• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.59K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bác ơi giúp tôi được không!
    Tôi mang bầu mà không biết. Tôi bị sốt và đã uống thuốc Paracetamol 500mg và 1 loại thuốc tăng lực nũa.
    Giúp tôi với giờ tôi phải làm thế nào?
    Nó có ảnh hưởng đến thai nhi ko?
    Giúp tôi với!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bé 18 tháng tuồi dùng sũa TH Truemilk Được không?

Con tôi 18 tháng tuổi hôm trước tôi uống TH Truemilk và có cho con uống thử thấy bé có vẻ thích...

• Da dẻ trắng đẹp sau khi sinh nhờ nước dứa

Có Mẹ nào sanh xong mún da dẻ trắng đẹp thì nhào zo đây nhé..có bí kíp nè.. Được làm mẹ là thiên...

• Uong sua khi mang bau

Các mẹ ơi, Cho em hỏi với, em mới được 6 tuần, đang uống sữa Enfamama, nhưng mà em nghe nói k nên uống sữa trong 3 tháng đầu vì dễ sảy thai, vả lại trong 3 tháng đầu baby sẽ "ăn uống" bằng những chất có sẵn trong người mình. Như vậy có đúng k các mẹ nhỉ? có nên uống sữa nữa k? có mẹ nào kinh...

• Đồ uống trong khi mang bầu

Cả nhà ơi,em đang có em bé được 14w,em mới uống được 2 hộp sữa bà bầu thôi nhưng giờ không uống nổi nữa,em nôn hết không chịu được, em hỏi cả nhà xem em nên uống gì là tốt,em uống sữa tươi nhưng thấy hàm lượng dinh dưỡng không cao mà không có canxi,em lo lắm cả nhà giúp em với

• Đồ ngu, em vỡ ối rồi!

Chắc hẳn mấy ngày qua nhiều mẹ cũng đã đọc được bài này trên báo mạng :). Khi mình đọc thì vừa cười...

• 593 Bài viết

• 234 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Diepngan Xem bài viết
    Các bác ơi giúp tôi được không!
    Tôi mang bầu mà không biết. Tôi bị sốt và đã uống thuốc Paracetamol 500mg và 1 loại thuốc tăng lực nũa.
    Giúp tôi với giờ tôi phải làm thế nào?
    Nó có ảnh hưởng đến thai nhi ko?
    Giúp tôi với!
    Nếu mang thai mà không biết, uống thuốc khác để chữa bệnh. Thì mail cho tôi để lấy bài thuốc giải độc.