• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

trước khi mang thai có hiện tượng j

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.01K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi! e là thành viên mới của diễn đàn nhà mình. Các chị đã có nhiều kinh nghiệm cho e hỏi với : Khi mới có thai thì có những hiện tượng j được ko? và chu kỳ kinh nguyệt cuối cùng của e là ngày 08/01 DL thì đến nay thai nhi của e được bao nhiêu tuần rồi ạ. Xin trả lời sớm cho e , e cảm ơn các chị nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 19,205 Bài viết

• 4,788 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thutrangtuananh Xem bài viết
    Các chị ơi! e là thành viên mới của diễn đàn nhà mình. Các chị đã có nhiều kinh nghiệm cho e hỏi với : Khi mới có thai thì có những hiện tượng j được ko? và chu kỳ kinh nguyệt cuối cùng của e là ngày 08/01 DL thì đến nay thai nhi của e được bao nhiêu tuần rồi ạ. Xin trả lời sớm cho e , e cảm ơn các chị nhiều
    Khi mới có thai bụng đau lâm râm, đầu ti/bầu ngực đau, đi tiểu nhiều, hay xì hơi , hay ợ chua, nôn khan.... Tính theo CKC thì hôm nay thai của e được 5 tuần 4 ngày rồi.
    LỠ MUA ĐẮT CŨNG QUYẾT KHÔNG BÁN RẺ

• 2,497 Bài viết

• 445 Được cảm ơn

TUỔI THAI tính theo ngày đầu kì kinh cuối đó bạn. bạn cứ tính tới giờ là ok. bé bạn gần 6 tuần rồi
    • 830 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

có thai mà ko bít, uống thuốc đau bụng có sao ko ợ...
    Mẹ càng yêu con hơn từ những điều như thế...

Yêu mũi tẹt, mắt híp của mẹ

Blog nhà cháu - http://my.opera.com/booHK/blog
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các chị!
    Em kinh nguyệt không đều. Em có kinh nguyệt 5/3/2011, tụi em làm chuyện ấy trong tầm ngày 12-17/3. Tháng này em có một số hiện tượng là: ngực căng và đau, bụng râm ran, đầu ti hơn thâm, người mệt mỏi. Em dùng que thử nhưng 1 vạch. Mà triệu chứng này hơi giống trước kỳ kinh, được mấy ngày rồi nhưng em vẫn chưa đến ngày. Liệu có phải em có thai ko? Cảm ơn các chị.