• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 3 Lượt chia sẻ
  • 30.9K Lượt đọc
  • 99 Trả lời

12 Người đang theo dõi

• 44 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Các chị ơi...Dạo này tình hình kinh tế kẹt quá...em thì còn trẻ lại đang bầu bí...3 tháng nữa là sinh...Em đang muốn tìm một việc gì đó làm thêm để kiếm thêm chút tiền chuẩn bị cho sinh nở...Có ai biết việc làm nào cho bà bầu mà uy tín thì chỉ cho em với ạ...em cảm ơn nhiều nhiều:Rose::Rose::Rose:

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 44 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Quên. Việc làm thêm kô cần bằng cấp gì các mẹ nhé.

• 628 Bài viết

• 351 Được cảm ơn

Mẹ này giông' y chang mình, cũng con 3 tháng nữa la sinh ma kt đang khó khăn. Hix, mình la gv day môn phụ, hết tuân` này là nghỉ hè, như vây là lương chính bị cắt giảm, lương day thêm trường DL ko còn, trong khi đó còn bao nhiêu thư' phai chi tiêu. Lo cho con sap sinh ma mẹ ko có điêu kiên...

• 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

huhu em cũng còn 3 tháng là sinh rùi cũng giống như chị là đang ở nhà chơi không,trước có bán hàng trên mạng nhưng thu hồi vốn thì ko nhanh nên cái đó chỉ là vừa đi làm vừa bán phụ cho vui thôi chứ mong chờ vào nó thì...tại sao nước minh ko có việc làm nào ưu tiên cho bà bầu giống 1 số nước nhỉ.hic hic

• 68 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

mình cũng mang bầy tháng thứ 5, muốn đi làm, ở nhà suốt stress quá, cãi nhau với ox suốt. cứ thế này vc bỏ nhau mất. muốn đi làm mà chẳng biết làm gì vì đang bầu bí, mẹ nào giúp mình với

Mẹ yêu con!

• 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình mang thai tháng thứ 2 ở nhà chán quá. ước gì có việc làm ưu tiên bà bầu như bạn juna-phuong nhỉ.

• 203 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Mình có bầu nhưng cũng khá khỏe mạnh
    Muốn đi làm mà mẹ chồng với cả chồng ko cho.
    H cứ ở nhà 1 mình thấy buồn bực chân tay quá
    YCN

• 144 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Các mẹ nhận đồ gia công về nhà làm đi, Công vừa nhẹ nhàng vừa có thêm thu nhập, mà ko phải đi lại vất vả. VD: xếp bông ráy tai vào hộp, gấp hộp giấy, trang trí hộp quà... Nhiều việc lắm , làm đến khi sanh thì nghỉ chứ giờ bầu bì ai nhận mình đi làm đâu
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 968 Bài viết

• 532 Được cảm ơn

hic mang bầu thì khó mà tìm đc việc lắm, mình nghĩ nếu có điều kiện, có vốn thì buôn bán lặt vặt gì thêm thôi, chứ xin việc đúng là k ai nhận, kể cả nhà nước cũng khó lắm

• 79 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi menhim11 Xem bài viết
    Các mẹ nhận đồ gia công về nhà làm đi, Công vừa nhẹ nhàng vừa có thêm thu nhập, mà ko phải đi lại vất vả. VD: xếp bông ráy tai vào hộp, gấp hộp giấy, trang trí hộp quà... Nhiều việc lắm , làm đến khi sanh thì nghỉ chứ giờ bầu bì ai nhận mình đi làm đâu
    Tìm mấy việc đó ở đâu hả mẹ nó?