• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Sức khỏe - Sữa mẹ sau khi sinh

Các mẹ mua sữa Nan nhập khẩu ở đâu thế?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 18.5K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 54 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em mua được mấy hộp cho con để chuẩn bị sinh rồi, em mua Nan thường, số 1 ở số 5 Hàng Mành, các mẹ mua ở đâu thế? Em muốn biết mấy địa chỉ khác nhau để nơi này k có thì còn đi nơi khác. Ng ta bán 235.000vnd/hộp có đúng giá ko a?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 54 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ơ ko mẹ nào dùng sữa Nan nga ạ?
    • 174 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Bạn mua ở Colorful Shop - 66 Thái Hà, 242.000đ/hộp.
    • 3,201 Bài viết

• 2,252 Được cảm ơn

Em mua ở dưới Nghĩa Tân - Hoàng Quốc Việt nhà em thì NAN Nga nhập khẩu là 220k/hộp. Nhưng kể ra NAN VN cũng là sản xuất ở HÀ LAN nhập khẩu bột sữa và đóng hộp ở đây. Chứ Nestle Việt Nam cũng ko sản xuất dòng sữa NAN này đâu ạ. Nếu nói về chất lượng sữa thì vẫn là Hà Lan. Em cũng ko hiểu sao mọi người lại đổ xô đi tìm sữa xách tay :-s
    • 745 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

bên shopyecon ở KM bán có 220/hộp Nan Nga thường thôi mà e ơi
    • 2,046 Bài viết

• 648 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mlinhbeo Xem bài viết
    Em mua ở dưới Nghĩa Tân - Hoàng Quốc Việt nhà em thì NAN Nga nhập khẩu là 220k/hộp. Nhưng kể ra NAN VN cũng là sản xuất ở HÀ LAN nhập khẩu bột sữa và đóng hộp ở đây. Chứ Nestle Việt Nam cũng ko sản xuất dòng sữa NAN này đâu ạ. Nếu nói về chất lượng sữa thì vẫn là Hà Lan. Em cũng ko hiểu sao mọi người lại đổ xô đi tìm sữa xách tay :-s
    cho mình địa chỉ mua sữa với, con bé nhà mình hợp Nan thường.
    Mẹ ơi, ton yêu mẹ lắm.
    • 201 Bài viết

• 304 Được cảm ơn

Mình mua NAN thường ở đây. NAN Nga 220k,mua ship tận nơi, thêm 10k
    http://www./forum/showthread.php?t=25967
    • 745 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hp09 Xem bài viết
    http://www./forum/showthread.php?t=25967
    mình cũng mua ở đây đấy,còn shopyeucon với đơn hàng trên 250k là ship miễn phí à,tức là các mẹ mua 2 hộp sẽ đc free ship đó
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mashimaro80; 05/08/2009 vào lúc 11:15 AM.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeBeGolf Xem bài viết
    Em mua được mấy hộp cho con để chuẩn bị sinh rồi, em mua Nan thường, số 1 ở số 5 Hàng Mành, các mẹ mua ở đâu thế? Em muốn biết mấy địa chỉ khác nhau để nơi này k có thì còn đi nơi khác. Ng ta bán 235.000vnd/hộp có đúng giá ko a?
    Tôi xin giơi thiệu cho những Mẹ nào quan tâm đến măt hàng xách tay từ Nga về mội số điện thoại để liên lạc ở đó sẽ có những sản phẩm tốt cho con của các bạn mà gái lại rất hợp lý , đây là số điện thoại ( 0979041228) .
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hp09 Xem bài viết
    http://www.*************/forum/showthread.php?t=25967
    cho mình hỏi chút nhé, mình trong thành phố hcm, mình muốn mua Nan 2 thì bao nhiêu vậy? Nếu mình mua 2 hộp trở lên có tính tiền ship k?:Angel:. Ah, 220k 1 hộp, là hộp to hay nhỏ vậy bạn? Mình muốn mua hộp nhỏ. :Smiling:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi nghecon134; 02/01/2010 vào lúc 02:48 PM.
    • 2,064 Bài viết

• 873 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nghecon134 Xem bài viết
    cho mình hỏi chút nhé, mình trong thành phố hcm, mình muốn mua Nan 2 thì bao nhiêu vậy? Nếu mình mua 2 hộp trở lên có tính tiền ship k?:Angel:. Ah, 220k 1 hộp, là hộp to hay nhỏ vậy bạn? Mình muốn mua hộp nhỏ. :Smiling:
    sao các mẹ lại mua được Nan NGa rẻ thế nhi? tớ mua từ tháng trước của 1 mẹ bên ******** mà tận 270k lận.(400g)
    • 50 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi, Nan Nga có sữa dành cho trẻ từ 1 tuổi trở lên k? mua ở đâu và giá cả thế nào ạ? E xin cảm ơn.
    • 319 Bài viết

• 788 Được cảm ơn

Mẹ nó ra 49 Đào Tấn nhé, mua 1 hộp là 325ng/hộp 400 gr, còn mua nguyên thùng 12 hộp thì mình mới mua là 295ng/hộp hôm sát sau Tết nhưng đợt này tỷ giá tăng thì ko biết chính xác là bao nhiêu. Đây là cửa hàng chuyên đồ Nga mình thấy hàng hay về và giá cũng hợp lý.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • elc
    • 6 năm
    • 672 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

em cũng mới xem giá 325k/hộp 400g k biết bé ăn trong bao lâu ah?
    Giữ đuợc Anh xã có sở thích: kiếm tiền và yêu vợ.
    • 507 Bài viết

• 656 Được cảm ơn

hôm trc đi mua sữa cho con ở My Kids đầu Hàng Bông - Phùng Hưng mình cũng thấy họ có bán sữa Nan của Nga đấy, giá bao nhiêu thì mình ko để ý

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 507 Bài viết

• 656 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi elc Xem bài viết
    em cũng mới xem giá 325k/hộp 400g k biết bé ăn trong bao lâu ah?
    bé nhà bạn đc mấy tháng rồi ? con mình đc 2 tháng ăn sữa vitacare của Nga cũng hộp 400gr mà ăn 90ml cứ 2 tiếng 1 lần thì đc trong khoảng 5 ngày

• 104 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Happyf0r3v3r Xem bài viết
    bé nhà bạn đc mấy tháng rồi ? con mình đc 2 tháng ăn sữa vitacare của Nga cũng hộp 400gr mà ăn 90ml cứ 2 tiếng 1 lần thì đc trong khoảng 5 ngày
    Sao con bạn ăn tốt thế, trộm vía. Con mình 2 tháng ăn 3,4 lần ban đêm, mỗi lần cũng 90ml mà 1 hộp nhỏ 400 mà gần 2 tuần. Con bạn có cho bú mẹ không, ban ngày mình cho bú, mình ít sưa lắm nên không cho bú đêm , sợ nó đói, không ngủ được lâu, nuôi con lần đầu chẳng có kn mấy, không biết con ăn có đủ lượng không nữa. Con ban ngày đi tiêu mấy lần?
    • 507 Bài viết

• 656 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heohuong Xem bài viết
    Sao con bạn ăn tốt thế, trộm vía. Con mình 2 tháng ăn 3,4 lần ban đêm, mỗi lần cũng 90ml mà 1 hộp nhỏ 400 mà gần 2 tuần. Con bạn có cho bú mẹ không, ban ngày mình cho bú, mình ít sưa lắm nên không cho bú đêm , sợ nó đói, không ngủ được lâu, nuôi con lần đầu chẳng có kn mấy, không biết con ăn có đủ lượng không nữa. Con ban ngày đi tiêu mấy lần?
    mình cho con bú 100% sữa mẹ đc 1 tháng rưỡi thì bị apxe nên buộc phải uống thuốc ngưng sữa giờ bé ăn sữa ngoài hoàn toàn , mỗi ngày đi tiêu 1 đến 2 lần là cùng chứ ko như hồi ăn sữa mẹ cứ xì xoẹt suốt

• elc
    • 6 năm
    • 672 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Happyf0r3v3r Xem bài viết
    Bé nhà em được 11 ngày ah, em mổ hay mất sữa, bé nhà em sinh 37w có 2,5kg nên em cũng lo qúa. Em mua similac, A+ cháu đều k chiụ ăn..hĩ
    Giữ đuợc Anh xã có sở thích: kiếm tiền và yêu vợ.
    • 542 Bài viết

• 490 Được cảm ơn

Mình ở SG, muốn mua sữa NAN nhập khẩu thì mua ở đâu ạ? Mình đang phân vân k biết nên cho con uống Enfamil hay NAN nữa, nghe nói Enfamil thì ngọt, mà mình thì k muốn con uống sữa ngọt :Thinking:. Cho mình xin địa chỉ mua sữa NAN nhé. Cám ơn các mẹ.
    ----------------------------------------------
    Bố ơi, Bố. Đã lâu rồi con không được gọi tiếng Bố

---------------------------------------------
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2