• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.72K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 25 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

chào các mẹ! mẹ nào có mẫu đơn xin nghỉ thai sản cho em xin với. Em rất cảm ơn
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bầu nằm ngửa hay nghiêng? tư thế nào tốt?

Chào các Bầu! Mình mới bước qua giai đoạn 2 của cuộc hành trình Làm Mẹ!...dù tập 2 còn nhiều cái...

• Thực đơn cho mẹ bầu và bé khỏe mạnh mà mẹ không lên cân nhiều

Mình bầu tập 2. Tập 1 thì cứ nghĩ con đầu nên chả màng đến vóc dáng. Vậy nên k có chọn lọc những...

• Cơ hội cho bé tỏa sáng với vai trò Người dẫn chương trình

Người dẫn chương trình (hay được gọi tắt là MC) là nhân vật mà các bé được “gặp gỡ” mỗi ngày trên...

• xin mẫu đơn xin nghỉ thai sản

Có mẹ nào có mẫu đơn xin nghỉ thai sản không cho em xin 1 bảng với . Em mới mang thai được khoảng hơn 5 tháng , mà công ty bắt phải quyết định xem ngày nào nghỉ để sinh em bé . Họ còn nói là sợ em đang đi làm như vậy, rồi hôm sau gọi điện vào báo là em đi sinh rồi nên không thể vào làm được . Họ...

• Chế độ nghỉ thai sản!

Các Mẹ ơi, cuối tuần vừa rồi mình vừa nghe được thông tin của nhỏ bạn của mình (nó cũng đang có bầu) làm ở Ủy ban Chứng Khoán Nhà Nước là đã có công văn về chế độ nghỉ cho thai sản từ ngày 01/01/2007 là được 5 tháng. Nhưng hiện tại bên công ty mình vẫn chưa thấy thông báo gì cả nên mình vẫn không...

• 2,990 Bài viết

• 1,883 Được cảm ơn

sao lại phải mẫu thế nhỉ, mình hồi trước nghỉ trước hạn mới cần, chứ bụp phát đi đẻ tưởng không cần chứ nhỉ.
    NB: 3,4 kg - 21d: 4,2 kg - 1m: 4,5 kg - 2m: 5.9 kg - 3m: 6.8 kg:Applause: - 100d: 6.9 kg, 3m3w: tầm 7.3 kg, 64 cm, 4m: 7,5 kg, lẫy; 5m: 8,2 kg - phun mưa; 6m: 9 kg; 7m: 9.2 kg; 8m: 9.5 kg; 1Y: 10.8 kg (cả bì, huhu)
    27/6: ăn dặm; 8m: bò, từ bò -> ngồi :Rose: