Mang thai - Chuẩn bị sinh

trước khi mang thai có hiện tượng j

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.98K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi! e là thành viên mới của diễn đàn nhà mình. Các chị đã có nhiều kinh nghiệm cho e hỏi với : Khi mới có thai thì có những hiện tượng j được ko? và chu kỳ kinh nguyệt cuối cùng của e là ngày 08/01 DL thì đến nay thai nhi của e được bao nhiêu tuần rồi ạ. Xin trả lời sớm cho e , e cảm ơn các chị nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 19,205 Bài viết

• 4,786 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thutrangtuananh Xem bài viết
    Các chị ơi! e là thành viên mới của diễn đàn nhà mình. Các chị đã có nhiều kinh nghiệm cho e hỏi với : Khi mới có thai thì có những hiện tượng j được ko? và chu kỳ kinh nguyệt cuối cùng của e là ngày 08/01 DL thì đến nay thai nhi của e được bao nhiêu tuần rồi ạ. Xin trả lời sớm cho e , e cảm ơn các chị nhiều
    Khi mới có thai bụng đau lâm râm, đầu ti/bầu ngực đau, đi tiểu nhiều, hay xì hơi , hay ợ chua, nôn khan.... Tính theo CKC thì hôm nay thai của e được 5 tuần 4 ngày rồi.
    LỠ MUA ĐẮT CŨNG QUYẾT KHÔNG BÁN RẺ

• 2,497 Bài viết

• 445 Được cảm ơn

TUỔI THAI tính theo ngày đầu kì kinh cuối đó bạn. bạn cứ tính tới giờ là ok. bé bạn gần 6 tuần rồi
    • 830 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

có thai mà ko bít, uống thuốc đau bụng có sao ko ợ...
    Mẹ càng yêu con hơn từ những điều như thế...

Yêu mũi tẹt, mắt híp của mẹ

Blog nhà cháu - http://my.opera.com/booHK/blog
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các chị!
    Em kinh nguyệt không đều. Em có kinh nguyệt 5/3/2011, tụi em làm chuyện ấy trong tầm ngày 12-17/3. Tháng này em có một số hiện tượng là: ngực căng và đau, bụng râm ran, đầu ti hơn thâm, người mệt mỏi. Em dùng que thử nhưng 1 vạch. Mà triệu chứng này hơi giống trước kỳ kinh, được mấy ngày rồi nhưng em vẫn chưa đến ngày. Liệu có phải em có thai ko? Cảm ơn các chị.