• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

Thử que 2 vạch nhưng thử máu beta hcg=0,1===>âm tính?

Đến trả lời mới nhất
  • 6 Lượt chia sẻ
  • 47.4K Lượt đọc
  • 132 Trả lời

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chào các mẹ!
    Mình hay xem diễn đàn của các mẹ nhưng hôm nay lần đầu tiên tham gia.Mong được chia sẽ những niềm vui nỗi buồn với các mẹ với nhé.
    Mình trễ kinh 2 tuần rồi, thử que 2 vạch...mà thử đến 5 cái que đều thế cả.Đi siêu âm BS bảo chưa thấy thai trong tử cung nhưng nghi ngờ có thai do cổ tử cung chuyển sang màu tím sẫm. Minh lo quá, tự ý thử Beta HCg thì cho kết quả=o.1,chổ thử máu họ bảo âm tính không có thai.Mình lo quá, không biết làm sao nữa.Các mẹ giúp mình với...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 68 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Minh cung da tung thu que len 2 vach nhung thu hcg 0.1 ko có thai. Bạn nen đợi them vai ngày nữa roi di siêu âm lai. Tuy nhiên thử máu luôn là test chính xác nhất
    • 811 Bài viết

• 730 Được cảm ơn

2v của bạn phải lên nhanh và đậm như nhau trong vòng 5 phút thì mới tính. Còn mờ mờ thui và phải để tận nửa tiếng thì có thể là dương tính giả đó, mình cũng bị rùi. Nhưng kết quả thử máu là chính xác đến 99.999% rùi, chắc không có gì sai đâu. Nguyên nhân có thể là do bạn mong con quá nên nội tiết có thể thay đổi. Relax đi bạn ơi!

08/12/12: Newborn, 3kg, 50cm; 1y: 9.1kg, 75cm, 14m: 9.8kg, 77cm.
    • 31 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình chia sẻ với các mẹ trường hợp của mình, hy vọng các mẹ Hcg 0,1 vẫn nuôi hy vọng. Thứ bảy tuần trước, tức là 10 ngày sau RT mình thử không biết bao nhiêu que nhưng chỉ có quickstrip lên vạch mờ. Nhưng cũng chả tin em này được vì bị cho mừng hụt mấy lần rồi. Hôm đó mình quyết định đi thử máu luôn, Beta hcg = 0.1. Buồn kinh khủng, vậy là ko có thai rồi. Mấy hôm sau mình cũng chẳng để ý nữa chỉ thấy đau lâm râm bụng dưới, AD thì hơi ẩm ướt khác với các kỳ kinh trước. Đến thứ 6 thì mình thử thêm lần nữa, lần này thử que xịn vừa order từ US về đấy ah, hihi... Thử thế thui chứ trong lòng cũng ko hy vọng mấy. Đọc HDSD thấy que này có thể phát hiện chính xác trước 5 ngày KQD. Mình còn 4 ngày nữa đến KQD, ngồi 2 phút rồi dần dần cái dấu+ nó hiện ra. Mình ko tin nổi nhưng sau đó lại tiếp tục nuôi hy vọng, hôm sau thử máu đúng 1 tuần sau lần thử đầu tiên HCG = 25. Vậy là mình có khả năng có thai cao rồi. Sáng nay thử QUickstick thì 2v nét căng rồi, mừng quá!!! Chúc cả nhà HCG cao ngất, 2v nét căng ah
    • 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi May_girl Xem bài viết
    2v của bạn phải lên nhanh và đậm như nhau trong vòng 5 phút thì mới tính. Còn mờ mờ thui và phải để tận nửa tiếng thì có thể là dương tính giả đó, mình cũng bị rùi. Nhưng kết quả thử máu là chính xác đến 99.999% rùi, chắc không có gì sai đâu. Nguyên nhân có thể là do bạn mong con quá nên nội tiết có thể thay đổi. Relax đi bạn ơi!
    cám ơn mẹ honghanoi va mẹ may_girl đã trả lời mình nhé. hiện nay mình đang rối loạn cả lên, không ăn không ngủ được
    Mình thử 3 que lên 2 vạch trong vòng 30 giây mà thôi.
    Cụ thể:
    KCC:15/7
    25/8: thử 2 que Qstrip- 1 que 1 vạch,1 que 2 vạch nhưng vạch 2 mờ cực kỳ.
    28/8: thử 2 que Qstrip(2vạch đậm trong vòng 30 giây) và 1 que Qstick(1 vạch đậm và một vạch nhạt bằng 50% vạch đậm-cũng lên trong vòng 30 giây), Tối đó mình đi khám, BS chẩn đoán thai giai đaọn sớm(cổ tử cung tím sẫm).
    29/8: thử máu =0,1(mình thử tại chi nhánh của medlatec trong nam, lấy máu tại nhà)
    30/08: thử 2 que 1 Qstick và 1 quickstrip cũng 2 vạch trong vòng 30 giây, nhưng vạch thứ 2 tuy rất đậm nhưng bị ngắt quãng ở giữa.
    đến nay mình vẫn chưa thấy QKĐ và cũng không thấy dấu hiệu sắp QKĐ
    Mình có hỏi thăm 2 BS quen thì đều nói theo dõi thêm 2 tuần,nghi ngờ thử máu không chính xác(yêu cầu nếu muốn nên vào bệnh viện lớn thử máu lại)
    Các mẹ a, nói thật bây giờ mình không dám thử máu nữa và cũng không dám thử que luon. Thấy buồn và lo quá. Mong con đã mấy năm nay rồi. Bây giờ mình chỉ sợ bị thai ngoài tử cung mà thôi.
    • 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeubinbong Xem bài viết
    Mình chia sẻ với các mẹ trường hợp của mình, hy vọng các mẹ Hcg 0,1 vẫn nuôi hy vọng. Thứ bảy tuần trước, tức là 10 ngày sau RT mình thử không biết bao nhiêu que nhưng chỉ có quickstrip lên vạch mờ. Nhưng cũng chả tin em này được vì bị cho mừng hụt mấy lần rồi. Hôm đó mình quyết định đi thử máu luôn, Beta hcg = 0.1. Buồn kinh khủng, vậy là ko có thai rồi. Mấy hôm sau mình cũng chẳng để ý nữa chỉ thấy đau lâm râm bụng dưới, AD thì hơi ẩm ướt khác với các kỳ kinh trước. Đến thứ 6 thì mình thử thêm lần nữa, lần này thử que xịn vừa order từ US về đấy ah, hihi... Thử thế thui chứ trong lòng cũng ko hy vọng mấy. Đọc HDSD thấy que này có thể phát hiện chính xác trước 5 ngày KQD. Mình còn 4 ngày nữa đến KQD, ngồi 2 phút rồi dần dần cái dấu+ nó hiện ra. Mình ko tin nổi nhưng sau đó lại tiếp tục nuôi hy vọng, hôm sau thử máu đúng 1 tuần sau lần thử đầu tiên HCG = 25. Vậy là mình có khả năng có thai cao rồi. Sáng nay thử QUickstick thì 2v nét căng rồi, mừng quá!!! Chúc cả nhà HCG cao ngất, 2v nét căng ah
    Thấy chia sẻ này của mẹ mình thấy đỡ lo hơn rồi. Mấy ngày nay mình cũng lên mạng tìm hiểu suốt( muốn mờ cả mắt luôn ạ). Cũng có một mẹ bị như vậy sau trễ kinh 10 ngày= 0,1, nhưng 4 ngày sau đó chỉ số HCG tăng lên nhiều lắm. Minh mong cung được may mắn như mẹ Bingbong vậy. Cảm ơn mẹ nhiều về chia sẻ này. Ah, mà lúc thử 2 vạch mình cũng ra máu báo đó, chút ít thôi...
    • 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cho mình hỏi các mẹ thường thử máu ở đâu vậy ạ?
    • 566 Bài viết

• 433 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hang-nana Xem bài viết
    Thấy chia sẻ này của mẹ mình thấy đỡ lo hơn rồi. Mấy ngày nay mình cũng lên mạng tìm hiểu suốt( muốn mờ cả mắt luôn ạ). Cũng có một mẹ bị như vậy sau trễ kinh 10 ngày= 0,1, nhưng 4 ngày sau đó chỉ số HCG tăng lên nhiều lắm. Minh mong cung được may mắn như mẹ Bingbong vậy. Cảm ơn mẹ nhiều về chia sẻ này. Ah, mà lúc thử 2 vạch mình cũng ra máu báo đó, chút ít thôi...
    Mình cũng ra chút máu hi vọng máu báo..Thử 4 que đều lên 2v, mỗi ngày đậm hơn 1 chút...thế mà hôm nay thử máu thì 0,1...Buồn quá khóc tu tu...to ơi là to..ck chẳng bít an ủi thế nào..Nhưng mình vẫn chưa có kinh lại..Liệu có hi vọng ko??
    • 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoatrongda_88 Xem bài viết
    Mình cũng ra chút máu hi vọng máu báo..Thử 4 que đều lên 2v, mỗi ngày đậm hơn 1 chút...thế mà hôm nay thử máu thì 0,1...Buồn quá khóc tu tu...to ơi là to..ck chẳng bít an ủi thế nào..Nhưng mình vẫn chưa có kinh lại..Liệu có hi vọng ko??
    Mẹ giống mình quá, hôm thử máu ra 0,1, lại nghe nhân viên báo kết quả bảo rằng không có thai, mình tự dưng khóc quá trời.Nếu que của mẹ nó càng ngày càng đậm là có hi vọng đó. Vì mình hỏi thăm 2 BS quen đều bảo rằng cứ chờ thêm 2 tuần nữa, có thể kết quả thử máu là nhầm lẫn hoặc do mình thử sớm quá. Mình cũng không biết có nhầm không, nhưng mình gọi đến chỗ thử máu nói rằng BS khám cho mình kết luận nghi ngờ có thai giai đoạn sớm, sao kết quả lại 0,1. Cô bé ở đó trả lời rằng" em không biết nữa, máy nó báo kết quả thế". Mình search trên mạng thấy có mấy trường hợp máy hỏng cho kết quả sai. Thôi thì chỉ biết hi vọng thôi, mong rằng 2 chị em mình lên 2 vạch đỏ chói như mẹ binbong vậy.
    Mình đến giờ vẫn chưa QKD, lại thấy xuất hiện triệu chứng đau lưng và đau đầu ti. Không biết sao nữa. Mẹ nó có tin gì mới thì báo cho mình vui với nhé...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 23 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chúc bạn thành công con yêu lại về nhé! Tâm lý bây giờ rất quan trọng nên cần được thoải mái bạn đừng lo lắng quá như vậy không tốt cho sức khỏe đâu cần thoải mái để đón con yêu về chứ!.
    Mẹ giống mình quá, hôm thử máu ra 0,1, lại nghe nhân viên báo kết quả bảo rằng không có thai, mình tự dưng khóc quá trời.Nếu que của mẹ nó càng ngày càng đậm là có hi vọng đó. Vì mình hỏi thăm 2 BS quen đều bảo rằng cứ chờ thêm 2 tuần nữa, có thể kết quả thử máu là nhầm lẫn hoặc do mình thử sớm quá. Mình cũng không biết có nhầm không, nhưng mình gọi đến chỗ thử máu nói rằng BS khám cho mình kết luận nghi ngờ có thai giai đoạn sớm, sao kết quả lại 0,1. Cô bé ở đó trả lời rằng" em không biết nữa, máy nó báo kết quả thế". Mình search trên mạng thấy có mấy trường hợp máy hỏng cho kết quả sai. Thôi thì chỉ biết hi vọng thôi, mong rằng 2 chị em mình lên 2 vạch đỏ chói như mẹ binbong vậy.
    Mình đến giờ vẫn chưa QKD, lại thấy xuất hiện triệu chứng đau lưng và đau đầu ti. Không biết sao nữa. Mẹ nó có tin gì mới thì báo cho mình vui với nhé...
    • 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongchivtv Xem bài viết
    Chúc bạn thành công con yêu lại về nhé! Tâm lý bây giờ rất quan trọng nên cần được thoải mái bạn đừng lo lắng quá như vậy không tốt cho sức khỏe đâu cần thoải mái để đón con yêu về chứ!.
    Mình cảm ơn mẹ phuongchivtv nhiều nha.Bây giờ mình sẽ cố gắng thư giãn, mong con yêu sớm về với mình và các mẹ khác cùng cảnh ngộ nhé!
    • 566 Bài viết

• 433 Được cảm ơn

Thế mình còn hi vọng k nhỉ?
    Hôm nay mới bắt đầu đau ngực lắm...đầu ti thì nhậy cảm hơn...Chắc sắp bị
    Mà mấy hôm nay tớ bị ra cái dịch trong nhiều lắm ý...như kiểu sắp rụngt rứng í...ra còn nhiều hơn rụng trứng í..chả hiểu bị sao nữa?
    Chúc mẹ nó nhanh đón con về nhé?
    • 31 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mình thấy xét nghiệm máu khá chính xác đó, nhưng vì nhiều khi sốt ruột mong con về nên tụi mình cứ đi thử sớm quá, bé iu chưa kịp tiết ra HCG để báo cho các mẹ đó thôi. Mình thấy chính xác nhất là thử sau 2 tuần RT hoặc QH lần cuối. Và đừng bao giờ hết hy vọng nếu như em đèn đỏ chưa tới. Cũng có nhiều trường hợp do mong mỏi quá nên căng thẳng không có kinh, cố gắng động viên nhau thôi chứ bảo thoải mái sao dc. Mình tập 3 rồi đây nè, mà vẫn hồi hộp như lần đầu í mặc dù rất dễ thụ thai. Hì hì... Còn cái vụ que thử mình cũng chia sẻ từ KN của mình, quickstick khá chính xác nhưng chỉ phát hiện thai sau khoảng 14 ngày QH thui, quicktrip thì có 2 khả năng: 1 là dương tính giả (gần đến ngày kinh) 2 là rất nhạy phát hiện sớm nhất (em này 50/50). Còn mẹ nào mún chính xác nhất thì mua que thử của nước ngoài, chả bao giờ lên dương tính giả, có là có không là thôi. Trước khi thả 1 tháng mình có đặt mua 1 hộp que thử bên US giá khoảng 7$/ 3c gì đó. Và đó là cái que thử đầu tiên phát hiện ra 2 vạch, mở nhưng nhìn thấy không phải căng mắt ra đâu ạ.
    • 225 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoatrongda_88 Xem bài viết
    Thế mình còn hi vọng k nhỉ?
    Hôm nay mới bắt đầu đau ngực lắm...đầu ti thì nhậy cảm hơn...Chắc sắp bị
    Mà mấy hôm nay tớ bị ra cái dịch trong nhiều lắm ý...như kiểu sắp rụngt rứng í...ra còn nhiều hơn rụng trứng í..chả hiểu bị sao nữa?
    Chúc mẹ nó nhanh đón con về nhé?
    Mẹ nó ơi tớ cũng thế nè, chậm 4 ngày, đầu ti nhạy cảm và hơi sưng, dịch nhầy ra nhiều, chỉ khác mẹ nó là que thử của tớ chỉ có 1v thôi. Hay là mẹ nó thử mua 1 que rụng trứng về thử đi, biết đầu trứng rụng muộn, mình biết để còn chiến đấu không lại lỡ một chu kỳ nữa. :P
    • 43 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

mẹ hang -nana ơi.
    Vào được topic này thấy nhiệu mẹ cùng cảnh ngộ với mình qua, đôi phần được giải tỏa tâm lý nhưng vẫn chưa hết hoang mang đâu nè.
    trường hợp mình trễ kinh 2 tuần, tuần đầu mới chậm kinh thử que chưa có.tuần thứ 2 thử lên 2 vạch, mừng nhưng chưa tin vào mắt mình .Thế là chiều mua thêm 1 que nữa của hàng khác Dipstick - pen xuất sứ USA đều lên 2 vạch.Tối hôm đó đi siêu âm ( siêu âm thành bụng 4D) BS bảo không có thai, không thấy gì cả.Về nhà cả gia đình đều hoang mang.Sáng hôm sau mình mua que về thử thì đều có 2 vạch và chiều thử thêm lần nữa cũng 2 vạch.Tất cả đều lên rất nhanh
    Mình chưa đi thử beta nhưng thắc mắc tại sao thử nhiều que đều lên 2 vạch mà sao lại không có thai.Que hỏng hay lượng nước tiểu của mình luôn luôn dương tính?BS bảo không thể tin được que thử.Mình thật sự bế tắc...Help me
    • 18 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mylove122 Xem bài viết
    mẹ hang -nana ơi.
    Vào được topic này thấy nhiệu mẹ cùng cảnh ngộ với mình qua, đôi phần được giải tỏa tâm lý nhưng vẫn chưa hết hoang mang đâu nè.
    trường hợp mình trễ kinh 2 tuần, tuần đầu mới chậm kinh thử que chưa có.tuần thứ 2 thử lên 2 vạch, mừng nhưng chưa tin vào mắt mình .Thế là chiều mua thêm 1 que nữa của hàng khác Dipstick - pen xuất sứ USA đều lên 2 vạch.Tối hôm đó đi siêu âm ( siêu âm thành bụng 4D) BS bảo không có thai, không thấy gì cả.Về nhà cả gia đình đều hoang mang.Sáng hôm sau mình mua que về thử thì đều có 2 vạch và chiều thử thêm lần nữa cũng 2 vạch.Tất cả đều lên rất nhanh
    Mình chưa đi thử beta nhưng thắc mắc tại sao thử nhiều que đều lên 2 vạch mà sao lại không có thai.Que hỏng hay lượng nước tiểu của mình luôn luôn dương tính?BS bảo không thể tin được que thử.Mình thật sự bế tắc...Help me
    Chào các mẹ,em cũng trong hoàn cảnh như các mẹ đây k bít thế nào nữa. tình hình của em là thế này nhờ các mẹ tư vấn giùm em.Vì ngày kinh của em k đều nên em k tính được ngày chậm kinh.ngày thứ 35 của chu kỳ em thử 1 que lên 2 vạch nét căng sau 3 s, do k chắc chắn sáng hôm sau em thử lại 2 que thi 1 que lên 2 vạch, vạch thứ hai mờ nhưng vẫn nhìn được, 1 que chi co 1 vach.Em đi siêu âm bác sỹ bảo k có thai.Em nghĩ mình k co thai.Nhưng chờ 5 ngày sau k thấy có kinh em mua 1 que về thử lại thì que lại nên 2 vạch nét căng.Hôm sau em thử tiếp thì lai 1 que 2 vạch, 1 que 1 vạch nên em chẳng bit mình có thai chưa.Có mẹ nào như em ma vẫn có thai k?Đi siêu âm mà k có thì thất vọng lắm huhu,mong bé quá các mẹ ạ.
    • 43 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Suri bạn ơi.
    Đọc bài của bạn giống mình quá mà chẳng giúp gì được.Thế mình hỏi bạn trễ kinh lâu chưa?Bạn có thấy cơ thể thay đổi gì không?như mệt mỏi,buồn nôn, ngực đau...?
    BS hẹn bạn khi nào thì siêu âm lại vậy?Mình cũng đang trong đứng trong ngồi đợi siêu âm lại,thời gian lúc này trôi chậm quá.Nếu không có thai theo như lời BS nói thì tại sao tụi mình thử đều lên 2 vạch nhỉ...
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ!
    Mình hay xem diễn đàn của các mẹ nhưng hôm nay lần đầu tiên tham gia, mong được cá mẹ chia sẻ kinh nghiệm.
    Mình và chồng quan hệ với nhau kể từ ngày rụng trứng được khoảng 20 ngày.( Chu kỳ kinh của mình không đều nên không dựa vào ngày kinh để phát hiện được). Sau 5 ngày quan hệ, vợ chồng mình có đi đến thầy lang cắt thuốc bắc về uống ( Vì vợ chồng mình lấy nhau đuọc 9 tháng rùi mà vẫn chưa có bầu, dù không có kế hoạch gì cả nên muốn uống thuốc bắc để điều hòa kinh và nội tiết) thì bà thầy lang nói là mình có bầu rùi. 2 Vợ chồng mình mừng lắm và cứ hy vọng có bầu. Kể từ hôm đấy, ngày nào mình cũng thử que để xem có 2 vạch hay chưa. Cách đây 1 tuần( Sau khoảng 13 ngày quan hệ), mình thử que ( Thử que chipchiip và quick trip) thì đều lên 2 vạch, 1 vạch đậm, 1 vạch nhạt nhưng nhìn rõ và cả 2 loại que thử đều có 2 vạch.Ngày nào mình cũng thử đều cho kết quả này và các vạch đều đậm dần lên ( kết quả này có trong vòng 5 ngày) nhưng 2 ngày gần đây, mình thử que thì lại không thấy vạch thứ 2 đâu cả ( Kể cả 2 loại que), mình không có biểu hiện chảy máu gì cả.Mình đi siêu âm thì bác sỹ nói chưa thấy gì trong tử cung.
    hix, như vậy mình có bầu không các bạn??? Thật sự mình rất mong có bầu.
    • 566 Bài viết

• 433 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bichdung011011 Xem bài viết
    Chào các mẹ!
    Mình hay xem diễn đàn của các mẹ nhưng hôm nay lần đầu tiên tham gia, mong được cá mẹ chia sẻ kinh nghiệm.
    Mình và chồng quan hệ với nhau kể từ ngày rụng trứng được khoảng 20 ngày.( Chu kỳ kinh của mình không đều nên không dựa vào ngày kinh để phát hiện được). Sau 5 ngày quan hệ, vợ chồng mình có đi đến thầy lang cắt thuốc bắc về uống ( Vì vợ chồng mình lấy nhau đuọc 9 tháng rùi mà vẫn chưa có bầu, dù không có kế hoạch gì cả nên muốn uống thuốc bắc để điều hòa kinh và nội tiết) thì bà thầy lang nói là mình có bầu rùi. 2 Vợ chồng mình mừng lắm và cứ hy vọng có bầu. Kể từ hôm đấy, ngày nào mình cũng thử que để xem có 2 vạch hay chưa. Cách đây 1 tuần( Sau khoảng 13 ngày quan hệ), mình thử que ( Thử que chipchiip và quick trip) thì đều lên 2 vạch, 1 vạch đậm, 1 vạch nhạt nhưng nhìn rõ và cả 2 loại que thử đều có 2 vạch.Ngày nào mình cũng thử đều cho kết quả này và các vạch đều đậm dần lên ( kết quả này có trong vòng 5 ngày) nhưng 2 ngày gần đây, mình thử que thì lại không thấy vạch thứ 2 đâu cả ( Kể cả 2 loại que), mình không có biểu hiện chảy máu gì cả.Mình đi siêu âm thì bác sỹ nói chưa thấy gì trong tử cung.
    hix, như vậy mình có bầu không các bạn??? Thật sự mình rất mong có bầu.
    Bạn đi thử máu đi cho chắc chắn bạn ạ..
    Chắc có rồi đấy...vì thai nhỏ nên chưa thấy thôi..
    • 566 Bài viết

• 433 Được cảm ơn

Bạn chủ topic này có kết quả chưa? thông báo cho mọi người biết với nào..
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7