tim thai đập bao nhiêu lần 1 phút là bình thường???

• 6 Lượt chia sẻ
  • 104K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 67 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Hôm mình đc 5w1ngày thì thấy tim 100l/p, sau đo 1tuần đi khám BS nói duới 100lân, bs bảo là bthuong vi gd nay tim khoảng 50-90 thôi, mình tiền căn thai ngừng phát triển 2lần, ko bik bs có nói vậy cho mình bớt lo hay ko nữa

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các Chị ơi, hôm qua e đi SA, em có thai đc 5w3d rồi, tim thai chỉ đập 108 lần/phút. Bác sĩ hẹn 2 tuần nữa đến khám lại. Như thế có nguy hiểm lắm không các Chị ơi?? Bác sĩ cũng k kê thuốc gì để uống thêm mà chỉ kê thêm axit folic để hỗ trợ thôi ạ.
    • 46 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình trễ kinh 1 tháng đi khám thì bác sĩnnói thai có 4 tuần nên cho uống thuốc bổ máu và utrogestan bổ sung noãn hoàng. 2 tuần sau đi khám thì thai được 7 tuần và vẫn tiếp tục uống bổ sung utrogestan. Hơn 4 tuần sau đi khám thì thai đã được 12 tuần. Có phải do thai yếu nên phải bổ sung utrogestan không?
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình mang thai được 18 tuần. tim thai là 170 lần/ phút. có phải bị cao quá ko các mẹ. liệu bé có bị sao ko ạ
    • 43 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi moonNTH Xem bài viết
    mình mang thai được 18 tuần. tim thai là 170 lần/ phút. có phải bị cao quá ko các mẹ. liệu bé có bị sao ko ạ
    Trên 140l/p thường là bé trai nhé, còn dưới 125l/p là bé gái, BS ko nói gì thì ko sao cả đừng lo lắng nhiều
    6645eded91
    9463f900fa
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy mẹ có kinh nghiệm cho e hỏi; e mới sa hôm nay thai được 8t6 ngày mà tim thai là 185. Vậy có cao lắm k
    comment by WTT mobile view
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban mua may do nhịp tim o dau the? Co the cho minh địa chi k?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban mua may do nhịp tim o dau the? Co the cho minh địa chi k?
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
');