Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
  • Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.27K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 772 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Các mẹ ơi , em nôn quá, post bên topic song thai mà chưa được coment ...Nôn quá ..Em vừa đi siêu âm , thai được 6 tuần , gs = 23 mm , chưa phôi , nhưng có 2 yolsak , bs siêu âm noi là song thai , các mẹ có gặp trường hợp vậy chưa ạ ? :Straightf: Hiện em chả thấy nghén gì hết , chỉ thấy đói vào ruột và ho liên tục ?? Chị gái em cũng sinh đôi , ho đến 3 tháng mới khỏi .Các mẹ cho em hỏi "yolsak" "là gì vậy ạ ?

• 19,074 Bài viết

• 4,550 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MẹTweetySuri Xem bài viết
    Các mẹ ơi , em nôn quá, post bên topic song thai mà chưa được coment ...Nôn quá ..Em vừa đi siêu âm , thai được 6 tuần , gs = 23 mm , chưa phôi , nhưng có 2 yolsak , bs siêu âm noi là song thai , các mẹ có gặp trường hợp vậy chưa ạ ? :Straightf: Hiện em chả thấy nghén gì hết , chỉ thấy đói vào ruột và ho liên tục ?? Chị gái em cũng sinh đôi , ho đến 3 tháng mới khỏi .Các mẹ cho em hỏi "yolsak" "là gì vậy ạ ?
    Yolksac là túi noãn hoàng chị ạ, thường thì yolksac hình thành trước, sau đó phôi thai sẽ hình thành. Đúng như BS nói chị là có song thai đó. Lần trước e bị lưu cũng như chị vậy, cũng là song thai nhưng lúc đó là có 2 túi thai, 1 túi có yolksac, túi kia chưa có.

Thai còn nhỏ chưa nghén cũng là bình thường mà :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    LỠ MUA ĐẮT CŨNG QUYẾT KHÔNG BÁN RẺ

• 772 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Cám ơn chị 81vantreanh nhé , giờ trong lòng cảm giác lâng lâng sao đó , mà cũng lo nữa .Chừng nào thì mình mới biết là song thai cùng trứng khác trứng chị nhỉ? Chị có 2 túi thai , nhưng em có 1 túi mà 2 cái yolsak , vậy là cùng trứng phải không chị ?