Mang thai - Chuẩn bị sinh

Trước khi sinh cần chuẩn bị những gì cho mẹ và bé

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.86K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 105 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Theo kết quả SA thì em còn khoảng 01tháng nữa là sinh, nhưng họ bảo là con đầu thì thường là sinh trước 02 tuần vì là con đầu nên em không biết làm gì và chuẩn bị những gì trước khi sinh, mong các mẹ có kinh nghiệm giúp em nhé. Em sinh ở BV Phụ Sản HN
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Đi du lich Sing cần chuẩn bị những gì cho mùa này?

chả là bố cháu đi công tác ở Sing 1 tuần nên cho 2 mẹ con cháu ké theo, cháu thì mới có 6 tháng, các mẹ nào có kinh nghiệm share em chút, em chưa biết thời tiết bên đó thế nào mùa này để chuẩn bị đồ mang theo cho hợp lý, hay mua sắm ở đâu, những địa điểm nào nên đến du lịch?

• Đồ ngu, em vỡ ối rồi!

Chắc hẳn mấy ngày qua nhiều mẹ cũng đã đọc được bài này trên báo mạng :). Khi mình đọc thì vừa cười...

• Chăm vợ Bầu!

Chồng mình là người Miền Tây chính hiệu! Sinh ra trong 1 gia đình thuần nông, được học hành tử tế...

• Khi đi sanh chuẩn bị những gì? Các mẹ chỉ giúp với

Hi!! Mình với bà xã chuẩn bị đón baby lần đầu nên không biết khi đi sinh mang theo cho bé và mẹ những gì? các mẹ biết chỉ mình với.::Thinking:

• Chanh ngâm mật ong có thể trị ho được không?

Xin chào các mẹ thông thái! Mình nghe nhiều người nói cho con uống chanh ( chanh đào) ngâm mật...

• 1,183 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

topic như thế này có rồi, mẹ nó lên tìm hiểu trước khi mở topic kẻo bị mod la nha:Smiling:

2 Con là cuộc sống là tình yêu của mẹ. Mẹ yêu 2 con rất nhiều. Mong 2 con luôn bình yên trong vòng tay mẹ. Hôn các con nhiều:Rose:
    • 1,514 Bài viết

• 2,474 Được cảm ơn

Chào bạn,
    Chuyên mục đã có topic về đề tài này. Đề nghị bạn tham khảo hoặc post tiếp trong các topic có sẵn trong MỤC LỤC nhé