Mang thai - Chuẩn bị sinh

Xem sinh con trai hay gái dựa vào tuổi vợ chồng và ngày thụ thai

Đến trả lời mới nhất
  • 28 Lượt chia sẻ
  • 157K Lượt đọc
  • 1.66K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 19,205 Bài viết

• 4,798 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mrvuben Xem bài viết
    Vợ chồng em mới phát hiện có bầu.Hôm qua đi siêu âm thì thấy trên giấy siêu âm ghi là bình thường và thai được 4 tuần.Thấy hình siêu âm thì e chẳng thấy gì cả chỉ thấy mỗi cục hình như la cục máu.Rồi nghe bác sĩ bảo là hình như còn đang đợi chưa chắc chắn có mà còn xem nó có thích hợp ko rồi gì gì nữa đó.Nghe chẳng biết sao cả.Mong các mẹ chỉ bảo.
    Ngày kinh cuối của Vợ e là 30/6
    Em sinh 29/3/1985
    Vợ em 25/8/1985.

Ko biết là trai hay gái các mẹ nhỉ.Tối qua em mua 1 hộp thuốc S Pretanal bắt Vợ e ngày nào cũng uống nghe nói các mẹ trên diễn đàn bảo là tốt.Ngoài ra ko biết có cần uống thêm gì nữa ko nhỉ.:Thinking:
    E vào đây hỏi chị bongchipty để chị ấy xem cho là con trai hay con gái nhé rooling:rooling:rooling:

Xem sinh trai hay gái dựa vào tuổi vợ chồng và ngày thụ thai (Phần 3)

Prenatal là vitamin tổng hợp, thời gian này chỉ cần uồng ngày 1v là đủ e ạ, kô cần uống thêm gì đâu :cool::cool::cool:
    LỠ MUA ĐẮT CŨNG QUYẾT KHÔNG BÁN RẺ

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Xem sinh trai hay gái dựa vào tuổi vợ chồng và tháng thụ thai (Phần 4)

Trang nhà mình đã hơn 100 trang rùi nên em mạn phép lập nhà mới cho chị Bongchipty. Nhân dịp nhà mới em chúc Mẹ con Bongchipty luon mạnh khoẻ, gia đình hạnh phúc, vui vẻ, có đủ sức khỏe phục vụ trí tò mò của bọn em! Chúc các mẹ luôn mạnh khoẻ, vui vẻ, tươi trẻ, cùng các bé vượt qua 9 tháng 10 ngày...

• Thai nhi kém thông minh: Lỗi lớn do mẹ!

Tâm lý người mẹ trong thời gian mang thai ảnh hưởng rất lớn đến sự hình thành tính cách, tinh thần...

• Bạn sẽ sinh con trai hay gái dựa trên biểu đồ Trung Hoa cổ?

"Muốn biết baby tương lai của bạn là trai hay gái, hãy nhìn vào biểu đồ của người Trung Hoa cổ xưa. Biểu đồ này được chôn trong ngôi mộ gần Bắc Kinh khoảng 700 năm và bây giờ thuộc Viện Khoa Học Bắc Kinh. Trong lịch sử nhiều người thấy rằng biểu đồ dự đoán rất chính xác. Bạn hãy thử xem… Điều...

• Phụ nữ sinh con là để cho mình

Đừng khi nào cũng như cây tầm gửi vào một người đàn ông mà nghĩ rằng: Tôi sống cho anh, vì anh,...

• Bầu bí bị táo bón thì phải làm sao?

Em đang có bầu được 11 tuần, đợt này em lại nghén mận với cả vải, biết là nóng trong người rồi...

2. Video có thể bạn quan tâm

• 219 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mrvuben Xem bài viết
    Vợ chồng em mới phát hiện có bầu.Hôm qua đi siêu âm thì thấy trên giấy siêu âm ghi là bình thường và thai được 4 tuần.Thấy hình siêu âm thì e chẳng thấy gì cả chỉ thấy mỗi cục hình như la cục máu.Rồi nghe bác sĩ bảo là hình như còn đang đợi chưa chắc chắn có mà còn xem nó có thích hợp ko rồi gì gì nữa đó.Nghe chẳng biết sao cả.Mong các mẹ chỉ bảo.
    Ngày kinh cuối của Vợ e là 30/6
    Em sinh 29/3/1985
    Vợ em 25/8/1985.

Ko biết là trai hay gái các mẹ nhỉ.Tối qua em mua 1 hộp thuốc S Pretanal bắt Vợ e ngày nào cũng uống nghe nói các mẹ trên diễn đàn bảo là tốt.Ngoài ra ko biết có cần uống thêm gì nữa ko nhỉ.:Thinking:
    Thai 4 tuần thì túi thai chỉ cỡ 1cm, trông giống như một cục máu thôi bạn ạ. Bạn đừng lo quá. Bác sĩ bảo đợi để khẳng định chắc chắn thôi mà. Nếu bạn còn lăn tăn thì thử đi khám ở một chỗ khác xem sao.
/* Insert JS to active Chartbeat */ /* End Insert JS to active Chartbeat */