• 0 Lượt chia sẻ
  • 20.3K Lượt đọc
  • 63 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
    • 823 Bài viết

• 740 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangdqt Xem bài viết
    Các mẹ ơi, hiện tại em đang dùng thuốc Prenatal Fort, loại lọ 100v, có hình mẹ bồng con ở bên ngoài. Em thấy mọi người ko nhắc gì đến loại thuốc này, trong khi tiệm thuốc tây thì trấn an em rằng thuốc này rất tốt, SX tại Mỹ. Có ai biết về thuốc này ko nhỉ, em ko biết sự lựa chọn của mình có đúng ko nữa, các mẹ tư vấn giúp em với ạ.
    Cái này tuơng tự như Bibola qc trên tv, hàng Mỹ nhưng mà là Mỹ Tho nói là sx tại Mỹ nhưng tôi đố bạn tìm thấy bất kỳ 1 thông tin nào liên quan tới sp này bên Mỹ, ngoài trừ các web bán hàng VN. Bạn ơi, tránh xa mấy cái loại này ra
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hoangha2012; 14/11/2012 vào lúc 04:34 PM.
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Dạo này ở VN sao xuất hiện nhiều dạng hàng hóa cứ ghi là sản xuất tại Mỹ nhưng ở Mỹ lại không thấy lưu hành, có vẻ dạo này thương hiệu Mỹ bị lạm dụng quá, không biết đâu mà lường được, tốt nhất là mua trực tiếp từ Mỹ thì có thể yên tâm hơn.
    • 1,119 Bài viết

• 400 Được cảm ơn

Loại Pre-natchoice thì sao ạ? e đang uống loại này, cũng xuất xứ Mỹ ạ. E thấy mọi người ít dùng loại này nên cũng lo lo k bít có đc k?
    Thanh lý Bộ quần áo I LOVE MAMA, PAPA lẻ size: http://zaodich.com/forum/f2929/thanh.../#post29913897
    Vẽ chibi đáng yêu và ngộ nghĩnh http://zaodich.com/forum/f2922/nhan-.../#post29697259
    Thanh lý quần áo http://zaodich.com/forum/f2931/bau-b.../#post29725556
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Các sản phẩm tiết kiệm tại OCB

OCB ơi, mình muốn hỏi về các dịch vụ tiết kiệm tại OCB. Không biết OCB có những gói tiết kiệm như...

• Đồ ngu, em vỡ ối rồi!

Chắc hẳn mấy ngày qua nhiều mẹ cũng đã đọc được bài này trên báo mạng :). Khi mình đọc thì vừa cười...

• Có nên uống Vitamin tổng hợp cho bà bầu???

Cô bạn em ở Mỹ gởi về cho 1 lọ Vitamin tổng hợp 300 viên - của hãng CVS Pharmcay, nói bên Mỹ không có khái niệm uống sữa bà bầu như ở mình. Bác sĩ đều kê uống Vitamin này hết, 100% bà bầu Mỹ đều dùng. Nó cũng uống và có thằng ku hơn 1 tuổi khoẻ mạnh, nhanh nhẹn lắm. Nhưng khi đi khám thai, em mang...

• Chuyện ly hôn của người đàn ông mang thai thay cho vợ

Ở nước ngoài có nhiều chuyện thật lạ lùng các mẹ ạ. Mình không dám phán xét, chỉ nêu lại đây một...

• Vigor complete có phải là vitamin tổng hợp cho bà bầu không ạ?

Chào các mẹ! Tình hình là em có thai 6 tuần rùi! Bác sĩ kê đơn cho em uống Iberet, em ra quán mua thì họ bảo là loại Vigor complete rất tốt, nó cũng giống như Iberet vậy. Hic, chẳng hiểu lúc đó em thế nào mà bỏ 500k ra mua một lọ. Về tìm hiểu thông tin thì chẳng hiểu gì cả vì toàn tiếng BaLan hay...

• 675 Bài viết

• 1,653 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoa_ngau_nhien Xem bài viết
    Loại Pre-natchoice thì sao ạ? e đang uống loại này, cũng xuất xứ Mỹ ạ. E thấy mọi người ít dùng loại này nên cũng lo lo k bít có đc k?
    bạn nên tự mình lên google để tra cứu tên thuốc xem thuốc này có được các kênh phân phối ở Mỹ bán không, ví dụ một số trang như Amazon, drugstore......nếu như không có thông tin gì mà chỉ thấy ở Việt Nam mới có thì thuốc của bạn không đạt các tiêu chuẩn kiểm định của Mỹ như bạn kỳ vọng đâu. Mình cũng khuyên bạn ko nên uống loại thuốc này vì nguồn gốc và kiểm định chất lương không rõ ràng
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4