chưa bầu. Bụng về y như cũ. Nhưng chị cquan t gen suốt mà bụng 1 năm sau vẫn to như bầu vài tháng. Mẹ t thì vẫn khuyên là nên gen vào. Bé nhà t giờ 3 tháng, t bị ốm một trận tụt cân, giờ bụng còn bé hơn ngày trước.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bí quyết làm đẹp da và săn chắc mỡ bụng sau sinh!

Các mẹ yêu quý, chúng ta vui mừng chờ đón những đứa con thân yêu chào đời, với bao nhiêu thắc mắc,...

• Sinh xong, có nên gen bụng ngay không?

Các mẹ ơi e băn khoăn về cái vụ gen bụng sau khi sinh quá. Nếu sinh thường và sinh mổ thì khoảng bao lâu sau có thể gen bụng ngay được? E nghe nói ở Xuân Thủy có bán cái gen bụng quấn nóng tác dụng lắm hả? Các mẹ cho e lời khuyên với?

• Quần gen bụng sau sinh

các mẹ đã sinh em bé rồi có kinh nghiệm cho mình hỏi mua quần gen bụng cho bà đẻ sau khi sinh em bé ở đâu với?chị dâu mình vừa sinh xong(sinh mổ) bụng to quá nên giờ muốn gen lại không thì khủng khiếp quá trời

• Bé thích ăn bột

Thưa bác sỹ! Bé nhà em khi chuyển qua ăn bột bé lại rất thích ăn bột, em có thể giảm bớt cữ sữa để...

• Bạn có gặp trầm cảm sau sinh? Dấu hiệu đây nhé !

Dạo gần đây mình gặp nhiều bạn bè sau khi sinh con, lớn có nhỏ có đều than vãn về việc họ buồn chán...

• 291 Bài viết

• 427 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongtu19871980 Xem bài viết
    tớ thì nghĩ tùy cơ địa từng người. Tớ đẻ xong chả gen được vì nóng quá nhưng do mang bầu tớ tăng có 6kg, em bé 3,6kg nên sau sinh 1 tháng t về nguyên số kg cũ. Mặc lại hết quần áo lúc chưa bầu. Bụng về y như cũ. Nhưng chị cquan t gen suốt mà bụng 1 năm sau vẫn to như bầu vài tháng. Mẹ t thì vẫn khuyên là nên gen vào. Bé nhà t giờ 3 tháng, t bị ốm một trận tụt cân, giờ bụng còn bé hơn ngày trước.
    phục bạn thật, sinh xong lúc 3-4m tớ cũng có ốm nhưng là thiếu máu và tiền đình nên càng phải ăn cật lực kẻo lăn quay ra nên béo dã man
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2