• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.5K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 388 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Các mẹ HP ơi!mình thấy các mẹ HN có topic bàn luận về vấn đề mà các bà bầu rất quan tâm. Vậy chúng mình ở HP cũng thảo luận cho sôi nổi chút nhỉ? Phải làm đẹp cả khi mang thai chứ đúng k các mẹ? Mẹ nào có kinh nghiệm đi trước rùi thì truyền cho các mẹ đi sau nha như Cửa hàng thời trang bầu nào nhiều đồ bầu đẹp? giá cả? chất lượng?tinh thần phục vụ?... hì hì. :Applause: Mong các mẹ ủng hộ nha
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,850 Bài viết

• 588 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mama.nhocBi Xem bài viết
    Các mẹ HP ơi!mình thấy các mẹ HN có topic bàn luận về vấn đề mà các bà bầu rất quan tâm. Vậy chúng mình ở HP cũng thảo luận cho sôi nổi chút nhỉ? Phải làm đẹp cả khi mang thai chứ đúng k các mẹ? Mẹ nào có kinh nghiệm đi trước rùi thì truyền cho các mẹ đi sau nha như Cửa hàng nào nhiều đồ bầu đẹp? giá cả? chất lượng?tinh thần phục vụ?... hì hì. :Applause: Mong các mẹ ủng hộ nha
    Chào bạn, mình đang mong có dịp được đi sắm váy bầu giống bạn đây:Battin ey:. Lần trước mình đi mua sắm đồ bầu ở đường Lê Lợi, nhiều tiệm lắm. Mình thấy tiệm ở đầu đường Lê Lợi chỗ ngã 4 Trại Lính đi vào có nhiều váy hàng hiệu đẹp lắm, nhìn mê luôn: vừa sang trọng và vừa dễ chịu. Nhưng mà giá hơi đắt.
    • 388 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cánh Cam Xem bài viết
    Chào bạn, mình đang mong có dịp được đi sắm váy bầu giống bạn đây:Battin ey:. Lần trước mình đi mua sắm đồ bầu ở đường Lê Lợi, nhiều tiệm lắm. Mình thấy tiệm ở đầu đường Lê Lợi chỗ ngã 4 Trại Lính đi vào có nhiều váy hàng hiệu đẹp lắm, nhìn mê luôn: vừa sang trọng và vừa dễ chịu. Nhưng mà giá hơi đắt.
    Mình cũng chuẩn bị đi ngó nghiêng váy bầu đây. hì hì. Cũng qua chỗ đường Lê Lợi rùi nhưng mà giá hơi mắc. Công nhận là đẹp nhưng mình vẫn chưa mua cái nào. Định đi xem chỗ nào giá cả hợp lí 1 chút mà cũng đẹp nữa thì mua.
    • 85 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Chào các mẹ bầu. Mình đang vác bụng được 31w rùi (cũng muốn điệu một tí nên đồ bầu nhiều lắm, chắc đẻ xong phải làm một topic thanh lý thui). Mình thấy 9months ở Lê Lợi và Cherry ở Mê Linh nhiều đồ, dễ chọn, giá cả lại hợp lý nữa, các mẹ có nhu cầu thử qua đấy xem sao.
    • 937 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

chery đắt bỏ xừ tớ thấy chỗ mẹ và bé ( meo ) đấy rẻ hơn 1 chút

Mẹ Nhô
    • 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hôm trước em cũng rẽ qua đường Lê Lợi nhưng mắc quá lại đii về. Mấy mẹ biết chỗ nào bán đồ bầu rẻ tư vấn giúp em với!:Sigh:
    • 1,071 Bài viết

• 198 Được cảm ơn

Ở HP chắc k nhiều shop bằng ở HN cho nên các mẹ có thể search mẫu nào đẹp, đi mua vải về may là ok mà :Battin ey:
    • 1,071 Bài viết

• 198 Được cảm ơn

Lâu lắm mới thấy mẹ singlemom :Battin ey::Battin ey::Battin ey:
    • 133 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mengoccon Xem bài viết
    chery đắt bỏ xừ tớ thấy chỗ mẹ và bé ( meo ) đấy rẻ hơn 1 chút
    Bạn ơi, cho mình hỏi cửa hàng Meo ở đâu vậy? mình được bà chị chồng cho 2 cái áo mua ở Meo dễ mặc lắm. Mỗi tội lại là do anh rể mua nên ngại hỏi địa chỉ.
    Bạn chỉ giúp mình nhé. Cảm ơn nhé.
    • 1,027 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeucon_tt Xem bài viết
    Hôm trước em cũng rẽ qua đường Lê Lợi nhưng mắc quá lại đii về. Mấy mẹ biết chỗ nào bán đồ bầu rẻ tư vấn giúp em với!:Sigh:
    Nếu bạn ko cầu kỳ quá thì có thể mua ở chợ Đổ, có 1 số mẫu áo mặc được, giá rổ tầm 100k/cái loại đẹp, váy đẹp thì phải vào shop rùi

Tiểu Bảo thi khoảnh khắc trẻ thơ nè http://www.webtretho.com/forum/wttsh...2&postcount=17 Bộ ảnh thứ 342 nhé các mẹ
    • 21 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ ơi ở đường Ngô Gia Tự có 1 cửa hàng "Mẹ và Bé" và ởddouuwowfnnggf Lương Khánh Thiện có hàng " Bầu Xinh" bán nhiều váy bầu đẹp mà giá cả mềm lắm. Những cái váy ở hai hang này bán khoảng 170 K dến 180 K thì ở đường Lê Lợi toàn bán từ 240K đến 260,000 thôi. Còn có cái ở Ngô Gia Tự bán 250,000 thì ở Lê Lợi bán 320,000. Các mẹ thử đến 2 chỗ này xem nhé.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 227 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Đầu Lê Lợi thì đắt lắm đấy.Chỗ đấy là cửa hàng Chị Vân.
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ở HP đã có nhiều cửa hàng phục vụ sản phẩm thời trang bầu BELLY rồi đấy các mẹ ạ...
    • 46 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình đến Lê Lợi mua quần bò bầu toàn 200k/chiếc ( quần hãng BBKiss), vào siêu thị Intimex mua cũng quần hãng đó mà 135k thôi.
    Chia sẻ với các mẹ 1 web đồ bầu đẹp của Hàn Quốc, mẹ nào thích may thi lên kiếm mẫu, nhiều mẫu dễ thương lắm
    www.mumnuri.com
    Thuy Giang ^^
    • 46 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Sorry các mẹ, web đó là www.momnuri.com
    Thuy Giang ^^
    • 38 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

nếu mún mua đồ bầu rẻ và đẹp, các mẹ qua chợ Cát Bi ngay đầu chợ có hàng đồ bầu cũng ổn lắm... mới nhìn qua thì có vẻ quê quê nhưng các mẹ chịu khó lục đồ thì đồ ở đó cũng chẳng khác jì shop mà giá lại rẻ hơn gấp 3 lần. Vd: mua cái quần vải bầu ở đó có 90k, mà mặc vừa người như may cho mình í, đầm bầu thì tầm 190k chất dạ đẹp lung linh như shop
    • 545 Bài viết

• 532 Được cảm ơn

công may đắt lăm các mẹ ah. Mình thấy mua tiện hơn lại thử ngay biết hợp hay không. Mỗi tội mua thì cũng không có nhiều mẫu mã lắm.
    • 46 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tityeumit Xem bài viết
    nếu mún mua đồ bầu rẻ và đẹp, các mẹ qua chợ Cát Bi ngay đầu chợ có hàng đồ bầu cũng ổn lắm... mới nhìn qua thì có vẻ quê quê nhưng các mẹ chịu khó lục đồ thì đồ ở đó cũng chẳng khác jì shop mà giá lại rẻ hơn gấp 3 lần. Vd: mua cái quần vải bầu ở đó có 90k, mà mặc vừa người như may cho mình í, đầm bầu thì tầm 190k chất dạ đẹp lung linh như shop
    Mình cũng mua quần bầu ở đấy, quần bò ống côn đẹp lắm, chất co giãn mặc thoải mái mà rẻ nữa, tầm 130k đến 150k
    Thuy Giang ^^
    • 2,185 Bài viết

• 932 Được cảm ơn

Mình có lần mua ở KONA ở Lê Lợi, cũng đẹp nhưng đắt, tầm 450k/váy, hic nhưng hãng này thì mình biết vì có ở cả HN. Ah, mình 31w rồi có mẹ nào biết ở PSHP có dịch vụ đẻ không đau không?tiêm thuốc gây tê màng cứng ấy, mình muốn dùng dịch vụ này mà lại sinh ở HP
    • 49 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

ôi! may quá! mãi em mới tìm thấy các mẹ ở HP. Toàn thấy các mẹ HN tám với nhau mà tủi thân. :Sad:
    Các mẹ ở HP hay khám ở đâu vậy? e lạc đề tý.
    Còn sắm đồ ở HP thì cũng khó hơn nhỉ?
    rất vui được làm quen và học hỏi từ các mẹ
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2