• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

Thử que Chip - Chips lên 2 vạch , 1 vạch đậm và 1 vạch rất mờ!

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 10K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ!

Tâm trạng em bây giờ đang rất hồi hộp! Em không thể đợi đến sáng mai để thử lại được nên em rất mong các mẹ giúp em!

Em vừa dùng que thử Chip - Chips để thử, kết quả là lúc đầu em chỉ thấy 1 vạch hiện lên, em đã rất thất vọng. Nhưng sau đó, vì tò mò, em lại lôi ra xem lại, thì thấy có một vạch mờ nữa xuất hiện. Nên em rất mơ hồ và hồi hộp!

Các mẹ chuyên gia cho em với, như vậy liệu em có thai không ạ! Vợ chồng em đang rất mong có em bé rùi! Em vấn chưa dám nói với chồng em chuyện vừa rùi vì sợ không chắc chắn làm anh ấy mừng hụt!

Các mẹ giúp em với! Thanks! Chúc các mẹ ngày càng xinh đẹp, các bé hay ăn chóng nhớn!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 72 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Co' Me nao bi nhu e k?? Thag truoc ngay cuoi cua w la 1/8 e canh RT vua xxx xong thi den ngay 20/8 e co kinh tuc la thag 8 e bi 2lan!! E di bat mach cat thuoc bac uong,den ngay 9/9 thi e xxx vi theo cac Me chi trong nhug ngay do thi kha nang thu thai la cao sau do e hoi hop cho thi den ngay 20/9 e co Kinh,nhug chag co 1tin hieu ji het,ngoai viec lug e co dau 1chut,sau do la ra mau rat it k jog nhu nhug lan co kinh truoc,mau ra tug it mot va co mau do,e thay cac Me bao co truong hop la mau bao nen co dug QT thi chi co 1v. Den hom nay la e het kinh duoc 2 ngay thi lai bi trieu chug bug duoi cug va khi nghe mui ca hay mui ji la thi mac oi! Vay cac Me co biet truog hop nao giog e k?? E k dam thu nua vi so lai thay 1v thi bun lam . e dug dt nen k go dau dc cac Me thong cam nhe!! Mong cac Me giup e voi!!
    • 294 Bài viết

• 309 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haiha2701 Xem bài viết
    Chào các mẹ!

Tâm trạng em bây giờ đang rất hồi hộp! Em không thể đợi đến sáng mai để thử lại được nên em rất mong các mẹ giúp em!

Em vừa dùng que thử Chip - Chips để thử, kết quả là lúc đầu em chỉ thấy 1 vạch hiện lên, em đã rất thất vọng. Nhưng sau đó, vì tò mò, em lại lôi ra xem lại, thì thấy có một vạch mờ nữa xuất hiện. Nên em rất mơ hồ và hồi hộp!

Các mẹ chuyên gia cho em với, như vậy liệu em có thai không ạ! Vợ chồng em đang rất mong có em bé rùi! Em vấn chưa dám nói với chồng em chuyện vừa rùi vì sợ không chắc chắn làm anh ấy mừng hụt!

Các mẹ giúp em với! Thanks! Chúc các mẹ ngày càng xinh đẹp, các bé hay ăn chóng nhớn!
    bạn ơi, theo mình thì bạn cứ để 3 ngày nữa thử lại đi, ko biết bạn để thời gian lâu ko? nhưng như mình thấy cái chip chip nhìu khi để lâu cũng lên dương tính giả lắm.
    Có tin hiệu v2 mờ cũng tương đối mừng rồi, cố gắng chấn tĩnh chờ thêm 3 ngày nữa vạch lên đậm hơn thì nói cho xã bít bạn nhé! chúc bạn may mắn!
    • 56 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

chờ thêm đi mẹ nó ơi, nếu ko thì lên BV làm xét nghiệm đi ạ,

chúc hai vc sớm có tin dzui
    • 4,384 Bài viết

• 4,984 Được cảm ơn

Que chip chip mà lên 2v thì khả năng rất cao là bạn có bầu rồi, vì que chip chip không phải là loại nhạy, lượng Hcg phải lớn thì que mới lên 2v, ngày trước tớ thử các que khác luôn lên v2 nhanh là đậm hơn chip chip.
    Ôm Ta Rê, Tút Ta Tê, Tu Rê Soa Ha
    http://zaodich.com/forum/f2488/nang-...-nghi-1565206/

Mẹ yêu cục vàng của mẹ lắm lắm :Rose::Rose::Rose:
    Yêu nhất là câu nói của con: lúc 2 tuổi: Con yêu mẹ nhất đời; và bây giờ: Con yêu mẹ suốt cả cuộc đời:Laughing::Laughing:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 124 Bài viết

• 249 Được cảm ơn

Các chị ơi. Em có vấn đề như vậy nè. em thử bằng Que thử chip-chips thì hiện lên v2 mờ mờ, nhưng các que khác lại không lên, là sao hả các chị. Như vậy có khả năng em mang thai không? Em chậm kinh 2 ngày rồi. Em cảm ơn các chị
    • 289 Bài viết

• 511 Được cảm ơn

hồi trước mình trễ kinh 3 ngày, thử que qicktick thì thấy 2 vạch, 1 vạch đậm xuất hiện trước (có thai hay ko cg có) và 1 vạch mờ. Và nó đậm lên dần khi ngày thai càng lớn. Lúc đấy báo với OX (nhưng nói là chưa chắn chắn) but OX mừng lắm, đth mẹ, bạn bè
    và nhảy cỡn cả lên. Mình chào thua luôn...hihi
    Nếu mẹ nào hồi hộp quá có thể đi bv lấy mẫu kiểm tra mà, nên đừng lo lắng wwa nhé
    • 1,122 Bài viết

• 4,306 Được cảm ơn

Thời gian bạn xem que thử có đúng như trên bao bì không ? Tức lfa khoảng từ 3-5 phút , nếu bạn để lâu thì chưa chắc đúng . Nếu muốn biết tốt nhất thì bạn nên đi thử BHCG , khoảng 100k/lần . Nhanh , gọn và kết quả chính xác hoàn toàn

A secret makes a woman woman....!
    • 124 Bài viết

• 249 Được cảm ơn

Thời gian bạn xem que thử có đúng như trên bao bì không ? Tức lfa khoảng từ 3-5 phút , nếu bạn để lâu thì chưa chắc đúng . Nếu muốn biết tốt nhất thì bạn nên đi thử BHCG , khoảng 100k/lần . Nhanh , gọn và kết quả chính xác hoàn toàn
    Tớ thấy v2 tuy mờ nhưng lên trong vòng khoảng 2-3 phút thôi. mà lạ thật, tại sao que quickstrip lại không lên mới lạ chứ. Tớ thật không hiểu nên tin tưởng que nào
    • 250 Bài viết

• 479 Được cảm ơn

Hic các chị ơi em cũng chung tình trạng, thử que Qstrip lúc nào cũng lên 2v mờ, nhưng các loại khác toàn 1v thôi, sốt ruột quá hôm qua em đi thử máu thì kết quả là chưa có em kinh nguyệt ko đều nên cũng chả biết trễ bn ngày nữa có chị nào như em mà cuối cùng vẫn có bé ko ah
    ​Thiên thần của mẹ đã đến bên mẹ
    Chiu Chiu bình an 9m10d ra chơi với bố mẹ nhé
    • 47 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

sao các mẹ giồng mình vậy.Mình thì còn 6 sáu ngày nữa là đến QKD nhưng hôm qua sốt ruột quá mua luon 3 que 3 loại khác nhau trưa mình thử 1 que mà ngoài có chữ USA hộp màu đỏ trắng thì thấy vạch 2 lên rất đậm mừng ơi là mừng,sáng nay thử 1 que chip chíp thì 1 vạch đậm 1vachj mờ nhìn căng mắt mới thấy. vậy không biết như thế mình có em bé chưa. Mình đang mong tập 2 mà cũng thả được 4 tháng rồi mong lắm rồi
    • 174 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

mình thử que quickstick có hình cờ mỹ ấy, cũng 1 vạch đậm và 1 vạch nhạt lắm, nhìn kĩ mới thấy, lúc ấy mình trễ kinh 15 ngày rồi. Bh cái vạch mờ ấy là thằng cu đang đạp bùm bụp trong bụng nè

Bố ♥ Mẹ ♥ Tít
    ♥-Happy House-♥
    • 47 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chúc mừng mẹ nó nha. mình cungz đang hồi hộp quá nhưng chưa dám thử lại lần này quyết tâm đợi đến lúc trễ kinh, mình đang đếm từng ngày được thử que còn 5 ngày nữa là đến chu kỳ rùi không biết thế nào nữa.
    • 45 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

theo mình biết thì vạch thứ 2 đậm hay nhạt là tùy thuộc tuổi thai đó. Càng đậm thì tuổi thai càng lớn. Chắc ăn, vài ngày sau bạn thử lại. Khi ấy chắc chắc sẽ đậm hơn hiện tại cho mà xem. Chúc mừng nha!
    • 47 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Không biết sao nữa sáng nay mình thử que lại không thấy vạch 2 đâu.buồn quá còn 4 ngày nữa là qkđ rồi liệu mình có hy vọng gì không các mẹ.
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cac me oi minh doi mai ma khog thay tin vui. minh thu que thu chipchip thi thay len 2 vach nhung vach duoi mo hon. chang bit co gi nua. co me nao nhu minh k?