• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.78K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bác ơi giúp tôi được không!
    Tôi mang bầu mà không biết. Tôi bị sốt và đã uống thuốc Paracetamol 500mg và 1 loại thuốc tăng lực nũa.
    Giúp tôi với giờ tôi phải làm thế nào?
    Nó có ảnh hưởng đến thai nhi ko?
    Giúp tôi với!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Uống thuốc tránh thai (Postinor, New Choice...) khi mang bầu...

Các chi ơi, em không biết là mình có bầu, hôm qua thử thấy lên 2 vạch, lo quá vì trong tháng trước em có uống loại thuốc 72h ma có hình hoa hồng ý. Em đang lo lắng quá, không biết có ảnh hưởng gì đến em bé không, em muốn giữ cái thai này, cứ nghĩ đến 9 tháng nữa mình lại có thêm một em bé, nó là...

• Clinic điều trị miễn phí nám, tàn nhang, bớt cho phụ nữ Việt Nam!

Các mẹ ơi, sáng nay em mới đọc báo thấy có chương trình điều trị nám, tàn nhang miễn phí của CC...

• Bầu bí, ngượng chín mặt!

Trong thời gian bầu bí, mẹ có thể sẽ phải đối mặt với những triệu chứng vô cùng ngượng ngùng như...

• Uong sua khi mang bau

Các mẹ ơi, Cho em hỏi với, em mới được 6 tuần, đang uống sữa Enfamama, nhưng mà em nghe nói k nên uống sữa trong 3 tháng đầu vì dễ sảy thai, vả lại trong 3 tháng đầu baby sẽ "ăn uống" bằng những chất có sẵn trong người mình. Như vậy có đúng k các mẹ nhỉ? có nên uống sữa nữa k? có mẹ nào kinh...

• Ngắm tận mắt các bộ phận trên cơ thể thai nhi

Những hình ảnh 3D dưới đây sẽ giúp mẹ được dịp "mục sở thị" những bộ phận nhỏ xíu trên cơ thể thai...

2. Video có thể bạn quan tâm

• 592 Bài viết

• 242 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Diepngan Xem bài viết
    Các bác ơi giúp tôi được không!
    Tôi mang bầu mà không biết. Tôi bị sốt và đã uống thuốc Paracetamol 500mg và 1 loại thuốc tăng lực nũa.
    Giúp tôi với giờ tôi phải làm thế nào?
    Nó có ảnh hưởng đến thai nhi ko?
    Giúp tôi với!
    Nếu mang thai mà không biết, uống thuốc khác để chữa bệnh. Thì mail cho tôi để lấy bài thuốc giải độc.
/* Insert JS to active Chartbeat */ /* End Insert JS to active Chartbeat */