Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
  • Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

Xem trai hay gái bằng bắt mạch

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 18.6K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 185 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Minh có thai khong 5w roi.
    Hôm nay mình đi bắt mạch thử vì có thai lần này khác lần trước.
    Mình khám ở Lĩnh Nam. cụ nói rằng con trai (khám rất cẩn thận nhé).
    Cón mình khám ở 96 Đội Cấn thì có một chị cũng trẻ thôi (chi Phuong), khám và chỉ nói là 85% là con gái,mạch tốt. Hic.hic...

Me nao co kinh nghiem di bat mach chi minh voi nhe!
    DS CLB Cắt may Online :https://docs.google.com/spreadsheet/...kE&pli=1#gid=0
    Link Thể lệ cuộc thi 7 năm Topic TKCM http://www.webtretho.com/forum/f231/...0/index61.html
    Địa chỉ email gửi bài dự thi : Hoatiti.1976@gmail.com hoặc viethang0603@yahoo.com

BỐ - MẸ - CÚN - CÒ

• 135 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mình bắt mạch lúc 7w ở 95 Đội cấn, bảo con trai cháu ạ, mà còn nhắc đi nhắc lại mấy lần cơ. Thế rồi 16w đi SA ở 125 Thái Thịnh - Bsỹ Trâm Khẳng định luôn con gái em ạ. Choáng váng vì đã trót tin vào bắt mạch.:Thinking:

• 161 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Chắc cũng tuỳ người các Mẹ ạ, hồi 3 tuần mình đi bắt mạch ở Đội Cấn, bà lang gì đó mình quên tên rồi, bảo mình con gái, và chính xác 100%.

• 185 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Chac la con tuy nguoi bat mach nua. Vi minh thay chi ay tre lam
    DS CLB Cắt may Online :https://docs.google.com/spreadsheet/...kE&pli=1#gid=0
    Link Thể lệ cuộc thi 7 năm Topic TKCM http://www.webtretho.com/forum/f231/...0/index61.html
    Địa chỉ email gửi bài dự thi : Hoatiti.1976@gmail.com hoặc viethang0603@yahoo.com

BỐ - MẸ - CÚN - CÒ

• 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Theo mình thì mình không tin vào việc này mấy vì không có cơ sở khoa học

• 317 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

tóm lại đừng tin làm gì, mình chẳng thấy có cơ sở khoa học nào cả. Như mình, tò mò đi bắt mạch thử 2 lần đều là chym, nhưng bấy giờ 23w là hĩm rồi nhé.

• 604 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Mình cũng chả tin bắt mạch mà biết trai hay gái đâu:cool: nếu bắt mạch chuẩn đoán bệnh thì họa may còn có chứ sao biết đc trai hay gái. Mẹ nào lỡ bắt mạch mà trúng thì chắc do may mắn nhỉ :Smiling:

• 173 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

minh bat mach o 3 nơi nổi tiếng : Ông LAng tich o Linh nam, ông LAng su o Đôi can, va anh gi trẻ trẻ ở 95 đôi cận: Kêt quả trùng nhau: COn trai.
    Mấy hôm nay đi siêu âm 03 bác sỹ nổi tiếng: Bác Thưc viện lão khoa, anh Vỹ dốc Phụ sản; Anh Ánh Vạn phúc: Kết quả cũng trũng nhua: 90% con gái
    Hic! Biết tin ai bây giờ???
    Bố: 1974; Mẹ: 1981; con gái: 2008; Mẹ nào tư vấn giùm tớ Sinh con tiếp theo năm mão hay năm thìn:Thinking: Tớ cảm ơn nhiều!:Rose:

• 1,009 Bài viết

• 1,154 Được cảm ơn

Hị hị đừng tin bắt mạch các mẹ ơi. Chỉ có chờ siêu âm là chuẩn nhất thôi. Ah, thấy bảo giờ có bộ thử giới tính sớm gì của Mẽo ấy, thử lúc khoảng 6 - 7w, chính xác 99% đấy. Mà 2tr/ bộ cơ. Gớm, bẩu như Quicktick 10k còn mua chứ 2tr thôi nghỉ. Mà thôi, con nào cũng là con, tò mò tí thui nhỉ.

• 7,401 Bài viết

• 3,590 Được cảm ơn

Có bộ Intelligender thử giới tính bằng cách thử qua nước tiểu. Có thể thử sớm nhứt là 6 tuần kể từ ngày đầu tiên mất chu kỳ kn, nghĩa là 10w thai tính từ ngày đầu của kỳ kinh trước. Bộ này khoảng $30 thôi nhưng nếu mà bán ra 2 triệu ở vn thì đắt quá.
    Signed :Rose:

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2