Mang thai - Chuẩn bị sinh

Xem sinh con trai hay gái dựa vào tuổi vợ chồng và ngày thụ thai

Đến trả lời mới nhất
  • 20 Lượt chia sẻ
  • 144K Lượt đọc
  • 1.66K Trả lời

21 Người đang theo dõi

• 708 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Chị gái mình có bầu 10 tuần, có anh bạn học về lý số gì đó xem tuổi 2 vợ chồng và chu kỳ kinh cuối (tháng thụ thai đó) rồi phán con trai. Hôm qua đi siêu âm ở tuần 13 bác sỹ nói con trai thật. Mình thử nghiệm mấy ng bạn anh ấy cũng nói đúng.
    Các mẹ muốn thử xem có chính xác không gửi ngày tháng năm sinh 2 vợ chồng và ngày kinh cuối mình hỏi anh xem thử xem đúng ko nhé
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 3,445 Bài viết

• 226 Được cảm ơn

Bạn ơi gởi giúp mình với nhé, thanks
    Tuổi 2vc mình: 24 chưa tính tuổi mụ nhé, nếu mụ 25
    Ngày kinh cuối:29/5
    Mong tin ban
    • 250 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

BẠn ơi, xem giúp mình với vợ 26, chồng 29 tuổi mụ, thụ thai 9/6 dươmg lịch. Cảmơn banmj nhiều
    • 252 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Chị ơi, nhờ chị hỏi giúp em luôn nhé! Chồng em sinh ngày 26/9/1980 (18/8 ÂL), em thì 18/9/1984 (23/8 ÂL), ngày đầu của KKC 5/6 ạ!
    Cảm ơn chị nhiều nha!
    • 708 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kent_love Xem bài viết
    Bạn ơi gởi giúp mình với nhé, thanks
    Tuổi 2vc mình: 24 chưa tính tuổi mụ nhé, nếu mụ 25
    Ngày kinh cuối:29/5
    Mong tin ban
    Nếu ngày kinh cuối của bạn là dương lich thì em bé nhà bạn là con gái :Rose::Rose:
    • 3,445 Bài viết

• 226 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebemp Xem bài viết
    Nếu ngày kinh cuối của bạn là dương lich thì em bé nhà bạn là con gái :Rose::Rose:
    Cám ơn bạn nhé, mình cũng đang mong gái đây :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • 1,836 Bài viết

• 574 Được cảm ơn

Chị gái mình có bầu 10 tuần, có anh bạn học về lý số gì đó xem tuổi 2 vợ chồng và chu kỳ kinh cuối (tháng thụ thai đó) rồi phán con trai. Hôm qua đi siêu âm ở tuần 13 bác sỹ nói con trai thật. Mình thử nghiệm mấy ng bạn anh ấy cũng nói đúng.
    Các mẹ muốn thử xem có chính xác không gửi ngày tháng năm sinh 2 vợ chồng và ngày kinh cuối mình hỏi anh xem thử xem đúng ko nhé
    Thế mình thì sao mebemp ơi, Mình 32, chồng 39 ( chưa tính tuổi mụ), tháng cuối chu kì là tháng 4/2008. BS bên này chả cho biết là trai hay gái nên mình và chồng mong quá...

Thanks mebemp nha!:Rose:
    • 708 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi littledragon Xem bài viết
    Thế mình thì sao mebemp ơi, Mình 32, chồng 39 ( chưa tính tuổi mụ), tháng cuối chu kì là tháng 4/2008. BS bên này chả cho biết là trai hay gái nên mình và chồng mong quá...

Thanks mebemp nha!:Rose:
    Con gái chị ạh, chúc chị và bé khỏe:LoveStruc:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 708 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pcpm Xem bài viết
    BẠn ơi, xem giúp mình với vợ 26, chồng 29 tuổi mụ, thụ thai 9/6 dươmg lịch. Cảmơn banmj nhiều
    Con trai bạn ạh :Rose:
    • 476 Bài viết

• 1,769 Được cảm ơn

Nhờ bạn xem mình với. Mình thai 11w.

Mình sinh năm 81 (28 tuổi mụ phải ko), còn chồng sinh năm 82 (27 tuổi mụ). Ngày đầu kỳ kinh cuối của mình là 10.5 (dương lịch).

Cảm ơn bạn trước nghen :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • 708 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MMMM Xem bài viết
    Nhờ bạn xem mình với. Mình thai 11w.

Mình sinh năm 81 (28 tuổi mụ phải ko), còn chồng sinh năm 82 (27 tuổi mụ). Ngày đầu kỳ kinh cuối của mình là 10.5 (dương lịch).

Cảm ơn bạn trước nghen :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    Bé trai bạn ạ :Rose::Rose::Rose:, chúc bạn và bé khoẻ, khi nào bạn có siêu âm lên thông báo xem chính xác không nhé:Rose:
    • 3,445 Bài viết

• 226 Được cảm ơn

Bé trai bạn ạ :Rose::Rose::Rose:, chúc bạn và bé khoẻ, khi nào bạn có siêu âm lên thông báo xem chính xác không nhé:Rose:
    Đúng rồi mẹ MMMM đã 11w cỡ 13w bạn có thể đi SA 4D biết gt rồi, nhớ lên thông báo nghen :LoveStruc:
    • 708 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chuottrang Xem bài viết
    Chị ơi, nhờ chị hỏi giúp em luôn nhé! Chồng em sinh ngày 26/9/1980 (18/8 ÂL), em thì 18/9/1984 (23/8 ÂL), ngày đầu của KKC 5/6 ạ!
    Cảm ơn chị nhiều nha!
    Con trai bạn ạ, chúc 2 mẹ con khỏe :Rose:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 476 Bài viết

• 1,769 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn. Đến 12w là mình đi siêu âm độ mờ da gáy, nếu có kết quả giới tính luôn thì sẽ báo cho bạn và các mẹ biết để xem độ chính xác bao nhiêu ha. :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveS truc:

Chúc bạn cùng gia đình khỏe, và may mắn :Rose:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 252 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Con trai bạn ạ, chúc 2 mẹ con khỏe :Rose:
    Ôi trời! Nhà em cũng đang mong 1 thằng ku quá ạ! Cảm ơn chị nhiều!
    • 469 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Chi ơi chị có thể post công thức tính lên cho mọi người tham khảo đc ko?
    • 708 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Mình forward cho anh ấy xem, vì không phải xem theo công thức thì phải, có mẹ nào đã siêu am rồi vào trắc nghiệm xem đúng không
    • 1,247 Bài viết

• 152 Được cảm ơn

mình năm 84 còn axã mình 83,kỳ cuối là 23/4 dương lịch.Bạn xem hộ mình với nhé :Applause::Applause:,sang tuần đi siêu âm sẽ thông báo để các mẹ tham khảo :Rose:
    • 708 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trong_hoa Xem bài viết
    mình năm 84 còn axã mình 83,kỳ cuối là 23/4 dương lịch.Bạn xem hộ mình với nhé :Applause::Applause:,sang tuần đi siêu âm sẽ thông báo để các mẹ tham khảo :Rose:
    Bé gái bạn ạ, chúc bạn và bé khỏe:LoveStruc:
    • 1,247 Bài viết

• 152 Được cảm ơn

Bé gái bạn ạ, chúc bạn và bé khỏe:LoveStruc:
    Cám ơn bạn nhé,ko hiểu sao từ đầu mình cũng có linh cảm là 1 nàng cách cách,hồi hộp lắm đến ngày đi siêu âm để đc nhìn thấy con yêu