Mang thai - Chuẩn bị sinh

Thai 39 tuần, sinh mổ, 3 ngày nay không thấy đạp ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.79K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 17 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

các chị ơi, em lo lắng cho bạn em wá. Nó đuợc 39 tuần, em bé không quay đầu nên phải sinh mổ, nhung nó nói mấy ngày gần đây ko thấy thai đạp , vậy có sao không chị. các chị trả lời gấp dùm em với, tối nay nó mơi đi gặp bác sĩ, nhưng em lo lắng wá!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4,675 Bài viết

• 1,376 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heovanggg Xem bài viết
    các chị ơi, em lo lắng cho bạn em wá. Nó đuợc 39 tuần, em bé không quay đầu nên phải sinh mổ, nhung nó nói mấy ngày gần đây ko thấy thai đạp , vậy có sao không chị. các chị trả lời gấp dùm em với, tối nay nó mơi đi gặp bác sĩ, nhưng em lo lắng wá!
    Tớ nghĩ 39 tuần rồi thì ngày nào cũng nên đi kiểm tra chứ, sao để 3 ngày rồi lại cứ ngồi nhà mà lo.
    • 1,158 Bài viết

• 197 Được cảm ơn

Trời, phải đi gặp bác sĩ ngay đi, sao lại để mấy ngày, giờ còn chờ đến tối nữa.... Vợ của bạn mình thai 39 tuần, không biết kiểm tra em bé thế nào mà tới ngày lên bv khám thì em bé ngủ luôn rồi đấy!
    • 194 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Bạn nên bảo bạn ấy đi khám ngay lập tức.
    • 2,310 Bài viết

• 1,370 Được cảm ơn

Bạn nên bảo bạn đó đi khám ngay, sao còn đủ kiên nhẫn để chờ đến tối. Từ tuần thứ 28 trở đi nếu thấy thai ko máy động or đạp dưới 10 lần trong vòng 12 tiếng là đã phải đi BS ngay rồi bạn nhé.
    • 2,848 Bài viết

• 1,681 Được cảm ơn

ôi trời.đi khám ngay chứ còn hỏi ý kiến các mẹ gì nữa bgio.Nếu bs đó bận bạn cứ đi bất kì bv phụ sản nào cũng được trước đi rồi hảy tính sau.An toàn cho Bé trên hết mà.
    • 194 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Tình hình của bạn ấy thế nào rồi! Bạn post lên cho mọi người biết với nhé!