Viêm nhiễm phụ khoa khi mang thai

• 1 Lượt chia sẻ
  • 94.8K Lượt đọc
  • 364 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 51 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Cả nhà cho e hỏi chút kinh nghiệm với ạ!!! e đang bầu tuần thứ 10 nhưng cũng ra nhiều khí hư lúc thì như bột màu trắng, lúc lại màu vàng và có mùi chua. e cứ phải dùng băng vs suốt mặc dù e vs rất sạch, tối rửa ĐVS Dạ Hương, hàng ngày đi tiểu đều rửa nước và thấm khô vậy mà vẫn bị. Đi khám hồi 5 tuần bs cho đặt poligynax 6 viên, đặt xong 1 thời gian lại bị, bs bảo e k thấy ngứa thì cứ kệ nó, vs tốt là được nhưng e thấy khó chịu quá, k bít có mẹ nào bị như e k, cho e học chút kn chữa ntn để em bé k bị ảnh hưởng??? Cảm ơn các mẹ trước nhé!!!!
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bethang8 Xem bài viết
    Em dang lo lắng quá các chi ơi. Lúc thai được 10 tuần em bị nấm, bác sĩ cho em đặt 1 viên Canesten 500g. Lúc đó chưa biết về thuốc này nên em để cho bsĩ đặt nhưng bgiờ đọc 1 số thông tin em biết thuốc này không dùng cho phụ nữ có thai 3 tháng đầu. Có chị nào đặt Canesten 3 tháng đầu thai kì không và khi sinh em bé ra em bé có bị ảnh hưởng gì không ạ? Mong nhận được tin các chị sớm vì em đang lo quá.
    Chị bethang ơi. Em gửi tn kết bạn cho
    comment by WTT mobile view
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bethang8 Xem bài viết
    Em dang lo lắng quá các chi ơi. Lúc thai được 10 tuần em bị nấm, bác sĩ cho em đặt 1 viên Canesten 500g. Lúc đó chưa biết về thuốc này nên em để cho bsĩ đặt nhưng bgiờ đọc 1 số thông tin em biết thuốc này không dùng cho phụ nữ có thai 3 tháng đầu. Có chị nào đặt Canesten 3 tháng đầu thai kì không và khi sinh em bé ra em bé có bị ảnh hưởng gì không ạ? Mong nhận được tin các chị sớm vì em đang lo quá.
    Chị dùng canesten đợt đó như thế nào. Em cũng đang trong trường hợp như chị. Ngày nào cũng lo lắng. Hic
    comment by WTT mobile view
    • 768 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em bị viêm nhiễm sau sinh thôi mà đã thấy khốn khổ rồi, đợt đấy có chị giúp việc, bà ấy rảnh ở nhà tìm hiểu giới thiệu cho mình các Gel phụ khoa Lisa House. Đầu cũng chẻ tin lắm vì nghĩ chị ý ko biết nhiều. Thôi cũng kệ mua về dùng thử....Uồi hiệu quả bất ngờ luôn các mẹ ạ, =))). ak fanpge sp đó đây các mẹ ạ: http://bit.ly/lisa-house