• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.59K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bác ơi giúp tôi được không!
    Tôi mang bầu mà không biết. Tôi bị sốt và đã uống thuốc Paracetamol 500mg và 1 loại thuốc tăng lực nũa.
    Giúp tôi với giờ tôi phải làm thế nào?
    Nó có ảnh hưởng đến thai nhi ko?
    Giúp tôi với!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Quả vú sữa- mẹ bầu không thể bỏ qua

Mùa hè là mùa của những quả vú sữa chín mộng, thơm ngon. Đừng bỏ qua với trái cây tuyệt vời này...

• Chồng giúp vợ sinh con dưới nước cảm động quá các mẹ

Trong những phút giây khó khăn, đau đớn nhất mà người phụ nữ phải chịu đựng khi sinh con, người...

• Uống thuốc tẩy giun trước khi mang bầu

Mình hay bị đau bụng buổi sáng, bây giờ mình rất muốn uống thuốc tẩy giun. Nhưng mình cũng đang trong thời kỳ không kế hoạch để có em bé. Có mẹ nào biết vấn đề này chia sẻ với tớ nhé. Đọc hướng dẫn của toa thuốc thì chỉ cấm chỉ định cho những ngưòi mang thai thôi còn không thấy có cấm chỉ định cho...

• Uống thuốc tránh thai (Postinor, New Choice...) khi mang bầu...

Các chi ơi, em không biết là mình có bầu, hôm qua thử thấy lên 2 vạch, lo quá vì trong tháng trước em có uống loại thuốc 72h ma có hình hoa hồng ý. Em đang lo lắng quá, không biết có ảnh hưởng gì đến em bé không, em muốn giữ cái thai này, cứ nghĩ đến 9 tháng nữa mình lại có thêm một em bé, nó là...

• tự cho bé uống kháng sinh có nguy hiểm không?

Khi thấy con ho, sốt, tôi đều tự ra hiệu thuốc, mua kháng sinh về “điều trị” cho bé, và bé uống vào...

• 593 Bài viết

• 233 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Diepngan Xem bài viết
    Các bác ơi giúp tôi được không!
    Tôi mang bầu mà không biết. Tôi bị sốt và đã uống thuốc Paracetamol 500mg và 1 loại thuốc tăng lực nũa.
    Giúp tôi với giờ tôi phải làm thế nào?
    Nó có ảnh hưởng đến thai nhi ko?
    Giúp tôi với!
    Nếu mang thai mà không biết, uống thuốc khác để chữa bệnh. Thì mail cho tôi để lấy bài thuốc giải độc.