Mang thai - Chuẩn bị sinh

xuất tinh vào âm đạo khi mang thai có sao không ??

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 19.3K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 37 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

em đoc 1 số thông tin nói quan hệ khi mang thai mà xuất tinh vào âm đạo là không tốt.nhưng lại không ghi rõ lí do tại sao
    lại như vậy ??
    anh chị nào biết chỉ em với ã.
    e cảm ơn
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• địa chỉ mua sữa care 100 plus tại Hà Nội

Các chị cho em hỏi địa chỉ mua sữa care 100 plus của viện dinh dưỡng tại Hà Nội với ạ. 2 cún nhà em...

• Vợ tôi ốm nghén

Sáng nay lên mạng đọc linh tinh, vô tình trúng bài này. Anh này thương vợ cực kỳ, thấy dễ thương gì...

• Đi gội đầu khi mang thai có sao không?

Các mẹ ơi, mình bầu 4 tháng rồi, nhưng mùa đông rét quá nên lười gội đầu ở nhà thì có thể ra quán gội đầu được không? Có ảnh hưởng gì tới con yêu không nhỉ?

• Bầu nằm ngửa hay nghiêng? tư thế nào tốt?

Chào các Bầu! Mình mới bước qua giai đoạn 2 của cuộc hành trình Làm Mẹ!...dù tập 2 còn nhiều cái...

• Lỡ chích ngừa cúm khi mang thai, có sao không?

Chào các mommy! Do không biết có thai nên mình đã chích ngừa cúm (influvac 2007/2008) khi thai được 4-5 tuần tuổi. Bây giờ thai được 12 tuần rồi. Mình lo lắng lắm, không biết baby có bị làm sao không. Có mẹ nào gặp tình huống như mình chưa, baby có bị làm sao không? Giúp mình với. cám ơn các...

• 184 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

mình và ox thì hay cho vào trong nhưng trộm vía con mình khoẻ mạnh bình thường, hiện nay đã 38 tuần rùi một tuần chỉ xxx một lần thôi. Mình có tìm hiểu và được biết trong tinh trùng có chất làm co bóp tử cung dễ gây sảy thai. Nhưng mình nghĩ nếu ngoài 3 tháng rùi thì ok. Nếu bạn sợ quá thì bảo ox dùng bao cao su là được
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 538 Bài viết

• 337 Được cảm ơn

Hihi, bạn cẩn thận nhé không sau này khi em bé lớn lên sẽ trách hồi còn bé không biết ông nào cứ đổ nguyên bát bột sắn vào đầu đấy. Đùa bạn tý thôi, chứ mình bầu cả 2 đứa vc mình vẫn quan hệ bình thường, còn thích hơn nữa là khác vì tâm lý thoải mái, không lo dính bầu, chỉ có điều nên chọn tư thế phù hợp. Mà mình thấy có tài liệu nói quan hệ khi mang thai vào các tháng cuối mà lên đỉnh được là dễ đẻ lắm nhé. VC bạn cứ thoải mái nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 184 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xu-Chip2318 Xem bài viết
    Hihi, bạn cẩn thận nhé không sau này khi em bé lớn lên sẽ trách hồi còn bé không biết ông nào cứ đổ nguyên bát bột sắn vào đầu đấy. Đùa bạn tý thôi, chứ mình bầu cả 2 đứa vc mình vẫn quan hệ bình thường, còn thích hơn nữa là khác vì tâm lý thoải mái, không lo dính bầu, chỉ có điều nên chọn tư thế phù hợp. Mà mình thấy có tài liệu nói quan hệ khi mang thai vào các tháng cuối mà lên đỉnh được là dễ đẻ lắm nhé. VC bạn cứ thoải mái nhé.
    He vậy hả mẹ nó cái vụ dễ đẻ này mình con đầu nên chả biết thế nào nhưng nói chung là hầu như đều lên đỉnh còn hơn khi chưa bầu bí ý
    • 136 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

mình nghĩ là nếu cơ địa ai ốm yếu thì mới lo, còn nếu khỏe mạnh bt thì ko sao ! chẳng thế mà có câu chuyện cười là :
    có 2 đứa bé sinh đôi trong bụng mẹ trò chuyện với nhau, 1 bé hỏi
    lớn lên m thích làm nghề gì,
    bé còn lại trả lời, lớn lên t làm bsy, còn m?
    t thì chỉ mong lớn lên đi học võ cho giỏi để quật chết cái thằng đầu trọc ngày nào cũng phun nước miếng vào mặt t với m ^^!

Tri chi vi tri chi, bất tri vi bất tri, thị tri dã. (nguy hiểm )
    • 52 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kop_kon86 Xem bài viết
    mình nghĩ là nếu cơ địa ai ốm yếu thì mới lo, còn nếu khỏe mạnh bt thì ko sao ! chẳng thế mà có câu chuyện cười là :
    có 2 đứa bé sinh đôi trong bụng mẹ trò chuyện với nhau, 1 bé hỏi
    lớn lên m thích làm nghề gì,
    bé còn lại trả lời, lớn lên t làm bsy, còn m?
    t thì chỉ mong lớn lên đi học võ cho giỏi để quật chết cái thằng đầu trọc ngày nào cũng phun nước miếng vào mặt t với m ^^!
    ^^ thỉnh thoảng ox mình cũng hay trêu mình chuyện cười này
    Mẹ yêu con ...yêu rất nhiều....cảm ơn con đã đến bên bố mẹ
    • 183 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

. chết cười.tí nữa hù c cho sợ k dám chọc vào nữa!!!!!!
    • 37 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

e mới mang thại đc 8 tuần à.
    xxx chẳng bảo vệ j hết trơn
    sáng ra đoc mấy thông tin trên mạng mà hết cả hồn
    chắc lần sau phải cẩn thận hơn thôi :P
    • 984 Bài viết

• 381 Được cảm ơn

Nhà iêm cũng cứ cho vào thoải mái, em cũng nghĩ như mấy nàng trên kia, ai cơ địa yếu mới lo thôi, cũng giống như người ta nói kiêng 3th đầu không xxx ấy, nhìu người cho chồng cai hẳn 5th mới xx lại nhưng nhà em vẫn đều đặn lắm