• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

Thai 39 tuần 2 ngày, ra ít dịch màu nâu cả ngày, có phải dấu hiệu sanh ko ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 6.85K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 427 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, thai em hôm nay là được 39,2 tuần rồi, dự sanh 6/6. Hôm nay sau khi đi khám bs về thì thấy ra một ít huyết nâu, ko đau bụng gì hết. E nghĩ là có thể do bs khám tử cung nên làm động ra huyết phải ko ạ? Tới giờ mấy tiếng sau khi về nhà rồi em vẫn thấy cửa mình hơi ướt, cứ ẩm ẩm dịch hay máu gì đó mà cũng màu nâu như vậy (dù ko ra ồ ạt), ko biết có phải đó là dấu sanh hay chưa? Bs khám em hồi nãy nói là vẫn chưa, CTC vẫn đóng. E có gọi lại hỏi bs về tình trạng hiện tại sau khi khám về thì gọi ko được. Mọi người cho em lời khuyên với, e có nên vào bv khám lại hay ko , hoặc chờ khi nào đau bụng mới vào ạ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 446 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Trường hợp dấu hiệu sanh của mình là ra chất nhầy màu nâu nhưng nó dai dai giống như keo vậy,chỉ ra 1 bệt thôi.Không ra rỉ rỉ như bạn.Bạn nên vào bệnh viện kiểm tra lại cho an toàn.:Rose:
    Dù đi đâu ai cũng nhớ về chung vui bên gia đình
    • 167 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Mình cũng giống vậy, sáng 10 giờ đi khám, về cả ngày giống vậy và 12 giờ là bắt đầu râm ran đau bụng, đến 5 giờ sáng hôm sau thì sanh. Chúc bạn mẹ tròn con vuông