trước khi mang thai có hiện tượng j

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.43K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi! e là thành viên mới của diễn đàn nhà mình. Các chị đã có nhiều kinh nghiệm cho e hỏi với : Khi mới có thai thì có những hiện tượng j được ko? và chu kỳ kinh nguyệt cuối cùng của e là ngày 08/01 DL thì đến nay thai nhi của e được bao nhiêu tuần rồi ạ. Xin trả lời sớm cho e , e cảm ơn các chị nhiều
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT TRÊN WEBTRETHO

• 19,203 Bài viết

• 4,816 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thutrangtuananh Xem bài viết
    Các chị ơi! e là thành viên mới của diễn đàn nhà mình. Các chị đã có nhiều kinh nghiệm cho e hỏi với : Khi mới có thai thì có những hiện tượng j được ko? và chu kỳ kinh nguyệt cuối cùng của e là ngày 08/01 DL thì đến nay thai nhi của e được bao nhiêu tuần rồi ạ. Xin trả lời sớm cho e , e cảm ơn các chị nhiều
    Khi mới có thai bụng đau lâm râm, đầu ti/bầu ngực đau, đi tiểu nhiều, hay xì hơi , hay ợ chua, nôn khan.... Tính theo CKC thì hôm nay thai của e được 5 tuần 4 ngày rồi.
    LỠ MUA ĐẮT CŨNG QUYẾT KHÔNG BÁN RẺ

y4wMp7F9ts0G4F9tsp7
    • 2,523 Bài viết

• 572 Được cảm ơn

TUỔI THAI tính theo ngày đầu kì kinh cuối đó bạn. bạn cứ tính tới giờ là ok. bé bạn gần 6 tuần rồi
    s7JUp7
    • 830 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

có thai mà ko bít, uống thuốc đau bụng có sao ko ợ...
    Mẹ càng yêu con hơn từ những điều như thế...
    vol_05_25277_1244650498
    AucMiLdZp1

Yêu mũi tẹt, mắt híp của mẹ
    6Bpone2vp1
    pFOQp2

Blog nhà cháu - http://my.opera.com/booHK/blog
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các chị!
    Em kinh nguyệt không đều. Em có kinh nguyệt 5/3/2011, tụi em làm chuyện ấy trong tầm ngày 12-17/3. Tháng này em có một số hiện tượng là: ngực căng và đau, bụng râm ran, đầu ti hơn thâm, người mệt mỏi. Em dùng que thử nhưng 1 vạch. Mà triệu chứng này hơi giống trước kỳ kinh, được mấy ngày rồi nhưng em vẫn chưa đến ngày. Liệu có phải em có thai ko? Cảm ơn các chị.
');