• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

Thai Nhi bị dịch tràn màng bụng khi còn trong bụng mẹ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 12.7K Lượt đọc
  • 44 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
    • 89 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Chào các mẹ, em cũng đang ở trong tình trạng như vậy. Hôm 15,2 ngày em đi siêu âm con vẫn bình thường vậy mà 18, 5 ngày con em cũng bị tràn dịch ổ bụng 9mm. Em lo quá khóc suốt thôi.Vì năm 2005 em chửa đứa đầu cũng bị như vậy bs bảo bụng cóc nên em phải đình chỉ thai, giờ em không muốn mất con nữa. Hôm qua đi khám ở VPSHN bs cũng hẹn 2 tuần để hội chẩn lại. Cầu mong điều tốt lành đến với mẹ con nhà em.
    Chuột Tun là tôi đây :Laughing:
    Luôn luôn lắng nghe
    Sang năm mới hiểu !
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn cho mình hỏi vợ chồng người bạn của mama mia đi khám và đẻ tại bệnh viện nào vậy? mình cũng đang trong tình trạng như vậy, hoang mang quá, mama mia hỏi giúp mình nhé, cám ơn bạn
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi cho mình hỏi nha, hồi em bé của bạn bị như vậy đi khám và chờ đợi có khỏe lại không, mình cũng mới đi siêu âm ở tuần 15 về, bác sỹ nói em bé nhà mình ổ bụng có dịch và cho mình thuốc bổ về uống hẹn mình 3 tuần sau tới siêu âm lại,mình thấy lo quá vì đợi tới 3 tuần nữa trong khoảng thời gian đó mình thấy lâu quá và sợ suy nghĩ nhiều con lại bị nặng hơn, giờ mình đang chuẩn bị đi bệnh viện Từ Dũ khám, mong bạn chia sẻ kinh nghiệm với mình nha
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban thoak08 sao roi.tinh hinh ban the nao?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không biết nhà mình còn ai theo dõi ko, chị chủ top ơi, chị còn theo dõi ko??!
    bé nhà em đc 17w, chưa biết trai/gái, kết quả siêu âm bị tràn dịch màng phổi ( ko có kích thướt), ngoài ra bị hạch bứu ở gáy, bs nói dị tât một chùm, em ngăn họ ko đc khuyên em bỏ thai, mà giúp em cách nào điều trị, vc e một lần mất cặp song sinh tuần 24, quá đau đơn, tìm kiếm con yêu gần 4 năm, nên dù bé có thế nào vc e cũng ko bỏ đâu
    Vc em đag theo bs bệnh viện Từ Dũ, các mẹ có biết bs nào có kinh nghiệm lĩnh vực này giúp em với
    Sống trên đời sống cần có một tấm lòng
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3