• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

thai 7w nhưng vẫn chưa có phôi và yolksac

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 14.6K Lượt đọc
  • 33 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 96 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Chào các mẹ!
    Mình đi SA bs chuẩn đoán hình túi thai k=10x5mm chưa thấy yolksac và phôi tuần 4-5.
    Sau 2 tuần tái kkhammuuii1 thai k=13x10mm nhưng vẫn chưa thấy phôi và yolksac.Theo lời bs thì thai nhi phát triển không bình thường , cần phải bỏ. Vì thai phát triển khá chậm. Mình cũng hỏi bác sĩ tư vấn và họ trả lời là thai nhi phát triển bất bình thường. Tuy nhiên mình cũng đã xin bs thuốc đặt dưỡng thai và theo dõi trong 1 tuần , nếu kết quả vẫn vậy thì mình sẽ quyết định bỏ. Đứa đầu của mình không gặp tình trạng này, nê mình lo lắm, không biết nguyên nhân vì sau nữa. Có mẹ nào có kinh nghiệm về t/h giống mình hay không? mình thực sự muốn giữ em bé. MÌnh cần phải làm gì. MÌnh lo quá, mình rất muốn giữ con. Có mẹ nào chia sẻ khôngt?
    Cám ơn
    Khi còn trẻ, chúng ta đừng bao giờ viện cớ bận công việc mà bỏ qua việc giáo dục con cái. Khi về già, tất cả hào hoa phú quí đều trở nên vô nghĩa.
    Nhưng chỉ một đứa con không thành tài sẽ khiến tuổi già của bạn càng tồi tệ hơn. Great!!!Great
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 3,768 Bài viết

• 2,001 Được cảm ơn

Tuần 7 mà chưa có noãn hoàng thì cũng hơi lo mẹ nó ạ. Mẹ nó xuống bs Dũng, 387 Kim Ngưu đi hnes. Bác í là bác sĩ giữ thai giỏi lắm đấy. Chúc mẹ nó may mắn!
    Mẹ yêu ba bố con nhà Gấu:Kiss:
    • 375 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ptrang08 Xem bài viết
    Chào các mẹ!
    Mình đi SA bs chuẩn đoán hình túi thai k=10x5mm chưa thấy yolksac và phôi tuần 4-5.
    Sau 2 tuần tái kkhammuuii1 thai k=13x10mm nhưng vẫn chưa thấy phôi và yolksac.Theo lời bs thì thai nhi phát triển không bình thường , cần phải bỏ. Vì thai phát triển khá chậm. Mình cũng hỏi bác sĩ tư vấn và họ trả lời là thai nhi phát triển bất bình thường. Tuy nhiên mình cũng đã xin bs thuốc đặt dưỡng thai và theo dõi trong 1 tuần , nếu kết quả vẫn vậy thì mình sẽ quyết định bỏ. Đứa đầu của mình không gặp tình trạng này, nê mình lo lắm, không biết nguyên nhân vì sau nữa. Có mẹ nào có kinh nghiệm về t/h giống mình hay không? mình thực sự muốn giữ em bé. MÌnh cần phải làm gì. MÌnh lo quá, mình rất muốn giữ con. Có mẹ nào chia sẻ khôngt?
    Cám ơn
    Có mình đây... trường hợp của mẹ nó gần giống với mình. Mình biết bây giờ mẹ nó đang rát lo lắng, hy vọng còn nước còn tát đúng ko? Nhưng có điều mẹ nó lúc này cần sáng suốt và biết chấp nhận điều xấu nhất có thể xẩy ra, vì mình cũng đã ở trong tâm trạng này rồi. Mẹ nó vẫn còn hạnh phúc hơn mình là đã có 1 bé yêu rồi ,còn mình thì chưa có bé nào cho dù đã mang thai 3 lần. Bởi vì sao mình nói điều này với mẹ nó...đó là vì khi b.sĩ nói thai nhi p.triển bất bình thường thì khả năng giữ bé sẽ rất thấp. Nếu trường hợp mình cố uống thuốc và tiêm mà bé có thể p.triển được thì đến một giai đoạn nào đó cái thai đó cũng sẽ bị lưu. Và như vậy sẽ ảnh hưởng rất lớn tới lần mang thai sau của mình đấy. Đây là lời phân tích của ko chỉ 1 mà là 2 b.sĩ có tiếng của viện C và viện PSHN nói với mình khi khám thai cho mình. Mặc dù ngay từ khi biết mình có thai mình đã tiêm và uống rất nhiều thuốc. Mình luôn hy vọng còn nước còn tát. Nhưng rồi cuối cùng cũng phải cắn răng nuốt nước mắt vào trong mà bỏ bé, mặc dù túi ối vẫn phát triển đến 37mm , chỉ mỗi tội tim thai luôn trong tình trạng (+-), lúc này tuổi thai của mình là 8w. Nếu mình cố tiêm và uống thuốc thì bé vẫn có thể tiếp tục p.triển nhưng b.sĩ bảo nó p.tr bất thường như thế này thì đến một lúc nào đó ( khoảng 5,6,7 tháng tuổi nó cũng sẽ bị lưu). Tâm sự với mẹ nó những điều này, mình chỉ muốn mẹ nó can đảm nên, việc này ko chỉ xẩy ra với mẹ nó mà còn xẩy ra với rất nhiều bà mẹ khác nữa. Còn nước còn tát đến khi ko tát được nữa thì mình lại tiếp tục cho lần sau vậy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 592 Bài viết

• 465 Được cảm ơn

Em chia sẻ cảm giác với chị, vì em cũng vừa mất bé do không có phôi và tim thai, mà đây lại là em bé đầu tiên của em. Cũng khó vượt qua lắm chị ạ nhưng phải chấp nhận, an ủi rằng có lẽ phôi lỗi nên bé nhà mình không lớn được. Nếu lớn nửa chừng cũng càng khổ thêm cho con. Còn nước thì còn tát để đỡ áy náy và hối hận chị ạ, nhưng như chị Nhung Quắt nói, chuẩn bị tinh thần cho điều xấu nhất xảy ra và vượt qua nó thôi.

Em thấy trường hợp như chị em mình giờ cũng nhiều, do nhiễm sắc thể, do nội tiết, rồi chất lượng của quả trứng đó, ... có cả ko rõ nguyên nhân nữa. Chị đừng hoang mang quá nhé. Nói dại như nếu trường hợp xấu nhất sảy ra, thì chị cố gắng lạc quan lên, để lần sau có bé lại dễ dàng. Và đi tư vấn bác sĩ ngay từ lúc định mang thai, canh trứng tốt hẵng thụ thai và uống thuốc nội tiết, trợ thai theo đơn kê của bác sĩ. Em bé sau nhất định sẽ khỏe mạnh mà.

Giờ chị đang đặt thuốc, chị cố giữ tinh thần nhẹ nhõm và bình tĩnh nhé, để cả chị và biết đâu cả con khỏe hơn. Em chúc chị may mắn và an lành.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trùi ,nghe các mẹ nói mà em buồn quá ,vợ em vừa đi khám về 8w3d mà chưa có tim thai ,bác sĩ hẹn tuần sau khám lại...chẳng lẽ nào:Sad:
    • 12,399 Bài viết

• 2,168 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beoiđayi Xem bài viết
    Trùi ,nghe các mẹ nói mà em buồn quá ,vợ em vừa đi khám về 8w3d mà chưa có tim thai ,bác sĩ hẹn tuần sau khám lại...chẳng lẽ nào:Sad:
    Có bé 9-10w mới có tim thai bạn ah. 1w nữa bạn đưa vợ đi khám lại xem nhé. Mong là 2 mẹ con mạnh khỏe
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Sushi Cua Xem bài viết
    Có bé 9-10w mới có tim thai bạn ah. 1w nữa bạn đưa vợ đi khám lại xem nhé. Mong là 2 mẹ con mạnh khỏe
    Chưa bao giờ thấy 1 ngày nó dài như thế này cả chị ạ:Sad:
    • 12,399 Bài viết

• 2,168 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beoiđayi Xem bài viết
    Chưa bao giờ thấy 1 ngày nó dài như thế này cả chị ạ:Sad:
    Bạn phải là ng` động viên tinh thần cho vợ chứ đừng có buồn làm vợ buồn theo nhé
    • 951 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Chào các mẹ!
    Cám ơn
    khi có thai lần đầu tiên của mình. 7 tuần cũng chưa thấy có gì cả ngoài túi ối bé con con. 1 đến 2 ngày sau thì mình sẩy tự nhiên, bắt đầu ra một chút máu tươi rồi nhiều dần lên. Đến bệnh viện thì sẩy tự nhiên. Bác sỹ ở đó nói với mình là cái thai này không tốt nên nó đào thải tự đào thải ra không nên tiếc. Lần sau mình có thai lại em bé trộm vía phát triển rất tốt. Có những chu kỳ của mình do trứng không tốt hoặc tinh trùng không tốt hoặc cái tháng đó nội tiết yếu nên thai phát triển không tốt thế thôi chứ chẳng làm sao cả bạn đừng lo.
    • 951 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhung Quắt Xem bài viết
    Có mình đây... trường hợp của mẹ nó gần giống với mình. Mình biết bây giờ mẹ nó đang rát lo lắng, hy vọng còn nước còn tát đúng ko? Nhưng có điều mẹ nó lúc này cần sáng suốt và biết chấp nhận điều xấu nhất có thể xẩy ra, vì mình cũng đã ở trong tâm trạng này rồi. Mẹ nó vẫn còn hạnh phúc hơn mình là đã có 1 bé yêu rồi ,còn mình thì chưa có bé nào cho dù đã mang thai 3 lần. Bởi vì sao mình nói điều này với mẹ nó...đó là vì khi b.sĩ nói thai nhi p.triển bất bình thường thì khả năng giữ bé sẽ rất thấp. Nếu trường hợp mình cố uống thuốc và tiêm mà bé có thể p.triển được thì đến một giai đoạn nào đó cái thai đó cũng sẽ bị lưu. Và như vậy sẽ ảnh hưởng rất lớn tới lần mang thai sau của mình đấy. Đây là lời phân tích của ko chỉ 1 mà là 2 b.sĩ có tiếng của viện C và viện PSHN nói với mình khi khám thai cho mình. Mặc dù ngay từ khi biết mình có thai mình đã tiêm và uống rất nhiều thuốc. Mình luôn hy vọng còn nước còn tát. Nhưng rồi cuối cùng cũng phải cắn răng nuốt nước mắt vào trong mà bỏ bé, mặc dù túi ối vẫn phát triển đến 37mm , chỉ mỗi tội tim thai luôn trong tình trạng (+-), lúc này tuổi thai của mình là 8w. Nếu mình cố tiêm và uống thuốc thì bé vẫn có thể tiếp tục p.triển nhưng b.sĩ bảo nó p.tr bất thường như thế này thì đến một lúc nào đó ( khoảng 5,6,7 tháng tuổi nó cũng sẽ bị lưu). Tâm sự với mẹ nó những điều này, mình chỉ muốn mẹ nó can đảm nên, việc này ko chỉ xẩy ra với mẹ nó mà còn xẩy ra với rất nhiều bà mẹ khác nữa. Còn nước còn tát đến khi ko tát được nữa thì mình lại tiếp tục cho lần sau vậy.
    điều mẹ nó nói mình công nhận. Có 1 chị bạn mà mình biết, từ khi chị ấy có bầu luôn luôn nằm trong viện C để giữ bé. Nhưng cuối cùng đến tháng 7 bé cũng bị lưu. Thật đau lòng.
    • 96 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Chào các mẹ!
    Cám ơn
    Hi các mẹ, sau 3 tuần mình đi khám lại thì kết quả sa tuổi thai chỉ mới 5w và không thay đổi so với kq sa cách đây 3 tuần, và bs đã kết luận thai không phát triển sau 3 lần sa. Tuy nhiên người nhà của mình vẫn không muồnmmiinnhh bỏ cái thai này, do đó mình phải đến bệnh viện từ dũ để khám lại, bện bv từ dũ vẫn k thể kết luận gì được vì phải chờ kết quả 2 lần sa và xét nghiệm máu thì mới có kết luận chính xác. MÌnh cũng lo lắm k biết là như thế nào, vì nếu két quả xét nghiệm máu lần sau có khả quan thì k biết thai sẽ sống được đến thời gian nào. Có mẹ nào đi nhiều bv mà bác sĩ chuẩn đoán sai hay không?
    Khi còn trẻ, chúng ta đừng bao giờ viện cớ bận công việc mà bỏ qua việc giáo dục con cái. Khi về già, tất cả hào hoa phú quí đều trở nên vô nghĩa.
    Nhưng chỉ một đứa con không thành tài sẽ khiến tuổi già của bạn càng tồi tệ hơn. Great!!!Great
    • 3,130 Bài viết

• 245 Được cảm ơn

Mình 7 tuần và chưa có tim thai, BS nói thai không phát triển, trong vài ngày tới có thể sẩy tự nhiên. Tuần sau khám lại. Buồn quá các mẹ ơi.:Sad:
    • 2,031 Bài viết

• 496 Được cảm ơn

Cách dây vài tháng em cũng phải hút thai vì thai ko phôi, em cũng hy vọng lắm nên để rất lâu tận 12 tuần mới hút, em tính ko hút để đợi(vì có người 12-13 tuần mới có phôi) nhưng mọi người cứ bảo em là nếu ko hút thì nguy cho mẹ lắm!Tuy đau lòng nhưng đành chịu!Hy vọng lần sau, tình hình khá hơn!
    • 849 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Methinho Xem bài viết
    Cách dây vài tháng em cũng phải hút thai vì thai ko phôi, em cũng hy vọng lắm nên để rất lâu tận 12 tuần mới hút, em tính ko hút để đợi(vì có người 12-13 tuần mới có phôi) nhưng mọi người cứ bảo em là nếu ko hút thì nguy cho mẹ lắm!Tuy đau lòng nhưng đành chịu!Hy vọng lần sau, tình hình khá hơn!
    Mẹ nó để đến tận 12 tuần chắc là dùng thuốc đúng không? Chứ bt ra thì chỉ tầm 8-9 tuần mà k có tim thai thì túi ối sẽ tự bong ra (sảy thai tự nhiên). Mình hi vọng cũng tốt nhưng mà cũng không nên để quá vì để quá cái thai hỏng lâu rồi sẽ gây nhiễm trùng tử cung -> nguy cơ mất tử cung là rất cao (cái này là mình nghe lỏm trong lúc ngồi chờ khám thai, bác sỹ tư vấn một chị khám trước mình như vậy).
    • 2,031 Bài viết

• 496 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tozzy Xem bài viết
    Mẹ nó để đến tận 12 tuần chắc là dùng thuốc đúng không? Chứ bt ra thì chỉ tầm 8-9 tuần mà k có tim thai thì túi ối sẽ tự bong ra (sảy thai tự nhiên). Mình hi vọng cũng tốt nhưng mà cũng không nên để quá vì để quá cái thai hỏng lâu rồi sẽ gây nhiễm trùng tử cung -> nguy cơ mất tử cung là rất cao (cái này là mình nghe lỏm trong lúc ngồi chờ khám thai, bác sỹ tư vấn một chị khám trước mình như vậy).
    Đúng rồi chị!Bs cho em thuốc đặt âm đạo (ngày 2 lần )từ tuần thứ 5 khi thấy thai phát triển chậm!
    • 587 Bài viết

• 539 Được cảm ơn

Hi các mẹ, sau 3 tuần mình đi khám lại thì kết quả sa tuổi thai chỉ mới 5w và không thay đổi so với kq sa cách đây 3 tuần, và bs đã kết luận thai không phát triển sau 3 lần sa. Tuy nhiên người nhà của mình vẫn không muồnmmiinnhh bỏ cái thai này, do đó mình phải đến bệnh viện từ dũ để khám lại, bện bv từ dũ vẫn k thể kết luận gì được vì phải chờ kết quả 2 lần sa và xét nghiệm máu thì mới có kết luận chính xác. MÌnh cũng lo lắm k biết là như thế nào, vì nếu két quả xét nghiệm máu lần sau có khả quan thì k biết thai sẽ sống được đến thời gian nào. Có mẹ nào đi nhiều bv mà bác sĩ chuẩn đoán sai hay không?
    Mình cũng vừa bỏ thai đc 3 tuần rồi, mình cũng tận hơn 8 tuần mà kích thước túi ối cũng vẫn chỉ như lúc 5 tuần và vẫn ko có tim thai, mình cũng khám mấy bsĩ liền với tiêm, đặt uống các loại thuốc bsĩ cho vì cũng nghĩ còn nước còn tát nhưng vẫn ko thể giữ đc con. Rồi tới hơn 8 tuần tự ra dịch nâu rồi máu đen, đến bsĩ cho thuốc tự ra thai luôn ko cần làm thủ thuật nữa.
    Theo miêu tả của mẹ nó thì mình nghĩ là thai của mẹ nó hỏng rồi, ko cứu vãn nổi nữa đâu nên mẹ bình tĩnh đối mặt với những gì xấu nhất nhé. Và cũng thật cảnh giác để ý đến bất cứ thay đổi của cơ thể, vì nếu thai hỏng trong người lâu cũng ko tốt cho sức khỏe người mẹ đâu dễ gây dính tử cung, tắc vòi trứng...
    Hi vọng mẹ nó bình an vượt qua khó khăn này :Rose:

Con trai 2,5 tuổi: 10kg - 83,5 cm - Lần đầu tiên cân nặng của con đã đạt tới 2 con số, hạnh phúc lăn tràn qua khóe mắt bố mẹ con yêu ah, mặc dù với bất cứ ai nhìn thấy con vẫn phải chẹp miệng kêu sao suy dinh dưỡng nặng thế. Bố mẹ vẫn luôn tự hào và ủng hộ con yêu, cố lên con nhé
    Con trai 2 tuổi: 8,5kg - 79cm, cả 1 chặng đường dài gập gềnh nhưng cả nhà mình cũng vượt qua phải không con?
    Con yêu hay ăn chóng lớn nhé, bố mẹ yêu con nhất trên đời!
    • 3,130 Bài viết

• 245 Được cảm ơn

Từ hôm qua đến giờ mình ra dịch màu nâu rồi, chắc cũng không giữ được con nữa.:Sad:
    • 849 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vochongbangtuoi Xem bài viết
    Từ hôm qua đến giờ mình ra dịch màu nâu rồi, chắc cũng không giữ được con nữa.:Sad:
    Thôi coi như con không có duyên ở lại với mình mẹ nó ạ, nghỉ ngơi bồi dưỡng rồi vài tháng nữa tiếp tục hành trình tìm con eeu!
    • 96 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Hi các mẹ!
    Hôm trước mình có nói thai mình 6w (theo sa) nhưng chưa có phôi thai. Hôm qua mình ra máu nhiều quá và đau bụng nữa. Nên đã vào cấp cứu ở BV Từ Dũ. Tưởng vào cấp cứu là có thể họ sẽ khám liền không ngờ mình chờ rất lâu, đến hết buổi sáng mới xong phần sa, và bs kết luận thai lưu 6w trong tử cung (không biết bs dựa vào đâu để kết luận như vậy mặc dù bs đó không xem kết quả sa tuần trước). Sau đó mình được chuyển qua phòng kế hoạch gia đình của bv từ dũ để giải quyết bỏ thai. MÌnh có yêu cầu là bỏ thai bằng thuốc nhưng bs bảo thai lưu lâu quá lên k thể dùng thuốc được mà phải hút. Thế là mình được làm xét nghiệm đông máu toàn bộ trước khi tiến hành hút thai. Phải mất 4 tiếng chờ đóng tiền và chờ lấy kq xét nghiệm và tư vấn để tiến hành hút thai. Đến 6h mình mới xong và có thể về nhà. Tuy rằng sau khi hút thai thì k có đau gì hết vì còn thuốc nhưng đến ngày hôm sau thì mình đau lắm. Tuy nhiên mình muốn chia sẻ với các mẹ là nếu mẹ nào có gặp trường hợp giồng mình thì mình khuyên các mẹ không nên vào từ dũ vì thời gian chờ rất lâu đa số các các mẹ đến khám ở từ dũ là những mẹ ở các tỉnh. Nếu như ở tp thì các mẹ có thể đến bv hùng vương hoặc bv y dược. QUy trình khám đơn giản hơn nhiều. Không phức tạp như bv từ dũ.
    DV bv y dược bạn khi đến khám bạn có thể điền vào giấy khám và giấy sa cùng một lúc, bạn đi sa rồi sau đó vào khám đưa giấy sa cho bs luôn. Vì mình nghĩ dv bs khi khám thai 1 phần cũng phải dựa vào kq sa để chuẩn đoán do đó việc đi sa sau mỗi lần khám là cần thiết.
    do đó quy trình khám ở bv y dược đóng tiền kham,sa-sa-kham-bs kết luận
    Còn dv với bv từ dũ thì phải chờ khám xong bs mới ghi giấy cho đi sa như vậy mình phải mất thời gian chờ đóng tiền - khám - đóng tiền -sa-bs ket luan.
    MÌnh có hỏi nhân viên ở từ dũ là tại sao không cho đóng tiền sa và khám một lần luôn, thì được trả lời, phải chờ bs khám rồi mới cho đi sa, nếu bs khám thấy động thai thì không cho đi sa (cái này mình không biết, việc bs thăm khám âm đạo có nhận biết được là thai phụ có bị động thai hay không?có mẹ nào biết thì chia sẻ nhé). Thế là cuối cùng mình phải chờ khám rồi mới đi sa.
    Ở bv từ dũ, thủ tục và quy trình khám rất lâu và phức tạp . Nhưng bù lại ở bv từ dũ có những chương trình tư vấn cho bà mẹ và những lớp tiền sản rất hưu ích.
    Do đó các mẹ nên cân nhắc và chọn lựa bv cho phù hợp.

MÌnh có vài điều muốn chia sẻ với các mẹ như vậy.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các chị va các bạn!
    Em lần đầu vào diễn đàn muốn chia sẻ thông tin về tình trạng thai của minh.
    Em vừa đi siêu âm hôm qua.tinh theo KKC thì thai được 7 tuần, còn trên siêu âm thì thai được 6 tuần KTTT 23 mm, bờ đều, chưa co túi noản hoàng va phôi thia.Thử máu 38439.Bác sỹ bảo kết quả thử máu thì tốt nhưng kết quả siêu âm thì không khả quan vì vẫn chưa thấy túi noản hoàng (yolk sac).Vì em có đi canh trứng rụng nên biết được chính xác ngày trứng rụng thì đã dược 7 tuần rồi tính từ kỳ kinh cuối, trứng rụng 4/5/09.Hiện giờ em buồn lắm.Có đ61n tư vấn ở một bác sỹ khác thi 2 bác sỹ nhìn hình siêu âm bảo khả nănng trứng trống vì trên màn hình siêu âm là một túi thai đen thui không nhìn thá6y được gì hết.
    Buuồ quá vì lần đầu mang thai.MẤy chị có kinh nghiệm chia sẻ với em nha.Em thật sự lo lắng vô cùng.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2