• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

Uống nước dừa xiêm, ăn khoai mì có ảnh hưởng gì không?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 62.2K Lượt đọc
  • 221 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 1,711 Bài viết

• 934 Được cảm ơn

Những mẹ nào thai trên 20 tuần mà có bị thiếu ối thì uống nước dừa để tạo ối. Nhưng cái gì thì cũng điều độ, uống quá nhiều sẽ kg tốt.

• 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chipbongxinh Xem bài viết
    Thế có nên ăn luôn cả cùi dừa ko các mẹ?E cũng chuẩn bị đi mua dừa về uống,nhg ngại cái khoản đục đục lấy nước quá,hic hic....
    Khi bạn qua mua có thể yêu cầu người bán dừa xiêm chặt sẵn cho bạn. mà nếu là dua xiem loai 1 thì cùi sẽ rất mỏng bạn chỉ cần lấy dao gọt nhẹ cũng dc.hj..hj
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Trẻ cần gì những năm đầu đời

Nghiên cứu cho thấy sự phát triển trí não và trí thông minh của con người phụ thuộc vào nhiều yếu...

• Cho bé ăn khi ngủ có ảnh hưởng gì không?

Bé nhà mình sang tháng thứ 4 rồi nhưng từ tháng trước bé lười bú bình nên mình toàn phải đút thìa. Bé vì vậy cũng ăn k được nhiều. Nhưng khi ngủ thì bé lại chịu mút bình vì thế nên mình toàn canh giờ lúc con ngủ thì nhét bình sữa cho con ăn. Buổi đêm mình cho bé ăn như vậy 2 bình, mỗi bình 60ml....

• Đồ ngu, em vỡ ối rồi!

Chắc hẳn mấy ngày qua nhiều mẹ cũng đã đọc được bài này trên báo mạng :). Khi mình đọc thì vừa cười...

• Bé trai hơn 5 tháng tuổi uống sữa bột chiết xuất từ đậu nành có ảnh hưởng gì không?

Xin chào tất cả các anh chị trong diễn đàn, hiện này em có 1 thắc mắc muốn hỏi đó là : bé trai nhà em được hơn 5 tháng tuổi, bé bị dị ứng với đạm sữa bò nên phải chuyển qua cho bé dùng sữa bột chiết xuất từ đậu nành, em đọc trên mạng thấy có người nói là ảnh hưởng, có người nói là ko ảnh hưởng đến...

• Mày râu vật vã trải nghiệm cơn đau đẻ

Không thể chịu nổi đau đớn sau vài phút trải nghiệm cảm giác lâm bồn, nhiều quý ông đã phải bỏ cuộc...

• 32 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình 28w rồi, cũng uống mỗi ngày 1 trái đây. Hy vọng là tốt cho con.